1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các cựu học sinh Thái Phiên nói gì về trường mình

Chủ đề trong 'Thái Phiên Community' bởi KEANBK, 21/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. KEANBK

KEANBK Thành viên mới

Các cựu học sinh Thái Phiên nói gì về trường mình

Tôi là một cựu học sinh Thái Phiên,bây giờ là sinh viên Bách Khoa.Tôi vẫn nhớ mái trường câp 3 mà mình đã từng học và mỗi lần về Hải Phòng với tôi lại là một lần ghé thăm trường cũ.Không biêt các bạn đã từnghọc ở mái trường nay có chung suy nghĩ như tôi không nhỉ.

Xét cho cùng ngày mai là một ngày mới
  2. Mr_Perfect

Mr_Perfect Thành viên quen thuộc

I'm too !
    NHỮNG NGÀY XƯA YÊU DẤU !
    [​IMG]Mr_Perfect [​IMG]
  3. beconthichdua

beconthichdua Thành viên rất tích cực

mấy ông bịa đặt wé , tại seo tui chẳng có tâm sì trạng là thía nèo ?
    tiếng anh ấm như ..trâu thở , iem nghe mờ vãi ..linh hồn hic hic
  4. Thuylinhdt

Thuylinhdt Thành viên mới

Tui xa truong cung lau rui` , tu hoi ra truong den nay moi back co 1,2 lan gi do .Nhung ma cung ko phai la tui ko co tinh cum gi voi truong minh dau nha'.It nhieu thi ngay xua cung noi dinh noi dam ra phet ,hehhehhe, ma Ty cua tui lai bat dau tu truong minh moi lang man cho*'
    Hoi Tet vua rui` tui co ve truong , thay truong minh dao nay sua sang dep ra , dau co nhu cai hoi tui hoc , dong tien xay dung bet nhe` nhung co so vat chat van chan thay mo!Thui , du sao cung an ui la xay dung cho lop dan em di sau , he`
    It used to be my playground, it used to be may childhood dream, it used to be the place i ran to ......
  5. chocchip

chocchip Thành viên mới

TextText
    Chao các bạn học sinh Thái Phiên yêu qýu thật là sơ suất vì hôm nay tại hạ mới biết có sự tồn tại của thaiphienclub
    Lại được đọc chủ đề này thì thấy mình hợp với nó quá.
    Tại hạ cũng là một cựu học sinh thái phiên . Vì sinh sau đẻ muộn nên mới chỉ ra trường co hai năm thôi . Kể từ dứt áo ra đi, đến nay tại hạ cũng ghé qua "chùa Thái Phiên" của chúng ta vài lần. Và thấy rằng chùa càng ngày càng đẹp .
    Các tăng ni phật tử tu tại chùa thì CÔNG PHÁP ngày càng cao.
    Có thể thấy rằng THÁI PHIÊN là số một và tại hạ mãi tự hào về ngôi chùa mà mình đã từng tu luyện.
    Gửi đến Mr_perfect có vẻ như sếp cai quản hơi bị nhiều trong mạng của Thái Phiên đấy. Chúc mừng và xin được làm quen.
    tlt
  6. loclinh

loclinh Thành viên mới

cac anh chi viet ve truong minh hay qua
    cho du mot nam nua moi xa truong nhung chac chan khi tro thanh mot cuu hoc sinh cua truong minh em se cung co nhung suy nghi nhu cac bac tien bui day
    Text
    linh
  7. Vinh_Quang_new

Vinh_Quang_new Thành viên quen thuộc

Kean nói hay quá đi mất .Bầu cho bác 5 sao nhé hé hé hé .Bây giờ bác thực hiện việc của mình đi nha .Chào Bảo he he he

AC Milan
  8. Manowar_baby

Manowar_baby Thành viên mới

Tớ cũng là một cựu học sinh Thái Phiên Hải Phòng.Hiện đang là sinh viên trường DHbách khoa Hà Nội.Tuy không phải lần nào về HP tớ đều về thăm trường cũ(mặc dù nhà rátgần trương.Nhưng có lẽ chỉ những bạn học xa nhà như bọn tớ mới thấy rất vinh dự được là học sinh Thái Phiên.
    [violet]
    Talk you to sofly something in your eyes....
    Bis Guns 'n roses!
  9. Ga_hau_dau_new

Ga_hau_dau_new Thành viên mới

manowar_baby có phải Hiền vổ nổi danh ăn đu đủ không cần thìa của lớp12A1 đó không? Hề hề....hề... nếu không phải cho tớ xin lỗi nhé,nếu phải thì chuối vật.Các bác các em đừng tin nó,nó có biết nhớ ai đâu ngoài cái món đu đủ mà nó có lợi thế số một về tốc đọ ăn nhanh
  10. nokia2910

nokia2910 Thành viên rất tích cực

Tôi xa trường đã 20 năm ,ngoảnh đi ngoảnh lại cái chết đã gần kề ,ngày nào còn khoẻ mạnh trai tráng ,vậy mà nay đã gần đất xa trời.Nhớ ngày xưa,ngày nào cũng trèo lên cây hoa nhài hái quả xuống ăn .Nay ,trường chặt cây hoa nhài cổ thụ đó đi rồi ,thật đáng tiếc cho các bạn trẻ.