1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các địa chỉ, thực đơn, giá cả... ăn uống ở HN [:p]

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi duyk6, 19/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. x_forever

x_forever Thành viên mới

Sao cái câu này chả ai trả lời thế ? Đang muốn đi ăn đây này , nhưng phải xem cái túi tiền đã >__<
  2. Moschino_tommy_levis_adidas

Moschino_tommy_levis_adidas Thành viên mới Đang bị khóa

Hồi đấy tớ ăn là 15000đ cái nhỏ,bây giờ ko biết là bao nhiêu nhưng chắc chắn là rẻ hơn các hàng khác(không áp dụng định lý:của rẻ là của ôi ở đây đâu nhé).Phục vụ tận tình và có thể dùng dịch vụ đưa bánh đến tận nhà miễn phí đấy.Nhà hàng này được!
  3. Moschino_tommy_levis_adidas

Hồi đấy tớ ăn là 15000đ cái nhỏ,bây giờ ko biết là bao nhiêu nhưng chắc chắn là rẻ hơn các hàng khác(không áp dụng định lý:của rẻ là của ôi ở đây đâu nhé).Phục vụ tận tình và có thể dùng dịch vụ đưa bánh đến tận nhà miễn phí đấy.Nhà hàng này được!
  4. nore

nore Thành viên rất tích cực

5. nore

nore Thành viên rất tích cực

6. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

Các bác ơi, Cháo bà Mỹ có phải là "Cháo chửi" không vầy? híc các bác muốn ăn Pizza rẻ và ngon sao không ăn của Hot Rock Cafe, ngon lắm nhất là vụ Pizza Tropical ăn quên sầu.
    Em có độc chiêu bún cua nhé, 2500đ/ bát ở cổng khu tập thể 129 Nguyễn Trãi, bác nào muốn ăn thì chịu khó xếp hàng tí. hì hì
  7. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

Các bác ơi, Cháo bà Mỹ có phải là "Cháo chửi" không vầy? híc các bác muốn ăn Pizza rẻ và ngon sao không ăn của Hot Rock Cafe, ngon lắm nhất là vụ Pizza Tropical ăn quên sầu.
    Em có độc chiêu bún cua nhé, 2500đ/ bát ở cổng khu tập thể 129 Nguyễn Trãi, bác nào muốn ăn thì chịu khó xếp hàng tí. hì hì
  8. Moschino_tommy_levis_adidas

Là cháo chửi chứ còn cháo gì nữa.Đặt ra một cái tên đặc biệt để câu khách,rồi cứ thế tuổi trẻ nông nổi đổ xô nhau đến ăn ----->khen nức nở---->đông, chứ chẳng phải vì chất lượng.
    Ai mà ăn cháo ở đấy là phí nửa cuộc đời.
  9. Moschino_tommy_levis_adidas

Là cháo chửi chứ còn cháo gì nữa.Đặt ra một cái tên đặc biệt để câu khách,rồi cứ thế tuổi trẻ nông nổi đổ xô nhau đến ăn ----->khen nức nở---->đông, chứ chẳng phải vì chất lượng.
    Ai mà ăn cháo ở đấy là phí nửa cuộc đời.
  10. oishi_girl_83

oishi_girl_83 Thành viên mới

Tôi là người cực kì thích ăn pizza, tuy nhiên ko hay đi ăn lắm, vi thấy pizza ở HN ko ngon mà lại khá là đắt. Có thể cho tôi vài địa chỉ chuyên pizza đc ko, trừ Hot rock, Pepperonis, và cái quán gì ở trên đg HBT ko nhớ tên. Nghe nói L''Place ở trong chỗ car parking trên đg Kim Mã ngon và rẻ lắm, đã có ai ăn ở đó chưa vậy ??? Có chỗ nào bán pizza mỏng mỏng 1 chút ko nhỉ, tôi toàn ăn ở những nơi pizza làm dầy cộp