1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các địa chỉ học đánh bóng bàn và giá tham khảo

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi caigichaduoc, 15/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuongktnn07

cuongktnn07 Thành viên mới

thế định làm ăn hay lừa gái mà ngược với kô ngược! chán cậu quá.
  2. caigichaduoc

caigichaduoc Thành viên rất tích cực

Hê hê để em trả lời hộ nha, em không làm ăn, cũng chẳng lừa gái. Em chung tình nhất box bóng bàn này đó, tuyệt đối không lừa gái à.
  3. khongsoai

khongsoai Guest

Hu hu em mới chuyển nhà về mạn Hà Đông, chỗ đại học kiến trúc ấy, gần đây lại máu chơi lại ( dù đã bán vợt >.< ) nhưng sẽ mua lại + học lại, rèn luyện thể lực chơi vui là chính, gần chỗ em có chỗ nào chơi + học không nhỉ ? Em nhớ hồi trước đi với masterprint cũng có chỗ ở rất gần mà bàn đẹp lắm, ai biết chỉ em cái nhé, trong trường gì ấy ...
  4. caigichaduoc

Có lẽ là CLB Trần Hưng Đạo.
    Chịu khó đọc phần trên nhá.
    Khuyên chú em nên mua vợt Stiga Clipper, lúc nào bán có anh mua liền.
  5. HOANGCUONGA7

HOANGCUONGA7 Thành viên mới

Tìm địa chỉ đánh bóng bàn khu vực Hoàng Quốc Việt
    Chào các bác em đang tìm địa chỉ đánh bóng bàn gần nhà - em có biết đánh tí chút nên không có nhu cầu học đánh mà tìm chỗ để rèn luyện sức khỏe thôi
    Bác nào biết nhà thi đấu nào gần Phùng Chí Kiên cuối đường Hoàng Quốc Việt thì post lên giúp em.
    Cám ơn các bác
  6. caigichaduoc

Trong trường Sư Phạm có chỗ đánh bóng bàn hay sao ấy bác ạ. Hôm trước ngồi trong trường cà phê ngắm gái có thấy một em cầm đôi vợt bóng bàn.
    Vào đó ngắm gái biết thêm nhiều cái hay hay. Một chú đi xe đạp, ngồi sau là một em xí hết chỗ nói. Một lúc sau đến lượt chú đi Wave tàu, ngồi sau là một em trông cũng được. Thêm vài phút nữa, có anh đi LX, đằng sau là một em xinh hơn hẳn. Chưa kịp nhìn anh nào đi ô tô qua nên vẫn chưa dám kết luận nhiều. Kể chuyện chơi bà con nghe. Hề hề.
  7. mastersprint

mastersprint Thành viên mới

khi nào có 1 chú đi ô tô thì sẽ thấy CGCD ngồi bên cạnh
  8. caigichaduoc

CGCD sau này sẽ rất là giàu. Mua ô tô thì có nghĩ tới nhưng thuê tài xế thì chắc là không. Còn người như Mastersprint thì chắc chắn sẽ ngồi sau một chú đi xe đạp nào đấy. Nếu chỉnh sửa nhan sắc bên đó về thì có thể tự đạp xe mini Nhật có gắn số chạy vòng quanh Đồ Sơn được.
  9. xumidaqu

xumidaqu Thành viên mới

Em muốn học cô Hằng quá nhưng lại đăng ký học anh Giang mất rồi!
    Tiếc quá
  10. caigichaduoc

Học anh Giang cũng được mà bác ơi. Em cũng đã từng học anh Giang một thời gian đấy thôi.
    Thật ra tìm một người thầy dạy bóng bàn đầu tiên rất quan trọng. Cách dạy, sự nhiệt tình và tấm lòng của người thầy nếu đúng đắn có thể làm người học say mê và theo bóng bàn lâu dài. Em may mắn được học chú Long mỡ, nói chung một phần lớn nhờ chú mà em theo và mê môn này đến giờ. Tiếc là chú Long giờ rất là bận không thể đi dạy nữa. Tiếc tiếc tiếc tiếc cho bóng bàn lắm.
    Vậy nên các bác nên đắn đo chọn lựa một người thầy cho mình, chuyện này rất là quan trọng.