1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cac co gai KT dep lam

Chủ đề trong 'Đại học Kinh tế Tp.HCM' bởi nwait4u2, 17/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gunsnroses21

gunsnroses21 Thành viên mới

ay guns cung thich MU lam ,cho guns vao cfau lac bo voi nhe,ah ma con gai truong kinh te trong day de thuong lam hay sao,khi nao phai vao tan trong day tham quan chut nhay
  2. starry_river

starry_river Thành viên rất tích cực

to ChickenKiller và một số bạn nam hay nói xấu về người khác: tôi k0 hiểu bạn căn cứ vào đâu mà có thể nói về Fairy như vậy.
    thứ nhất: bạn tỏ ra cực kỳ khiếm nhã và bất lịch sự đối với các bạn nữ nói chung và với Fairy nói riêng.
    thứ hai: bạn cũng tỏ ra bất lịch sự k0 kém đối với On4U.
    thứ ba: nếu bạn k0 thích thì có thể k0 tham gia vào box này. ******** nguyện tham gia vào mà tại sao lại dùng những lời lẽ quá đáng như vậy.
    thứ tư: có thể là các bạn nói đùa, nhưng phải biết giới hạn để dừng lại đúng lúc. có thể các bạn k0 cố ý nhưng khi cứ lặp đi lặp lại những lời lẽ kiểu như vậy sẽ xúc phạm đến người khác đấy.
    thứ năm: chắc là các bạn lại tiếp tục nói tôi CHẢNH. nhưng quả thật tôi rất tức giận khi đọc những gì các bạn viết, huống hồ là 'nạn nhân' trực tiếp của các bạn.

Everyone needs a shoulder to cry on
    Everyone needs a friend to rely on
  3. blacktiger83

blacktiger83 Thành viên mới

to on4u:bac dang lay diem voi cac nang kinh te hay sao vay?dung co noi wau nen nhu dzay chu,minh cho noi la hoi bi chanh thoi ma nhung ma canh dan ong tui minh la thich chinh phuc nhung nguoi chanh ma phai khong bac?
    to chicken killer:cam on bac da ung ho ha
    blacktigẻ
  4. Chicken_Killer_new

Chicken_Killer_new Thành viên mới

_To Starry River: ..... he he..... nóng hoá vậy cô em? nổi thêm mụm cám ...... là anh không thương bi giờ!
    " Thuốc Đắng Dả Tật, Sự Thật Mất Lòng"
    _Nói thật nha, nếu cái bác One4U mà giận thiệt về những lời lẽ quá ngay thẳng của tôi thì bác ấy thật sự là 1 con người nông cạn quá đó! ......... Chứ sao nữa? ............... không thấy là bây giời tôi đã là kẻ tội đồ xấu xa, còn bác ấy thì đang được đóng vai 1 anh chàng tội nghiệp ....... rồi còn dành thêm được tình XƯƠNG IU của mấy cô trong đây nữa à! ............Bằng chứng cụ thể nhất chính là Starry River đó, mở miệng ra là bênh vực XƯƠNG IU bác ấy ........ thấy mà muốn ghen luôn!
    _Nói tóm lại là nếu Starry River muốn tham gia vào vụ này thì phải thay mặt One4U cám ơn Chiken Killer này trước mới phải! ........ hê hê ........
    Được sửa chữa bởi - chicken killer vào 30/04/2002 13:20
  5. starry_river

Sự thật nào? sự thật gì? ai là em?
    bạn biết gì về chúng tôi - những người bạn luôn mồm chê bai - mà dám nói là "sự thật"?

6. Chicken_Killer_new

Chicken_Killer_new Thành viên mới

_Sự thật gì hả? ..... hê hê..... nhiều sự thật quá, mình cũng không biết là cô em đang định hỏi về sự thật nào! Làm ơn ghi rõ giùm 1 chút thì người ta mới biết đường mà trả lời chứ, cô em!
  7. huyentrang

huyentrang Thành viên rất tích cực

thôi mọi người tha cho ON4U đi khổ thân bạn ấy.Bị mọi người mang ra bàn luận như vậy.Với lại cũng lạc chủ đề rùi,đây là con gái cuat KT cơ mà.
  8. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Thật sự tôi không lên tiếng không đồng nghĩa với việc tôi đang đóng vai 1 anh chàng tội nghiệp đâu anh bạn Chicken Killer mà tôi không thể tranh cãi mãi với các bác nếu các bác vẫn giữ quan điểm như vậy.
    Bác nói "đã bảo là dân KT mà....... he he he ............. túi lép là miễn xin vé đó!" thế bác có bao giờ bị như vậy chưa??? Tôi biết có, thật sự là có những cô bé KTế rất "chảnh" nhưng đó chỉ là số ít nếu không may bác đã gặp phải thì tôi thành thật chia buồn. Còn đối với tôi, với 4 năm học KTế và quen rất nhiều bạn nữ nhưng chắc tôi chưa có dịp được quen một người bạn nào như bác đã nói đâu. có lẽ là tôi may mắn...
    Bác lại còn nói "trong box này tôi thấy phần lớn phái nữ là thứ dữ không" như vậy không khiến các bạn ấy tức giận còn gì, đã vậy còn làm như mình là tội nghiệp nữa chứ... Bác bị ai cắn xé hoặc có lời nói khiếm nhã với bác vậy??? Nếu có hãy báo cho tôi, tôi sẽ khoá user người đó cho bác. Còn nếu không thì xin bác hãy rút lại những lời nói của bác đi.
    Cám ơn Starry-riverhuyentrang đã bênh vực cho mình. Tôi nghĩ chúng ta nên chấm dứt bàn luận ở Topic này là vừa.
    All for you
    Được sửa chữa bởi - On4U vào 30/04/2002 16:41
  9. starry_river

hê hê... mụn hả? đừng lo, đã có Biore ngừa mụn rồi mà!
    Chicken Killer ơi, tớ chẳng thích đằng ấy ghen tuông vô lối như thế với bác On4U đâu. tớ đâu có khẳng định là tớ iu xương gì bác On4U. tớ chỉ lên tiếng bênh vực các chị em thân yêu của tớ thôi đấy chứ. mà HT nói đúng đấy, đằng ấy đi lạc đề rùi. Bác On4U đâu phải là chủ đề chính của topic này.
    mà tớ k0 hiểu nổi tại sao Chicken Killer và Blacktiger lại cứ thích thể hiện cho mọi người thấy là các đằng ấy đang giành giật cái chữ CHẢNH làm gì? có ai tranh với các đằng ấy đâu. chị em chúng tớ nhường hết cho ấy đấy. khổ! hóa ra MUỐN ĂN GẮP BỎ CHO NGƯỜI là như thế này đây. đến tận bây giờ tớ mới hiểu rõ lời ông bà ta dạy.

10. blacktiger83

blacktiger83 Thành viên mới

chao cac chi em KT:cho hoang xin loi ha,hoang khong ngo la mot cau nhan xet cho vui cua hoang lai gay xich mich nhu vay.sorry nha danh ke chay di chu dau ai danh ke chay lai dau phai khong?
    to chicken killer:bac oi,minh vo topic nay la de giao luu voi cac ban KT thoi chu dau phai la đe gay mat doan ket dau phai khong.bac nhin vai cau thi se khien cho the gioi duoc hoa binh do.
    bye bye cac co bac ha
    blacktiger