1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÁC CÔ GÁI CÓ THÍCH LÀM BẠN GÁI CỦA CÁC CHÀNG TRAI KHOA ĐI BIỂN KHÔNG NHỈ?

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi NGOI_SAO_BANGUS, 22/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NGOI_SAO_BANGUS

NGOI_SAO_BANGUS Thành viên gắn bó với ttvnol.com

CÁC CÔ GÁI CÓ THÍCH LÀM BẠN GÁI CỦA CÁC CHÀNG TRAI KHOA ĐI BIỂN KHÔNG NHỈ?

Theo các bạn thì con trai các khoa đi biển liệu có thiệt thòi quá .Có lẽ từ trước đến nay con trai các khoa đi biển đã bị mang tiếng quá nhiều rồi,chẳng nói ra chắc các bạn cũng biết.Bây giờ là lúc chúng ta phải lên tiếng rồi đấy các bạn ạ.Kể cả bạn có là sinh viên khoa đi biển hay ko hãy góp ý cho chúng tôi nhé ,đừng để các khoa đi biển bị thiệt thòi mãi như vậy được.
  2. toi_yeu_em

toi_yeu_em Thành viên mới

nay ban sao bang
    toi thay con trai di bien cung co nguoi tot co nguoi xau
    nhung vi cai xau cua cac ban lo ra nhieu hon la cai xau nen moi bi mang tieng day ban a
    cac ban ko co y thuc dem lai tieng thom cho khoa cua cac ban nen moi the chu

thengoc
  3. Sinhvien_huhong

Sinhvien_huhong Thành viên mới

con gai bay gio chi thich tien thoi ! anh em minh chap nhan cai su that rang bay gio minh khong co nguoi yeu nhung ma mai sau minh ra truong thi thieu gi con gai theo vi luc do minh co tien anh em a ! Yen tam di ngoi_sao_bangus khong can phai suy nghi .
  4. thuhuong22

thuhuong22 Thành viên quen thuộc

bạn này sao lại nói vậy .Tiền thì ai cũng thích nhưng tiền đâu có mua được tình bạn . Mình rất có ấn tưọng tốt với con trai khoa biển . Mình có ý định chọn người yêu là con trai khoa biển đấy .Tình biển à ! bạn lên tiếng đi chứ .
    THU HƯONG`
    DOI SONG ƠI ! MI LA GI NEU THIEU TINH YEU
  5. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

trời ơi ông tuấn ơi ông nủi tiếng quá nhỉ người ta hỏi ông kìa mau lên tiếng đi hehehe

0(^..^)0_ngotaulai_0(^..^)0
  6. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Có tui đây ,nhưng mà sao lại là bạn chứ .Nếu đã là người iu thì phải là anh em chớ ,đúng không Thu Huong nhỉ ,em lên tiếng đi nào ,để mọi người còn biết ,không thì người ta mang em đi mất ,anh một mìng đó .
    To ngo taulai : nhờ có bác tớ mới được như ngày hôm nay đấy ,chứ có nổi tiếng cái gì đâu ,tớ mạn phép rơi vào mắt xanh "Hương nhà tớ thui mà " ,cám ơn bác nhiều nha .
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  7. thuhuong22

to ngo taulai .Mình cảm ơn bạn nhiều lắm có gì sau mình sẽ hậu tạ .
  8. thuhuong22

9. Muathubuon

Muathubuon Thành viên mới

Bác"Sinh viên hư hỏng" gì dó nghe nè:Tại sao bác lại vơ dũa cả lắm như vậy cơ chứ.Con gái thì cũng có nhiều loại ,dâu phải ai cũng như bác nghĩ .Con gái Thái Phiên bọn em thì lại càng không như vậy.Em doán chắc là bác bị ai dá hay sao mà lại ăn nói hồ dồ như vậy cơ chứ![r

I don't want to miss a thing
  10. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Thu hương à ,mình chỉ đùa như vậy thui không có ác ý gì đâu ,nhưng mà cũng thấy zui zui nhỉ ,mình luôn chờ đợi những tình bạn đẹp từ phía các bạn ,có gì gặp nhau rùi chúng mình công khai à nha . hề hề
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi