1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cac co gai KT dep lam

Chủ đề trong 'Đại học Kinh tế Tp.HCM' bởi nwait4u2, 17/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Chicken_Killer_new

Chicken_Killer_new Thành viên mới

_Ừ, coi bộ mình đã làm mất đoàn kết trong đây ..... hic hic... biết vậy trước đây mình chịu khó nhịn nhục một chút thì đâu đến nỗi này! Nhưng mà người ta làm ban cán sự trong đây cũng có chịu nhịn mình đâu? Vậy thì tội gì mình phải nhịn lại họ? Để họ lên mặt hả?
    _Cán sự mà chỉ biết làm dữ trước mặt người ta kiểu này, sao đáng được chúng ta kính nể cơ chứ?
    Được sửa chữa bởi - chicken killer vào 02/05/2002 08:06
  2. huyentrang

huyentrang Thành viên rất tích cực

Bạn à!
    Mình thấy bạn nói vậy là sai rồi đó,thực ra có ai lên mặt với bạn đâu.Mọi người chỉ nói lên những suy nghĩ của mình thôi.Mình thấy bạn nên có lời xin lỗi với mọi người đi.
  3. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Hòa thuận là trên hết các bạn ạ, chúng ta hãy quên những chuyện đã qua và cùng nhau xây dựng forum ngày một phát triển hơn nhé.
    Thân ái.
    All for you
  4. nwait4u2

nwait4u2 Thành viên mới

HOI XU*A TUI DA SAI LA^`M
    BAY GIO TUI DA NHA^.N RA ROI
    TAT CA MOI PHU NU DEU DEP
    VA` DOI VOI CA'C CO^ GAI THI LA` RAT DEP
    CAC CO^ GA'I THA LO^~I CHO TUI NHE
    VI TUI DA NO'I SAI MA` GAY RA SU TRANH CA~I NO^.I BO
    CO`N CAC ANH TRAI KINH TE ,CAC ANH NEN GALA(NG DOI VOI CAC BAN GAI KINH TE CUA MINH DI NHE' ,TRAI BACH KHOA DANG CHUAN BI LUC LUONG D-E^? D-O^? BO^. VAO KINH TE DAY .CA'C ANH COI CHUNG SE KHONG CO`N AI CHO CAC ANH GALA(NG DAU .HAY CO GANG YEU THUONG VA LICH SU*. VOI CAC BAN NU CUA MINH DI .THOI CHAO NHE ,TUI THAY MA(.T DA^N BACH KHOA GUI LOI CHA`O DEN CAC CO GAI KINH TE NHE ,CHUC CAC CO^ VUI VE VA HOC GIOI .>>>>CUL8LUV....
    nwait4u2
  5. Chicken_Killer_new

Chicken_Killer_new Thành viên mới

_To HuyenTrang: Tại bạn chưa biết thôi, ngay bữa đầu tôi mới vô đây là có người hăm he đòi khoá User của tôi đấy! Cán bộ mà lên mặt mình kiểu đó thử hỏi có ấm ức hông?
    ........ nhưng chuyện củ bây giờ bỏ qua hết đi, nể mặt HuyenTrang trong đây thôi đó!
    _Con gái phải biết ăn nói & cư xử như HuyenTrang thì mới dễ thương chứ! Phải hông bà con?
    _ À....... tôi tặng cái này cho HuyenTrang luôn nè! ......... hê hê..........
    Được sửa chữa bởi - chicken killer vào 03/05/2002 09:54
  6. nnamthang1983

nnamthang1983 Thành viên mới

He he
    Mơi' va`o ma` thấy các bác chửi nhau kinh quá, mất hêt cả tinh thần đoàn kết của anh em.
    Em thay chuyen này chả có gì đáng bàn cãi nhiều cả, chúng ta cứ nói chuyện bình thường có phải hay không?

Thắng
  7. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Okey, cứ vậy đi nha. Hãy bỏ hết mọi chuyện không vui đi.
    Tôi bắt đầu chủ đề lại nha. Theo các bác thì các nữ SV KTế đẹp nhất ở điểm nào nhể...
    All for you
  8. nwait4u2

nwait4u2 Thành viên mới

Tui thay may co gai kinh te dep nhat la khuon mat .Boi vi tui hoc BK nen tui cung khong co ra`nh lam ve ti'nh ti`nh cua cac co ay hehhe .
    .>>>>CUL8RLUV....
    nwait4u2
  9. blackface

blackface Thành viên quen thuộc

Các anh chị làm lạc đề rồi. Hãy quay lại đi chứ.
    Tôi công nhận là con gái trường Kinh Tế đẹp. Tôi chết lên chết xuống vài ba lần cũng tìm được một cô. He he he. Lại cùng lớp nữa mới sướng chứ.
  10. huyentrang

huyentrang Thành viên rất tích cực

Lâu nay bận HT không vào được box này,hôm nay vaog thấy mọi hiểu nhầm của anh em đã được giải quyết thực lòng HT vui lắm.Sao chúng ta không thêm cho cái tiêu đề của bài này là"Các cô gái KT đẹp lắm và các chang trai KT cũng vậy"hihihi.