1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các fan của Linkin Park ơi !!!

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi nt286, 07/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. edi

edi Thành viên mới

Cac bac a! ai muon nghe bai "Some where I belong" ko toi gui cho!hay gui vao hom thu cua toi linkinboy85@lpfan.com toi se gui cho. Ben nay dia Meteora co roi 29.95$ kha la dat nhung chac toi cung phai mua thoi vi them lam roi. Quang cao cua album nay kha ram ro voi canh dua xe gan may nhu o Hn ta ve dem va co mot co gai rat xinh cam binh xit ve bieu tuong cua LP
    the nhe rat mong dc lam wen voi cac fan cua LP
  2. nt286

nt286 Thành viên quen thuộc

em chịu tại ở HN em chưa từng xem 1 clip nào nhưng em cứ hỏi bác có ai xem clip nào mà chỉ toàn Face của Fan Linkin Park chưa ? Trong đấy ng ít tuổi nhất là khoảng bao nhiêu giới tính gì Đoạn cuối nó dòng chữ gì ai nói đc ko ? đấy em cứ đố thế có ai xem rồi trả lời giúp em cái
    thế còn 1 clip khác mà về bắt cóc cô gái ý em hỏi bác thằng lái otô bắt cóc cô kia thế nào + cô kia trên mặt có gì ĐB ?
    đấy em cứ hỏi chung chung thế ai trả lời đc ko + có ai đc nhìn thấy nhà của Linkin chưa qua TV ý mà + nhìn thấy con xe đua chưa ? nếu ko có ai thì em vẫn cứ oai như cóc thôi hehhehhe
  3. camtu

camtu Thành viên quen thuộc

xxxxxxxxxiiiiiiiìi ,ca'i nha` cu?a CHESTER va` ca'i xe đua nua ,co' gi` la` đo^.c đa^u ,trong đi~a co' đầy mà
  4. L337Krew

L337Krew Thành viên rất tích cực

he,xem thế để làm gì,em chưa xem đó,ở đó mà khoe của,he he,có mà không cho người khác,khoe dể giữ đấy,khoe làm gì,thui về khoe với cái gương ý

Yêu người ta chỉ yêu người ấy
    Sao người nơi đó mãi thờ ơ
    Nhớ người đêm ta nhớ một người
    Nhưng người đã đi từ bao giờ
  5. linkinleninpark

linkinleninpark Thành viên mới

cac bac gi gi ` do' oi load nhac cua link ( nhac hinh va tiếng ) o web nao ay nhay? noi em biet voi ...em cam on nhieu
  6. nt286

nt286 Thành viên quen thuộc

có gì đâu mà nóng thế !!! bác gì Halflife ơi
    em vào định "khuấy đảo" không khí box ta tí thôi mà
    thú thực bây giờ em kết Linkin Park nhưng mà ko phải kiểu như là Fan đâu nên thỉnh thoảng mới vào đây chơi
    mà các bác mang tiếng là Fan mà thấy cái Box này sao đìu hiu quá vậy ??? cải tổ đê !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!![r37)]