1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các đồng chí khu vực Vancouver chú ý !!!

Chủ đề trong 'Canada' bởi luongvec, 03/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. monkimon

monkimon Thành viên mới

Hic tớ cũng không biết chỗ đấy!!!
    tạm thời chưa biết kí gì cả
  2. luongvec

luongvec Thành viên mới

thế thì mọi người cứ get off và đợi luôn ở trên Stadium Station, chả phải đi đâu cả, thò đầu tra khỏi skytrain là thấy nhau luôn.
  3. yaimhy

yaimhy Thành viên quen thuộc

em thấy bác luongviec nói đúng đấy , cứ đợi ở skytrain la ok nhất , mà em có 1 thằng bạn nữa có thể nó cũng đi,hẹn 5h là quá ok
    ah quên mất em năm nay với vừa tròn 17 xuân xanh ko biết là có được uống ko(nhưng mà em uống được)
    vậy nha các bác, nhưng các bác định xem phim gì thế?

thanh tunghy

4. lat_kt

lat_kt Thành viên quen thuộc

Thế thì cu, mày mượn ID của thằng nào đủ 19 tuổi đê chứ ko chả lẽ các anh kéo nhau vào để mình mày đứng ngoài à?? Ko có ID nó ko cho vào đâu. Nếu ko thì kiếm chỗ nào mua 1-2 két về uống, hehe vừa rẻ vừa ko sợ thằng nào kiểm tra ID.
    Thi đua ta quyết thi đua.
    Thi đua ta quyết tiến lên hàng đầu.
    Hàng đầu rồi biết đi đâu.
    Đi đâu ko biết hàng đầu cứ đi.
  5. luongvec

luongvec Thành viên mới

Em sợ đi xem phim về muộn rồi thì chẳng còn của hàng bia nào mở cửa, làm sao mua được về nhà Thôi cứ gặp nhau đi xem phim song rồi tính. Cứ gặp nhau trong khoảng thời gian 5h - 5h30'' nhé.
  6. Tus

Tus Thành viên quen thuộc

Eo, giờ dây chun thế? Hẹn 5h đi, nếu ko lên Granville str xem phim cũng rẻ mà. Tớ biết 1 quán bia ngay gần đó rẻ mà ko check ID nên có thể ngồi thoải mái. Đi xem từ hơn 5h thì uống cũng thoải mái.
    Mà bà con hẹn giờ chính xác cái, ở xứ này mà ngồi chờ nhau thì hết cả hơi mất. Hẹn đúng 5h tại Burrard station đi rồi xem ở Granville Str và uống cũng tại đó. Sau rồi có làm gì thì về cũng tiện đường mà ko sợ quá tối, 10h con gái lang thang trên đó cũng vẫn còn an toàn chứ chỗ kia tớ ko đảm bảo à nghe. Đi xem rồi bia ok?
    ---------------------
    Anh chính là con đưòng, là kẻ lữ hành và là những cánh buồm dẫn về biển cả !
  7. Jav

Jav Thành viên mới

Các rạp ở đường Granville chỗ ngồi với chất lượng hơi bị dở, Tinseltown hay Metrotown coi được hơn nhiều, thôi tinseltown đê, không đến nỗi mất an toàn lắm đâu, hồi xưa tớ ở trên đó cả năm trời chẳng thấy chết thằng tây nào cả ... eh mà đi sớm thế chắc tớ không tham gia được, hẹn tăng hai vậy
    Được Jav sửa chữa / chuyển vào 06:15 ngày 09/09/2003
  8. luongvec

luongvec Thành viên mới

Ok, yêu cầu bà con chính xác 5h có mặt tại stadium station, ai đến muộn sẽ bị dính chưởng hammer của luongvec he he he...cái này vài đồng chí bị roài đấy nhé, liệu thần hồn mà đến on time
    To bác Jav: anh đi làm ra sớm lúc nào thì gọi điện luôn cho em nhé, kẻo mọi người lại mất đi một chiến sĩ nhiệt tình bia rượu
  9. yaimhy

yaimhy Thành viên quen thuộc

các bác cho em biết địa chỉ chính xác đi mỗi bác nói 1 kiểu thì em biết đâu mà lần
    em thấy là mua bia về nhà uống hay đấy
    em có 1 thằng ban người hàn quốc nữa các bác cho nó đi nhé
    cám ơn các bác

thanh tunghy

10. luongvec

luongvec Thành viên mới

Địa điểm chính xác tại Stadium station, 5h Pm, bác nào còn kêu đổi địa điểm sẽ bị dính hammer he he he