1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các kiểu kiss và các kiểu iu...mời các pạng nhào zô

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi tonyntu, 29/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. whisper

whisper Thành viên rất tích cực

Úi trời con gái, người ta bảo chơi dao có ngày đứt tay hoặc là đừng đùa với lửa. Thử mấy cái đó nguy hiểm lắm đấy, cứ lên mãi có lúc sẽ không kiểm soát được đó !
    whisper@
  2. tonyntu

tonyntu Thành viên mới

Heheheheheheheheheehehehehe
    Hahahahahahahahahahahahaahahhahaha
    Lâu ngày ko gặp hiền muội babystar, quả nhiên muội vẫn như xưa,phong thái khác người, xuất ngôn cửu đỉnh
    Thật ra Cún ta chỉ post lên vì thấy nó hay hay chứ về mặt tình ái, ta bít sao bằng được hiền muội, ta đâu dám múa rìu wa mắt thợ.
    Cún ta từ khi xa vn, rời khỏi quê hương đã coi ái tình là gió thoảng, duyên phận là mây bay, ko màng đến vinh nhục nơi trần thế, chỉ mong tu luyện thành công Cửu âm chân....computer,chẳng wa hôm nọ huynh ngao du sơn ...net, thấy trần tục có những kiểu kiss thật là độc đáo mới lạ nên post lên chia sẻ zới chư zị Beikha, còn chỗ nào chưa tỏ, xin hiền muội cứ chỉ giáo.Tuy nhiên huynh nghĩ post nhiêu đó cũng đủ rùi vì khi vào thực tế thì ko ai giống ai,các thế kiss sẽ tuỳ cơ ứng biến nhưng vẫn sẽ dựa trên lý thuyết của huynh.
    Mời muội cạn chén này nhân ngày huynh muội ta trùng phùng tại ...Beikha
    Trên thế gian có muôn ngàn câu nói
    Biết nói sao cho em hiểu lòng anh
    Nói yêu thương nhưng sợ mộng không thành
    Đành lặng lẽ nhìn em qua ánh mắt
    Được tonyntu sửa chữa / chuyển vào 21:57 ngày 31/12/2003
  3. Metal_Heart

Metal_Heart Thành viên mới

Trong mỗi con người đều có phần cao thượng và phần tầm thường, có thể gọi nôm na là phần người và phần con... Dẫu thiếu phần người hay phần con, thì đều không phải là một con người!
    Where there's a will, there's a way!
  4. tonyntu

tonyntu Thành viên mới

Một cô gái hỏi bạn trai của mình:
    - Tại sao anh yêu em?
    - Sao em lại hỏi như thế, làm sao anh tìm được lí do chứ! ?" Chàng trai trả lời.
    - Không có lí do gì tức là anh không yêu em!
    - Em không thể suy diễn như vậy được.
    - Nhưng bạn trai của bạn em luôn nói cho cô ấy biết những lí do mà anh ta yêu cô ấy.
    - Thôi được, anh yêu em vì em xinh đẹp, giỏi giang, nhanh nhẹn. Anh yêu em vì nụ cười của em, vì em lạc quan. Anh yêu em vì em quan tâm đến người khác...v.v..
    Cô gái cảm thấy rất hài lòng.
    Vài tuần sau, cô gái gặp một tai nạn khủng khiếp nhưng thật may, cô ấy vẫn còn sống. Bỗng nhiên cô trở nên cáu kỉnh vì cảm thấy mình vô dụng. Ko lâu sau khi bình phục, cô gái nhận được một lá thư từ bạn trai của mình:
    ?o Chào em yêu!
    Anh yêu em vì em xinh đẹp. Thế thì với vết sẹo trên mặt bây giờ anh không thể yêu em được nữa.
    Anh yêu em vì em giỏi giang nhưng bây giờ em có làm được việc gì đâu. Vậy thì anh không thể yêu em được.
    Anh yêu em vì em nhanh nhẹn nhưng thực tế là em đang ngồi trên xe lăn. Đây không phải là lí do giúp anh yêu em.
    Anh yêu em vì nụ cười của em nhưng cả tháng nay rồi anh chẳng thấy em cười. Anh có nên yêu em nữa không?
    Anh yêu em vì em lạc quan. Bây giờ anh không yêu em nữa vì lúc nào em cũng nhăn nhó, than vãn, tự kỷ.
    Anh yêu em vì em quan tâm đến người khác nhưng giờ đây mọi người lại phải quan tâm đến em qua nhiều. Anh không nên yêu em nữa.
    Đấy, em chẳng có gì khiến anh phải yêu em vậy mà anh vẫn yêu em. Em có cần một lí do nào nữa không, em yêu??
    Cô gái bật khóc và chắc chắn cô không cần biết một lí do nào nữa...Tình yêu đôi khi không nhất thiết phải cần một lí do.
    Trên thế gian có muôn ngàn câu nóiBiết nói sao cho em hiểu lòng anhNói yêu thương nhưng sợ mộng không thànhĐành lặng lẽ nhìn em qua ánh mắt
  5. khanhthi

khanhthi Thành viên rất tích cực

Nhưng mờ khi nào thì thích hợp nhất cho first kiss hở Cún?
    To Whisper :Trông bác thế mà đã có con lớn vậy rùi hả.Liệu bác có tảo hôn không đấy để em còn đi báo chính quyền.MÀ như thế bác đã lam giấy khai sinh cho con bác chưa.(Thông cảm,em mới thi Pháp thuật ah` nhầm Pháp Luật xong ạh....)
    Angela
  6. mtbc

mtbc Thành viên quen thuộc

Chỉ có thể dùng một từ thôi Sói nhỏ ạ: chết điếng!
    Mặt trời bé con http://www.vietnamsmile.com
  7. giahy11

giahy11 Thành viên mới

honyntu ơi!mình thích nhất kiểu Tongue Sucking,Freeze Kiss ,và Fruity Kiss có thể nói cụ thể hơn mấy kiểu kiss này ko?
    Và có lớp noà đạo tạo đặc biệt về mấy kiểu kiss này hông?chi cho mình theo học với
    Toi chi gian nhung nguoi ma toi thich
    Buc minh nhung ke ma toi thuong
    Doi voi nhung nguoi binh thuong
    Toi chang bao gio gian ho
  8. tonyntu

tonyntu Thành viên mới

To khanh thi: khi nào thì thích hợp cho first kiss hả? hichic,huhu làm sao cún bít được, chỉ bít đó là khi khanh thi đã "dàn xếp" ổn thoả với " nửa kia" của mình
    To giahy11: ở đây cún chỉ nêu lí thuyết, còn khi vào thực tế thì đâu ai giống ai , pạng giahy11 mún bít rõ thì bạn hãy thử " thí nghiệm" 1 lần đi
    Cún chưa được kiss
    Trên thế gian có muôn ngàn câu nóiBiết nói sao cho em hiểu lòng anhNói yêu thương nhưng sợ mộng không thànhĐành lặng lẽ nhìn em qua ánh mắt
  9. macabong01

macabong01 Thành viên mới

Khi nào thì kiss hả? dễ òm.
    Người tai kiss nhau khi mà hai người không còn gì để nói với nhau nữa chứ sao.
    vậy có ai biết khi nào thì 2 người chia tay nhau không?
  10. chrysopogon

chrysopogon Thành viên mới

Trời, macabong ơi là macabong, bày đặt đi bày người khác khi nào thì kiss nữa hí hí hí mắc cười quá ặc ặc ặc...
    If there's someone you miss, tell them that you do...