1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÁC CÔ GÁI CÓ THÍCH LÀM BẠN GÁI CỦA CÁC CHÀNG TRAI KHOA ĐI BIỂN KHÔNG NHỈ?

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi NGOI_SAO_BANGUS, 22/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ricarica

ricarica Thành viên rất tích cực

TO SINHVIENHUHONG: ông anh chỉ được cái tài nói xấu người khác! Ông anh thử xem lại mình đi có hơn ai không? Ông anh nghĩ bây giờ đứa con gái nào cũng cần tiền nhất, sẵn sàng làm tất cả vì tiền à??? Cẩn thận cái mặt ông anh không thì lúc gặp em xong về nhà mẹ cũng không nhận ra được nữa đấy !
    TO SALY: Bà chị không chỉ mát tay( cái này em chưa biết) mà còn mát cả mồm miệng nữa đấy!
    SÔNG SẼ MÃI CHẢY VỀ BIỂN KHƠI!
  2. nguachan

nguachan Thành viên mới

Yêu ai thì yêu nhưng mà anh không nỡ thấy em yêu tinhbien đâu Rica ạ!Mà hình như khoa máy cũng là khoa đi biển mà em sao em lại chỉ thích khoa Lái thế.Còn cả khoa Điện tàu thuỷ bọn anh thì sao?Đừng lệch như thế chứ!
    Hay là anh bày cho em một cách nhé.Đảm bảo là ven cả đôi đường.Được không?
  3. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

To nguachan :ê...ê đề nghị bình tĩnh tự tin ,không .............cay cú .Người ta chọn khoa nào quan trọng gì mà quan trọng là con người khoa đó thế nào ấy chứ lị , hê hê bác không nỡ thì tôi biết thế nào cơ chứ ,với lại ai bảo bọn tôi yêu nhau đâu ,tôi cũng đang chờ một câu trả lời ''bóng ró'' mà lại .
    To sally : cái mồm của bà dạo này có vẻ nhiều mỡ ra phết đấy nhỉ ,hay là đang định trả công cho tôi đấy hả ,bà có vẻ sòng phẳng nhỉ ,nhưng mà này ,thằng Ngotaulai tôi cũng chả biết nó thế nào nữa ,bà đi mà quản lý nhé .
    To ricarica :.............. không nói lên lời
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  4. ricarica

TO TINHBIEN: Anh cứ nói thế! Anh em mình thế nào thì tự hiểu với nhau à được, đâu cần phải công bố ra cho bà con họ bàn tán!
  5. huyencham85

huyencham85 Thành viên rất tích cực

Hi` em chào cả nhà. Sau 1 thời gian vắng bóng giờ em way lại đây. Này anh ngoisao ơi! Anh thích làm ngôi sao lắm hay sao mà ko chịu cho người ta gặp mặt? Hay là cái mặt anh nó có vấn đề hả?( đeo kính đen nhìn cho...khác, hihi)
    To rica: mày thích làm bà mối lém hả? Mà tao có chân có tay có mắt có mồm..... tự tao tìm được nhá!

To the world u'r only a person, but with a person, u'r all the world

To live is to fight
  6. ricarica

TO HUYENCHAM: Tao không rảnh hơi đến thế đâu! Nhưng mà thấy anh khoa máy ấy máu mày quá nên không nỡ để anh ấy thất vọng( nhưng chỉ sợ lúc mày đổ rồi thì anh ấy thất vọng thôi!)
    TO ALL: Cho em cải chính: con trai khoa má gỗ đá chứ không phải con trai khoa lái! Thế nhé! mấy bác khoa lái thứ lỗi cho em!
  7. NGOI_SAO_BANGUS

NGOI_SAO_BANGUS Thành viên gắn bó với ttvnol.com

To:Huyền Châm,
    Em ơi em hỏi anh như vậy là có ý gì đó.Chắc là em thích yêu ngôi sao lắm nhỉ,anh thì cũng muốn làm sao lắm chứ nhưng ông trời ko giúp em ạ,nếu như chỉ có ngôi sao mới là tiêu chuẩn của em thì anh chịu thôi,anh cũng là con người bình thường như bao người khác thôi ,anh ko đẹp trai lại hay nói xấu con gái dhp nữa chứ,KO phải là anh ko muốn gặp em mà anh ko dám cho mọi người biết mặt,vì nhiều lí do lắm,nhưng chủ yếu anh sợ lộ bộ mặt kẻ nói xấu trên mạng ra thì anh chết ,em nghĩ xem có đúng ko.
    To:ricarica
    Em nhầm to rồi,con trai khoa máy cũng là con trai mà vì sao bọn anh gỗ đá mà ko phải là khoa lái cơ chứ,cái bọn đó gỗ đá hơn nhiều,chỉ có mỗi việc là lái mà,bọn anh khéo léo hơn tụi nó nhiều.
  8. ricarica

TO NGOISAO: Em có nói các anh không khéo đâu? Nhưng mà các anh thử hỏi tất cả xem những người máy móc, khuôn mẫu có phải là những người khô khan nhất không?Còn dân khoa lái luôn luôn phải đối mặt với thực tế nguy hiểm và môi trường luôn đổi thay thì họ cũng phải thật nhạy cảm để có thể ứng đối với một môi trường mới! Nên con trai khoa lái rất phong phú về mọi mặt!
    TO CON TRAI KHOA LÁI: Em nói thế liệu có sai không các anh ơi???
    # CON GÁI THUYỀN TRƯỞNG KHÔNG BAO GIỜ LÙI BƯỚC#
  9. NGOI_SAO_BANGUS

NGOI_SAO_BANGUS Thành viên gắn bó với ttvnol.com

To:Ricarica.
    Em làm sao phải hỏi bọn khoa lái cơ chứ,anh khẳng định là tụi nó kém hơn bọn anh là cái chắc,dân khoa lái thất nghiệp cũng nhiều lắm,lại phải gắn bó với biển suốt đời nữa mà có mấy ai là có tâm huyết với cái nghề này đâu,nó nghiệt ngã lắm em ạ,đủ mọi mặt luôn.Thử bỏ tay khỏi vô lăng xem nào,chết đói là cái chắc.
  10. huyencham85

huyencham85 Thành viên rất tích cực

Em đâu có nói là em thích ngôi sao đâu? Anh toàn suy bụng ta ra bụng ngườiAnh ko dám cho mọi người biết mẹt hả, thế thì anh em mình gặp riêng nhau đê( mỗi em bít anh thui, được ko? hìhì)( em hứa ko nói cho ai bít anh......ngoài mấy đứa bạn em đâu, nhá). Mà anh ngố thế, cãi nhau với rica làm gì, nó fải bảo vệ bằng được khoa lái vì đó là khoa của papa nó mừ( còn cái việc nó thích con trai khoa lái ko thì em ko bít). Đúng ko rica??

To the world u'r only a person, but with a person, u'r all the world

To live is to fight