1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các địa chỉ học đánh bóng bàn và giá tham khảo

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi caigichaduoc, 15/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. caigichaduoc

caigichaduoc Thành viên rất tích cực

Nói rẻ thì hơi quá ạ. Bên cạnh những người đi làm có kinh tế ổn định thì cái lũ sinh viên nghèo học dốt cũng chịu khó đi tập nữa ạ. Chỉ so một bữa cơm bụi sinh viên giá tầm 10K thì một buổi tập 1h không kể tiền bàn đã tương đương 5 bữa ăn rồi.
    Em thì em không ăn cơm bụi sinh viên, em toàn ăn bánh mỳ Kê Bắp trừ bữa. Xenlulô, lipit, prôtit đều đầy đủ, bánh mỳ kê bắp muôn năm. Vậy là trong trường hợp của em là 5 cái bánh mỳ kê bắp đã ra đi trong vòng 1h.
    So sánh thêm tí nữa nhé, em hay bổ sung canxi bằng 1 cốc cà phê nâu đá nhiều sữa ở Triệu Việt Vương giá 7k, đồng thời bổ sung vitamin D (ở đấy con gái xinh rất hay lượn qua lượn lại). Vậy là 1 buổi tập 1h đã đi mất 1 tuần vitamin D và canxi của em.
    Còn về trình bóng bàn thì em vẫn lìu tìu thôi, cái hãnh diện duy nhất là nó vẫn tăng đều đều và không có dấu hiệu chững lại. Còn thì đừng lấy em ra so sánh với đàn bà con gái như thế.
  2. caigichaduoc

7. Clb An Dương
    Địa chỉ: Nhà văn hoá phường Yên Phụ. Thẳng đường Thanh Niên, đi qua cửa khẩu, theo đường to độ 500m rồi rẽ trái.
    Anh Hà (Hà Quân Đội, Hà đít cong, Hà sợ vợ..., người ta nói thế).
    Yêu cầu: Chỉ có khách hàng yêu cầu. Khách hàng là thượng đế.
    Học phí: 400K/12 buổi
    Nhiệt tình: 4/5
    Chuyên môn: 4.5/5
  3. chewxinh

chewxinh Thành viên mới

anh ơi, thế cái anh Lân rùa đẹp chai đấy đấy còn đơn vợt độc bóng ko ạ? em đang cần tìm thầy/cô dạy bb
  4. caigichaduoc

Ái chà, lại xuất hiện một cô em bản lĩnh đầy mình hoặc một chú đực rựa có huyết hải thâm thù gì với tớ đây.
    Tớ vẫn là anh lính trẻ nơi xa chưa có cái gì, cái gì là cái ấy ấy. Răng như lá cây đa ngoài thềm, mỗi ngày rụng một cái, thấm thoát đã sắp móm rồi.
  5. chewxinh

chewxinh Thành viên mới

Tốt quá ! em ko quan tâm đến răng lợi, chỉ cần a còn dẻo dai trẻ khỏe thừa sức đưa bóng qua bàn đủ tầm giảng giải cho e hiểu. Thế là cả đời này em mãn nguyện lắm rồi.
    ah mà e là con gái nguyên chất ko pha tí Xmen nào cả nhá!
  6. quangnnpc1

quangnnpc1 Thành viên mới

7. caigichaduoc

Chời ơi thế thì anh lấy làm hân hạnh đón tiếp em ở Trần Hưng Đạo lắm lắm.
    Gì chứ chuyện đưa bóng qua bàn thì quá dễ, anh đây thừa dẻo dai để đưa bóng qua bàn, lên dốc, xuống dốc, qua cầu Chương Dương vòng về Hà Nội, ngắm hoàng hôn trên sông Hồng, đón bình minh đầy sương khói trên Hồ Tây. Em cứ an lòng, anh xin làm em mãn nguyện suốt cuộc đời em ạ.
  8. caigichaduoc

8. Clb Giảng Võ
    Địa chỉ: Trường Cấp II Giảng Võ, đi đường Giảng Võ rẽ vào đường đi qua tháp Hà Nội, đến men hồ. Vào trường đi chếch phải là đến clb bóng bàn. Thông cảm, em không thể nhớ được tên đường.
    Bác Hái (Hái đại ca).
    Yêu cầu: Em chịu luôn. Đây là người duy nhất từ chối dạy em. Bác Hái cực kỳ khó tính và kén học viên. Người nào được nhận mà nghỉ nhiều và thiếu nhiệt tình cũng sẽ bị đá đít ngay.
    Học phí: 22-30K/buổi (5/5)
    Nhiệt tình: Đây là một người dạy bóng bàn rất có trách nhiệm. Nếu được nhận rồi thì cũng đáng công sức bỏ ra để nài nỉ xin học.(4.5/5)
    Chuyên môn tốt: Nếu xét về học trò thì bác Hái đào tạo ra rất nhiều người đánh rất hay trong làng bb nghiệp dư. Bác Hái rất có kinh nghiệm đào tạo các bạn gái. (4.5/5)
    Các bạn nữ được nhận vào rồi nhớ đừng quên tôi.
  9. caigichaduoc

Tình hình là rất tình hình các bác ạ. Hiểu biết về các thầy của em đến đây là chạm vạch giới hạn rồi. Chẳng nhẽ sắp tới lại khăn gói đi các nơi như hồi xưa.
  10. caigichaduoc

Tại sao lại quên cái thằng này được nhỉ. Đúng là đầu óc bã đậu.
    9. Clb In Tiến Bộ/Clb Hai Bà Trưng tầng II.
    Địa chỉ: tham khảo phần của anh Châu Giang (xà quyền vương) và anh Nhật Cờ.
    Quang Lắc.
    Lắc ở đây ko phải vì nó đánh lắc lốp gì cả mà bởi vì đánh xong mỗi quả cái cổ nó lại lắc một phát.
    Học phí: Chắc khoảng 30K đến 40K/buổi.
    Nhiệt tình: 4.2/5
    Chuyên môn khá tốt: 4/5 (Quang lắc được đào tạo ở lò Từ Sơn, thụ giáo rất nhiều các thầy chuyên nghiệp).