1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÁC CÔ GÁI CÓ THÍCH LÀM BẠN GÁI CỦA CÁC CHÀNG TRAI KHOA ĐI BIỂN KHÔNG NHỈ?

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi NGOI_SAO_BANGUS, 22/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NGOI_SAO_BANGUS

NGOI_SAO_BANGUS Thành viên gắn bó với ttvnol.com

To:Ricarica.
    Anh biết em lovely vì mấy thằng bạn anh nó bảo là em đẹp kinh khủng luôn ,nó biết là nhờ cái hôm đi họp box ấy mà,còn anh đoán em học giỏi là nhờ biết em học trần phú mà.Điều thứ 3 anh sợ em gặp sở khanh là do anh thấy em chung thuỷ quá ,người ta thường nói là tài hoa thì mệnh bạc mà,em đã thoả mãn với câu trả lời của anh chưa.
    To mylovehp:Khổ lắm đấy em ạ,em ko biết chứ bây giờ cũng đã khổ rồi ấy chứ,thiếu thốn tình cảm khủng khiếp.
    To chondauyeuthuong: Ông anh tán tỉnh gì thế ,ông anh bảo cái gì là học khó với dễ vậy,khoa ông anh học dễ hơn nhiều,ông anh ko tin hả ko tin thì liên hẹ lại với tôi nhé .
    TÌNH YÊU CÓ LẼ CHỈ LÀ TRÒ ĐÙA CỦA THƯỢNG ĐẾ
  2. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

Ui da!đẹp thì wá đúng đi,học giỏi thì miễn chê,nhưng mà cái khoản ông lo cho em rica là yêu sở khanh thì ông sai bét nhè,hihi..rica nhỉ?
    *(^..^)**(^..^)**(^..^)*

3. ngocconuong

ngocconuong Thành viên quen thuộc

đề nghị cậu chiến này viết bài cho nó công tâm 1 tý nhé đừng có lợi dụng diễn đàn công mà lấy điểm với người đẹp
    NGOCNƯƠNG
  4. ngotaulai

Điểm nào mà điểm,tôi nói thật thì lại bị cấm thế hả,thế thì lần sau tôi khong có nói nữa đâu,hihi..
    *(^..^)**(^..^)**(^..^)*

5. NGOI_SAO_BANGUS

To:Huyênchâm
    Em có phải là người có trái tim sắt đá ko hả Trâm,sao em ko nhắn tin gì cho anh thế,hôm chủ nhật em đi họp box hàng hải nhé,anh rất muốn gặp em đấy,hay lại sợ anh la thằng sở khanh hả.Ricarica ơi,nếu gặp Trâm nhắn giùm hộ anh nhé.Mà ông ngotaulai đừng lợi dụng rồi tán tỉnh người đẹp nhé,hình như ông anh cũng có tính sở khanh đấy,mà người đẹp lại ko thích mẫu người như vậy đâu.
  6. ngotaulai

Oái!ông kia sao nói thế,tui có sở khanh đâu,ông nói thế mất điểm của tui à.Còn ông khoái huynề châm hả,để tui giúp cho được không nào,hihi..có quà đấy nhé
    *(^..^)**(^..^)**(^..^)*

7. Momam

Momam Thành viên mới

Cái ông ngotaulai này hơi bịđược đấy!Làm mối Huyencham cho ngoi_sao_bangus để ông mộtmình chiếm Rica à?Bớt một kẻ thù à?Không cho chú làm thế đâu nhé.Anh chính thức tranh Rica cùng chú và tinhbien hay với bất kể ai khác đấy?
    Rica ơi:Một nửa thực sự của em đang ở đây nè.
    Yêu Tiền hơn tình
  8. ngotaulai

Hêhê!bác định tham gia vào vụ này hả,không được rùi,em với tình biển có tranh giành bao giờ đâu mà bác đòi tranh với tụi này hêhê,bác có tranh thì tranh một mình đi,em không còn trong giai đoạn tranh nữa rùi,em sang giai đoạn..hihi cái này thì ít người bít lắm.
    *(^..^)**(^..^)**(^..^)*

9. NGOI_SAO_BANGUS

To:ngotaulai.
    Ông anh đừng có mà úp úp mở mở nữa có được không,khó hiểu quá,nghe nói ông anh bị ricarica cho ra rìa rồi cơ mà,hay là ông anh đang trong giai đoạn bị.........nặng,thế thì cứ nói ra có gì anh em còn giúp đỡ chứ,đừng để trong lòng nhé ,như thế dễ lại mắc thêm bệnh đấy,đã ngố lại còn ham.
  10. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

Có mỗi em mà mấy ông tranh nhau thế hả , báo cho mấy ông 1 tin buồn : RICA là " cá sấu " đó , chưa gì đã tưởng bở rồi , cứ thấy con gái là "nhớn nhác" cả lên , hiiii...( chẳng khác gì mấy ông con trai cùng lớp mình cả ) , có cần tui giới thiệu cho vài em ko , đảm bảo là " nhìn thấy chạy rẽ đất " ...hehe... ..
    To RICA : em mà nghe được anh nói câu này thì đừng có giận anh nhé , vì anh chỉ bảo vệ em khỏi mấy kẻ xấu kia thôi ..

Và anh buông rơi bao nhiêu lệ trên bước chân ,
    Để biết em ra đi không khi nào trở lại .

@---YÊU-EM-NHƯ-THẾ-SAO---@