1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÁC ĐẠI CA ƠI !! GIÚP ĐỆ VỚI

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi thisicodon, 29/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bboy_hp

bboy_hp Thành viên mới

héc héc, hoá ra mày vẫn chỉ như thế thui hả THẮNG
    tao trông mặt mũi mày cũng đẹp trai, sáng sủa ko đến nỗi nào ,mà sao mày si đần , đầu bò đến thế hả ?????
    mà mấy cái cách các ông ấy bày cho mày cũng chuối vật lắm, ko áp dụng được đâu,
    thôi tốt nhất mày ko tán được em thì cứ bảo với em: đến chỗ anh LINH, anh ấy sẽ "hộ" , heeeeeeeeeeeeee
    NGU THÌ CHẾT BỆNH TẬT GÌ ĐÂU CON
  2. thisicodon

thisicodon Thành viên mới

to TRANGER18: mẹ , đã ko giúp thì thôi, lại còn nói đểu nhau nữa, tao có như mày đâu , dãn cái con xấu vật vào rạp mà cũng chịu dược
    mày á , biến khẩn trương
    to MINO,and USA: cảm ơn các ông anh nhiều, nhưng em nghĩ mấy cái cách ấy nó "chuối vật" quá nhát như em chác ko làm được đâu
    còn cách của bác MINO thì nghe chung chung bỏ xừ , em cũng chịu
  3. redmonster07

redmonster07 Thành viên mới

to TRANGER18: mẹ , đã ko giúp thì thôi, lại còn nói đểu nhau nữa, tao có như mày đâu , dãn cái con xấu vật vào rạp mà cũng chịu dược
    mày á , biến khẩn trương
    to MINO,and USA: cảm ơn các ông anh nhiều, nhưng em nghĩ mấy cái cách ấy nó "chuối vật" quá nhát như em chác ko làm được đâu
    còn cách của bác MINO thì nghe chung chung bỏ xừ , em cũng chịu
    Thế thì giải tán đê,dát thế thì chịu,cách cuối cùng đây,hôm nào đi chơi mày cứ hát : "Mình chia tay rồi phải không em đê"
    Đảm bảo nếu không được đáp lại thì cũng được đạp lại.
  4. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

Khìn chú red bi quan thế , trẻ con bỏ miiẹ
    chú Thắng sủng tùy thuộc vào chú thôi
  5. Met86

Met86 Moderator

Xời ,vấn đề ở chỗ con bé đó nó có ông kô.Nếu có thì đơn giản ,nếu nó thích lãng mạn thì hẹn ra quán như kiểu ông Trí ấy làm gì thì đã biết rồi,còn nếu nó là người thực tế thì cầm tay,nhìn thẳng vào mắt và :"...mình quen nhau đã lâu rồi,hôm nay anh muốn cho em biết rằng anh rất y em.em hăy làm bạn gái của anh nhé",đừng lắp bắp..còn nó mà ko thì cưa tiếp đi
  6. Thu_CongTu

Thu_CongTu Thành viên mới

Chú Thắng ơi! Để anh mách cho chú 1 cách rất hay,sắp đến ngày sinh nhật của em đấy chưa nếu mà sắp đến thì anh bảo chú làm như thế này.
    Trước hôm sinh nhật nó 1 ngày chú đi mua pháo bông với mấy cây pháo hoa , đặt trước tại 1 nơi nào đó chú cho là lãng mạn khi đi chơi cùng bạn gái thuê 1 thằng mất khoảng 20 K dặn nó là khi nào mà thấy tao ra thì đốt bắn lên trời rồi dủ cô bé đó ngồi xuống nhưng ma nhớ phải mua 1 chiếc bánh gatô ( ở trong hải gà nhớ không nó coi thường) cũng để ở đấy trước nhớ lúc ma thằng kia bắn pháo hoa rồi thì chú lấy bánh ga tô ra ăn cùng nó nhớ là ăn bằng tay chứ không an bằng cái gì khác (nhưng mà chú đừng có ăn để thành đã rồi ăn nhớ đấy cái này quan trọng nhất) cứ để nó ăn chú ngồi cạnh đốt pháo bông rồi nói tếu vài câu VD như :một người con trai và người con gái đến với nhau là 1 thứ tình đó là tình bạn ,nhưng cái thứ tình bạn đó chỉ để che dấu cho 1 thứ tình khác đó là tình yêu. xong rồi hỏi cô đó là câu danh ngôn ấy có hay không , chắc chắn 100% là cô ấy khen hay rồi chú nói tiếp , "Bạn đồng ý làm bạn gái mình chứ ,từ lúc mình quen nhau đến bầy giờ là khoảng thời gian hạnh phúc nhất từ trước đến nay của mình" trong cái khung cảnh như thế thì bạn gái chú không bao giờ nói là không nếu mà chú trình diễn kém wá thi cô ấy chỉ nói là mình muốn được suy nghĩ .Thì trong khoảng thời gian từ lúc đó đến lúc đi về chú cứ đốt pháo rồi cùng cô ấy ăn bánh và ngồi ngắm trăng tâm sự như phim hàn quốc đấy kiều gì cũng thành công
    Chúc chú thành công nhớ
  7. dieishappy

dieishappy Guest

còn em thì em chỉ mong pác gì gì đó (tên Thắng thì phải) hãy lấy hết can đảm ,gọi đt cho nàng,hỏi mấy câu vớ vẩn thôi cũng đc,rồi hít sâu vào,thở ra và nói : em làm ng` yêu anh nhé
    có thế thôi mà cũng......lập topic