1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các chị tư vấn giúp em tìm 1 loại kem chống nắng phù hợp với ạ!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi bebu86, 18/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mita2307

mita2307 Thành viên mới

Kem chống nắng của Nivea chống nắng có tốt không ạ. Sao em không thấy ai nói về cái này nhỉ. Cả Vichy nữa
    Được mita2307 sửa chữa / chuyển vào 11:34 ngày 13/04/2008
  2. huyen203bt

huyen203bt Thành viên mới

Bạn bôi kem chống nắng quá dày nên mới bị trắng như vậy. Khi dùng kem CN Avene chỉ cần bôi 1 lớp mỏng thôi là ok rồi.
  3. fok1102

fok1102 Thành viên mới

biore nghe có vẻ tốt nhỉ ,hôm nào phải bắt trước các sis, ring về dùng thử xem sao, nhưng ko có loại dành cho body ạ ... :-s
  4. mycinta

mycinta Thành viên mới

hi hi chị này bán avene có khác, suốt ngày bênh avene (cơ mà em cũng kết avene, mí hôm nữa ra cửa đông mua srm nhá)
  5. huyen203bt

huyen203bt Thành viên mới

Bạn bôi kem chống nắng quá dày nên mới bị trắng như vậy. Khi dùng kem CN Avene chỉ cần bôi 1 lớp mỏng thôi là ok rồi.
    [/quote]
    hi hi chị này bán avene có khác, suốt ngày bênh avene (cơ mà em cũng kết avene, mí hôm nữa ra cửa đông mua srm nhá)
    [/quote]
    ko phải chị bênh đâu mà thật sự dùng nó cũng ổn đó chứ. Nhưng em có công nhận là sản phẩm dù tốt đến đâu mà dùng ko đúng cách và ko phù hợp thì cũng mất hiệu quả và có khi bị phản tác dụng đúng ko? Chính vì thế chị mới được Hãng trả lương tư vấn khách hàng chứ.
    Mà em muốn lấy srm thì gọi thẳng cho chị nhé ( Huyền 098.3650026) vì chị nghỉ ở Cửa đông rồi (phức tạp quá) chị đang trong cuộc trường chinh tìm cửa hàng mới ok hơn. Sẽ chiết khấu 10% cho các sản phẩm và ship tận tay khách hàng vì chưa mất tiền thuê cửa hàng.
  6. amru_chan

amru_chan Thành viên mới

KCN của Nivea bí mặt mà mùi kinh lắm ạ. Em thấy Biore dùng cũng được đấy ạ, mùi nhẹ nhàng, ko bị nhờn gì hết
  7. oibibio

oibibio Thành viên mới

da em hốn hợp. dùng biore vùng mũi thì okie . nhưng vùng má cứ bị mốc . lại chán rồi . giờ dùng gì nhỉ ? avene thid đắt quá .
  8. mita2307

mita2307 Thành viên mới

Kem chống nắg dùng cho body của Nivea chống nắng có tốt không hả các sis?
  9. locbiec

locbiec Thành viên mới

@fok1102: Biore có loại cho body mà, bạn ra siêu thị xem, hình như có loại cho face, cho face+body và loại cho body thì phải.
    @Alicela: Bạn mua la roche posay ở đâu vậy, không biết ở VN có không nhỉ. Tại dùng Avene mình không thấy bị trắng dù bôi dày hay mỏng (mà kem chóng nắng bôi mỏng quá cũng ko có t/d đâu á) Mà mình thấy nó hơi nhờn nên đang muốn thử loại khác.
  10. keropi

keropi Thành viên tích cực

ơ sao thấy mọi ng khen Biore thế nhỉ? hôm trước tớ lượn lờ ở siêu thị, thấy có lọ thử của Biore cũng xông ra ngửi thử mà sao tháy toàn mùi cồn thôi ko hiểu là lọ của mọi ng có thế ko hay tại hôm đấy tớ nhầm?