1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÁC CÔ GÁI CÓ THÍCH LÀM BẠN GÁI CỦA CÁC CHÀNG TRAI KHOA ĐI BIỂN KHÔNG NHỈ?

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi NGOI_SAO_BANGUS, 22/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. huyencham85

huyencham85 Thành viên rất tích cực

EM chẳng bít các bác thế nào, chứ em thì ko dính vô trai khoa lái đâu! EM thì đã hay mải chơi, chồng em hay người iu lại còn hay đi biền biệt thế thì thể nào lúc về cũng choảng nhau, nếu ko thì byebye4ever. Thôi, em chúc các bác khoa lái kiếm được vợ như ý nhá!

To the world u'r only a person, but with a person, u'r all the world

To live is to fight
  2. NGOI_SAO_BANGUS

NGOI_SAO_BANGUS Thành viên gắn bó với ttvnol.com

To:huyencham85.
    Thế em ơi,em thấy con trai khoa máy bọn anh sao,galang,đẹp trai,vui vẻ hay là tếu nào....em có thể yêu con trai khoa máy ko?để anh còn bít đường chứ...
  3. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

To saly : bà thấy chưa ,người ta đoàn kết như thế chứ ai như các bà cãi nhau suốt ngày .Mà cho bà thao hồ mà nói tôi đấy ,tôi cũng cần tìm những người tin tôi mà ,sau này tôi đi suốt ,người ta không tin tôi thì tôi chẳng biết làm gì nữa ,cám ơn bà nhiều nha .
    To Ngotaulai : tình bằng hữu ,hôm nào chơi halflife thì chắc là phải đổ máu đấy nhể
    To Ricarica : em đã nói vậy thì anh cũng hết ý kiến rồi đấy ,coi như anh không phải khoa lái nhé không lại làm sụp đổ thần tượng của em . Xin lỗi ngotaulai nhé ,hình ảnh khoa lái là ông rồi đấy ,tôi xin rút.
    Tôi là ai nhỉ ,tôi không biết
    dù thế nào vẫn chỉ là tôi thôi
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  4. thangnmdvd

thangnmdvd Thành viên quen thuộc

He he. Ừa lấy chồng đi tàu sướng lém, lấy chồng rùi mà vẫn như chưa có dzậy càng khoẻ người. Khoái wé còn gì, nhào vô ầm ầm đi thui các girl
    Watashi wa anata no tomodachi desu.
    J M S Y H
  5. A_beauty_of_a_big

A_beauty_of_a_big Thành viên mới

Em không biết các bác thế nào, chứ như em đây là một ví dụ khá điển hình về nhiều bạn gái mà em học ở khoa máy khai thác đấy.Chắc số em củng khá đào hoa nên được nhiều nàng để ý , các nàng có phân biệt đi tàu hay không đi tàu gì đâu.Em nghỉ rằng tốt hay xấu la do mình là thôi chứ không phải lỗi của "cái tàu", các bác có đồng ý với em không.
  6. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

đọc mấy bài của các em gái mà anh cảm động quá rơi cả tàn thuốc lá,anh xin cảm ơn tình cảm của các em với khoa lái nhé,anh nói thật đấy.
    còn ông tuấn ông nói thế thì mất tư cách quá,khoa lái thì nói là khoa lái sao ông lại bảo là coi như không phải khoa lái,tôi chẳng có sợ hehehe
    hohoho_o(^O^)o_hohoho
  7. Nguatay

Nguatay Thành viên mới

Anh cũng học khoa đi biển đây!Thế có em nào thích anh không nhỉ.Nếu em nào thấy thích con trai đi biển thì hôm nào anh mang cho em một cái CATOLO nhé.Yên chí là loại nào cũng có.Nhiều nhất là thằng giống Tinhbien911.
    Đôi khi giống Ngotaulai.Okie
  8. ricarica

ricarica Thành viên rất tích cực

TO TINHBIEN: Anh nói vậy tội cho em wá. Em đã nói là em không bao giờ có ác cảm với con trai khoa Lái mà. Nhưng em phải khuyến cáo anh cái này nhé: con trai khoa Lái không được phép chùn bước trước mọi thử thách. thế nhé.
    SÔNG SẼ MÃI CHẢY VỀ BIỂN KHƠI!
  9. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

uh` nhiều lúc bọn anh cũng không muốn chùn bước đâu nhưng mà chân anh bước nó cứ vẹo cả đi,thế có bực không,hịhị
    hohoho_o(^O^)o_hohoho
  10. ricarica

ricarica Thành viên rất tích cực

TO NGOTAU: Khi các anh không dám đứng thẳng thì làm sao bước vững được???
    SÔNG SẼ MÃI CHẢY VỀ BIỂN KHƠI!