1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các em box Canada > Tsunami càn quét giải Miss TTVNOL 2005 - Amazing & Awesome....^.^

Chủ đề trong 'Album' bởi CAUBEBUTCHI, 08/04/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. phicau

phicau Thành viên rất tích cực

Xấu mà để ảnh lên làm avatar lên cũng là chuyện bt. Xinh cũng thía. Trên mạng chửi nhau cũng là chuyện bt, vì trên mạng mí lị ngoài đời nó khác nhau nhìu. Vậy thì việc gì phải vote 5*?
  2. bluesunflower_to_on_ca

bluesunflower_to_on_ca Thành viên mới

Em biết tiếng Việt em còn kém. Em biết em chẳng giỏi giang gì. Đúng không sai. Em biết em mở mồm là kiểu gì cũng sẽ làm ảnh hưởng đến uy tính, hình ảnh của box Ca. Em đã nói thì em sẽ làm. Em sẽ chứng minh là mình nói là không sai. Em mạo phép xin cùng chị cân tài, cân sức. Xem người nào nói giỏi xem làm có giỏi không ? Nếu chị đồng ý thì chị em mình chọn một project. Chị em mình thử chứng minh chị em mình làm được gì. Kết quả sẽ là câu trả lời.
    Have a good day!
    Blue sun
  3. JudeLe

JudeLe Thành viên mới

Chào các bạn.
    Mod Vyhuynh đã có sự can thiệp vào những bài posted ở đây cho nên tôi cũng không nói nhiều nữa.
    Rất mong box tìm được tiếng nói chung chứ không đi vào nói xấu, đả kích hay ganh đua lẫn nhau, vì ai cũng có cái đúng và cái sai. Đôi khi hiểu lầm và cảm thấy bị động chạm chỉ vì một câu nói thôi nên tôi rất mong mọi người sẽ lựa lời nói chuyện và giải quyết với nhau.
    Đọc một số bài của các bạn tôi thấy ai cũng có cái đúng, cái sai. Trên mạng là ảo, người ta nhìn nick và biết đến nhau trong box Album này là do những tấm hình được chính các bạn post, sử dụng, còn nói về việc học rộng tài cao thì đem vào đây chắc các bạn cũng sẽ thấy được sự hơi lố bịch, ít ra thì chẳng có cơ sở nào để đánh giá nó cả. Tôi không nghiêng về phe nào cả, nhưng để tự đánh bóng mình mà lại có ý dè bỉu người khác là không nên, nhất là khi có một thành viên đưa ý kiến và quan điểm của mình ra thì lại nhận được những phản hồi không tích cực từ rất nhiều người trong box các bạn. Cũng nên tìm nguyên nhân là do đâu, là do có thành viên box Canada đã nói những lời đại loại khiến người khác cảm thấy là "Có óc thì mới không tham gia miss, các chị đây sáng suốt còn hơn là những đứa đầu óc giản đơn đi thi miss" (Xin lỗi nếu tôi nói sai). Điều này có lẽ khiến nhiều người khác cũng cảm thấy không mấy dễ chịu chứ không riêng gì ThaiThuThao, có điều họ một là không đọc được những dòng đấy, 2 là họ người lớn không có ý kiến.
    Còn chuyện thi thố giữa bluesunflower(???) và ThaiThuThao thì mong 2 bạn giải quyết riêng với nhau chứ không đi lệch với mục đích box Album. Nơi đây là để post ảnh chứ không phải thảo luận và so tài.
    Nếu tình hình vẫn tiếp tục xấu đi tôi xin phép được lock topic này lại và đồng thời lock những nicks còn tiếp tục đả kích cá nhân.
    Chúc các bạn vui.
  4. zinzouxxxx

zinzouxxxx Thành viên mới

thôi em blue sun ngoan nào.....
  5. bluesunflower_to_on_ca

bluesunflower_to_on_ca Thành viên mới

xin lỗi em đã làm ảnh hưởng đến box album nha. Nếu chị muốn tiếp túc nói chuyện mời ghé thăm box Can
    To bzzzz: Làm sao em xuống được. Tuần này em xui quá. Poste của em bị đặt ở một chỗ đúng là trung tâm nhưng ko trong tầm nhìn. Kiểu này mai em phải teacher của em đổi chỗ hoặc phải chỉnh lại vị trí cho cân đối. Em ngồi vẽ cả tháng mà bị bỏ quên thế thì mất công ah. Mà tuần vừa rồi em có một vở kịch. Bạn diễn của em lên diễn mà quên hết lời thoại. Nhóm em chỉ được có 90% làm tụt mất điểm phẩy của em. Nhưng dù sao ngày mai sẽ là một ngày mới. Mọi việc sẽ có cách giải quyết. Chị nhỉ?
  6. Tukhongthanhha

Tukhongthanhha Thành viên mới

Tớ xin được rút lại lời nói hôm trước bất kể các bạn có nói gì tớ cũng không ý kiến. Tớ đã bị chị tớ trách mắng khi xin post hình nhóm vì như thế khác nào vào hùa cho một cuộc chiến ko đáng có gây tiếng xấu cho cuộc thi Miss cũng như các bạn nữ của mạng. Vẻ đẹp của người phụ nữ là thể hiện qua lời ăn, tiếng nói , qua hành động, cử chỉ lịch sự, văn minh,...Thời gian vừa qua tớ đã đi ngược lại những điều đó, nếu có xúc phạm hay làm ai đó không vừa ý tớ thành thật xin lỗi. Hơn nữa chúng tớ là một nhóm những con người mang hai dòng máu nên càng không tiện tham gia vào những vấn đề nhạy cảm như thế này. Mong các bạn bỏ qua cho.
    Cuối cùng tớ xin chúc cho cuộc thi Miss TTVN thành công tốt đẹp. Chúc các bạn vui .
  7. @CAUBEBUTCHI

@CAUBEBUTCHI Thành viên quen thuộc

Mang 2 dòng máu là sao hả bạn?
  8. GreedyGoldDigger

GreedyGoldDigger Thành viên mới

Mấy cô bé trong clip mà chú ButChi gửi đúng là xinh thật. Nhưng sao hình như mấy bé đấy không phải thành viên box Can thì phải, biết đâu clip được gửi từ Mĩ thì sao nhỉ?? Chú cho thêm bằng chứng để xác nhận đi. Nói gì thì nói, tất cả các em đấy cộng lại cũng không bằng cái em trong ảnh anh gửi cho chú hôm nọ
  9. @CAUBEBUTCHI

@CAUBEBUTCHI Thành viên quen thuộc

Chú không nghe thấy giọng anh ở trong clip đấy à? Mới có mấy năm không gặp mà đã quên giọng anh rồi sao? T.T Anyway, các em ý cộng lại đương nhiên là không bằng người yêu của chú. ---> tâm lý bình thường thôi, anh hiểu và thông cảm!