1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÁC CÔ GÁI CÓ THÍCH LÀM BẠN GÁI CỦA CÁC CHÀNG TRAI KHOA ĐI BIỂN KHÔNG NHỈ?

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi NGOI_SAO_BANGUS, 22/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vimaru21

vimaru21 Thành viên mới

Vì sao lại ko chọn khoa của anh nhỉ,khoa kinh tế biển em ạ,mà em biết là khoa anh tình cảm lắm mà.
    trancongdung
  2. ricarica

ricarica Thành viên rất tích cực

TO THIENTHAN: Con trai khoa lái là số 1 nhé!
    TO BANCHANTRAI: Muốn biết mặt tôi thì đế nghị anh lịch sự hơn nhé!
    TO NGOCCONUONG: Chị Ngọc nói thế là ý gì ạ?
    TO VIMARU21: Con trai các anh ai cũng nói mình tình cảm mà chẳng thấy tẹo nào hết!

# CON GÁI THUYỀN TRƯỞNG KHÔNG BAO GIỜ LÙI BƯỚC#
  3. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

Đừng trách mọi người nữa mà em,tại mọi người lo học tập mà,hihi..với lại có phải chàng trai  nào cũng biết cách bộc lộ tình cảm đâu em.
    *(^..^)**(^..^)**(^..^)*

4. ricarica

TO NGOTAU: Tinh vi dó mức độ thôi anh ơi!
  5. NGOI_SAO_BANGUS

NGOI_SAO_BANGUS Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thế là cuối cùng người ta cũng trả lại nick cho tui rồi.Bây giờ mới có dịp trả lời ricarica đây.Ricarica ơi,anh thấy y kiến của thien than cua anh đúng rồi đó em ạ,ít ra thì cũng được 80%,còn cái anh bạn vimaru21 kia đừng có vào đây tán nhé,kinh tế biển thì tình cảm lắm rồi còn vào đây làm gì chứ.Mà ricarica ơi anh thấy cứ tình trạng thế này thì có lẽ trường anh có bao nhiêu khoa cũng phải lòng em hết thôi,ai bảo em đã học giỏi lại còn lovely nữa chứ,nhất là cái tính chung thuỷ đấy,nhỡ mà gặp phải thằng sở khanh thì tội nghiệp cho em lắm.
    TÌNH YÊU CÓ LẼ CHỈ LÀ TRÒ ĐÙA CỦA THƯỢNG ĐẾ
  6. ricarica

TO NGOISAO: Nói như chưa bao giờ được nói thế hả anh ơi!Anh thấy em hồi nào chưa mà anh nói em lovely? Anh biết em hồi nào mà nói em học giỏi? Anh biết em gặp ai mà nói sở khanh?
  7. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

hihi..
    *(^..^)**(^..^)**(^..^)*

8. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Tớ đề nghị con trai khoa không đi biển thì nên biết thân biết phận mà rút khỏi cái chủ đề này đê ,giành cho các cô gái nhận xét cơ mừ ,còn nếu cái bác vimaru21 thích thì cứ việc ,dù sao thì con trai khoa kinh tế cũng nổi tiếng là mặc váy rồi nên có muốn tham gia cùng chị em cho vui thì cứ việc ,không ai có ý kiến giè khứa.......... khứa..... khứa........
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  9. mylovehp

mylovehp Thành viên mới

chao sao bang , minh ko phai lan nguoi hoc hang hai ko biet co the noi voi ban vai dieu nay duoc ko vay . minh thay con trai cac khoa di bien dau co gi ma ban bao thiet thoi vay ? minh thay hien tai gio thi cac ban cung nhu moi nguoi sinh vien khac thoi , cung duoc thoai mai lam gi cung duoc , dung ko . chi khi nao cac ban di lam , di tau do thi moi chiu thiet thoi thoi , ban hieu ko vay . minh cung co nguoi ban , anh ay truoc cung hoc hang hai nhu cac ban do , nhung gio da di lam roi , anh ay cung thing thoang hay goi dien ve keu buon hoai vay , minh cung chi biet noi la , co vay ., ai bao truoc day anh chon nganh nay ...... minh noi ra vay chi mong cac ban hay thay la nhung gi minh da chon thi luon luon la dung va no se giup minh vuot qua de dang . minh chuc ban se vuot qua mot cac de dang .
  10. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

Học ngành biển dễ bỏ xừ , cái gì mà ai cũng kêu thế ... Nói chung mấy em yêu mấy anh đi biển là lý tưởng rồi... Có gì phải suy nghĩ đâu cơ chứ... Nhưng mà con trai đi biển là ko chung thuỷ lắm đâu , VD như đi sang nước khác , xa vợ xa con , hehe , ai biết đấy là đâu... Cặp bồ là chuyện bình thường.., có khi còn .... Đấy là tui nói tuỳ người thôi , chứ ko phải là nói tất cả đâu nhá , Tóm lại , các em nên yêu con trai ở trên bờ thôi, ( khoa công trình được đấy )... Tuy có nhiều khi phải đi xa chút xíu , nhưng nói chung là ăn đứt khoa đi biển...

@---YÊU-EM-NHƯ-THẾ-SAO---@