1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÁC CÔ GÁI CÓ THÍCH LÀM BẠN GÁI CỦA CÁC CHÀNG TRAI KHOA ĐI BIỂN KHÔNG NHỈ?

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi NGOI_SAO_BANGUS, 22/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. saly

saly Thành viên quen thuộc

em ơi!!!!!!!!!
    yêu thằng Tuấn đi_he he
    To live is to Die
  2. huyencham85

huyencham85 Thành viên rất tích cực

Con trai khoa máy á? Để em coi đã, nhưng mà em đã bít mẹt bác nào ở khoa máy đâu mà đòi yêu? Mà sao em thấy cái lời giới thiệu ấy giống lời tự giới thiệu của anh wá!! Anh đang wảng cáo cho cả khoa hay là cho riêng anh thế hả ngoi_sao?? ( mà em thấy cái nick này giống con gái hơn là con trai đấy, hìhì)

To the world u'r only a person, but with a person, u'r all the world

To live is to fight
  3. NGOI_SAO_BANGUS

NGOI_SAO_BANGUS Thành viên gắn bó với ttvnol.com

To :huyen châm _85
    Cô em ơi,anh nói đây là đến 60% đấy,anh thì xui xẻo là ko được ở số 60% đó,nếu anh là người xấu trai nhưng tốt bụng thì có được ko vậy,mong là em ko để ý đến hình thức chứ,anh có thể làm quen với em được ko,chắc là em cũng đã đọc bài của anh o box dân lập rùi,có vẻ lời lẽ ko tốt cho lắm,như vậy thì có trở ngại gì trong việc anh cưa người ta ko nhỉ?
  4. huyencham85

huyencham85 Thành viên rất tích cực

Khổ thân ông anh nhỉ! Nhưng mà anh yên tâm đê, em cũng ko coi trọng hình thức lém đâu ( trừ khi cái mẹt anh nó hao hao cái mẹt của Chí Phèo, hehe). Mà cái tốt bụng của anh ở đây nghĩa là gì zậy? Ko fải là về vấn đề măm măm chớ! . Em đọc bài của anh rùi, đó là chuyện của anh mà, sao đâu? Thế anh muốn cưa em nào nào? Nếu anh muốn gặp em thì chiều mai đi họp đi, em là đứa cười toe toét nhất đó! ( cái này thì anh lady bít, hìhì)

To the world u'r only a person, but with a person, u'r all the world

To live is to fight
  5. NGOI_SAO_BANGUS

To :huyencham85.
    Có lẽ anh là kẻ tham lam khi muốn cưa em đúng ko,nhưng mà anh rất muốn làm quen với em đấy,em cũng phải hiểu là anh ko dám đi họp 1 box nào đâu,họ mà biết anh là ai,thì chắc là chẳng ai còn dám yêu anh nữa đúng ko em.
  6. ricarica

ricarica Thành viên rất tích cực

TO SALY: Cám ơn bà chị! Sao mà con gái hiểu nhau thế không biết! Ha ha ha !!!
    TO HUYENCHAM: Tao nghĩ mày chọn mấy anh khoa Lái cũng hay đấy! Chỉ có dân khoa lái gỗ đá mới trị nổi cái tính lăng nhăng, lằng nhằng của mày!!!
    TO NGOISAO: Anh tán cái Châm ghê quá! Buổi tới em làm mối cho hai người nhé! Có gì thì nhanh lên cho người khác còn ăn kẹo, cứ lập lờ mãi thế này chán lắm!
    SÔNG SẼ MÃI CHẢY VỀ BIỂN KHƠI!
  7. NGOI_SAO_BANGUS

To :Ricarica
    Em ơi,em làm mối cho anh nhé,nhưng mà bạn em có đồng ý ko đó,em ko sợ bạn em nó sẽ thịt em khi thấy em viết những dòng như này à,anh phải cảm ơn em nhiều đấy,nếu mà thành công thì em sẽ là người mà anh biết ơn suốt đời đó,nhưng mà thất bại thì em sẽ đền anh gì nào.Mà em đừng có mối lái cho bọn khoa lái chứ,em ko biết là dân máy tụi anh mới là người thích hợp cho bạn em chọn đó.
  8. Sinhvien_huhong

Sinhvien_huhong Thành viên mới

Hoá ra cái bài này dùng để chúng mày tán nhau ah ? Hay nhỉ ? Mấy thằng học lái toàn đi tán linh tinh thôi . Bọn ấy mất dạy lắm ! Khoa đi biển thì cực kì nhiều tệ nạn các em có muốn biết không ? Không đuợc cái bọn ấy lắm tiền lắm ! Mai kia nấy nó thì tha hồ mà ăn chơi phè phỡn nhé !
  9. ricarica

ricarica Thành viên rất tích cực

TO NGOISAO: Em làm mối thì em cứ làm thôi còn nó có chấp nhận hay không thì phụ thuộc vào cả nó lẫn anh. Nó không đồng ý ngay thì anh cố mà cưa cho nó đổ chứ còn nó đổ ngay thì tốt wá! Còn cái này nữa, dân khoa khác thì em mới giới thiệu cho bạn em còn dân khoa lái thì em giữ cho em à, bạn thân thì may ra còn có cơ hội được em mối lái với mấy anh khoa" ĐIỀU KHIỂN TÀU BIỂN" , còn lại thì đừng mơ nhé!
    SÔNG SẼ MÃI CHẢY VỀ BIỂN KHƠI!
  10. saly

saly Thành viên quen thuộc

RICA ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    em hơi bị được đấy
    yêu TUẤN bạn chị thì đảm bảo khổ cả đời vì cái tật.....của hắn, nhưng dù sao thì cũng vẫn rất ổn
    TUẤN nó chưa có người yêu đâu em ạ====>.cưa hắn đi
    hay chị làm mối cho em nhé......hi` hi` chị mát tay lám
    mà hình như hắn đang có ý định cưa em đấy cẩn thận em ạ
    To live is to Die