1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các kiểu trang điểm mắt - Ngôi nhà của eye make up fans từ trang 35 - hình ảnh & video các kiểu eye

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi cutie_beautie_sushie, 25/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. clride

clride Thành viên mới

Đánh mắt theo đúng các trình tự chị Cutie dạy lên đẹp lắm, bt toàn tự bôi trát linh tinh hehe Sư phụ dạy dễ hiểu quá cơ
  2. bee56

bee56 Thành viên mới

chị CBS ko những trang điểm siêu đẳng mà chụp ảnh cũng đẹp lại còn nhiệt tình nữa!
  3. kokology

kokology Thành viên mới

huhu, c CBS đánh mắt đẹp quá, e chắc tập đến mỏi tay cũng chả được 1 góc như vậy í, c ơi c có mở lớp dạy trang điểm hok? Nếu có e đăng kí 1 chân ngay nè
  4. starfish2001

starfish2001 Thành viên mới

@ CBS: long may cua ban dep qua! Ban ke hay la xam vay? Rat thich cach danh mat cua ban.
  5. sadface

sadface Thành viên mới

mắt của em có nhiều oil nên dùng eye liner chừng 2 tiếng là bị lem dính lên mí trên. Anh chị nào biết loại kem nào dành cho mắt nhiều oil như em ko chỉ cho em với.
  6. wendy

wendy Thành viên rất tích cực

Kiểu tutor đánh mắt mới nhất của chị cutie công nhận đẹp mà ko khó đánh, lại hướng dẫn rất chi tiết nữa. Em save lại rồi, cảm ơn chị nhiều lắm . Ko biết có phải ko nhưng hình như chị cutie dạo này gầy đi một chút thì phải, trông lại càng xinh hơn
  7. bemo

bemo Thành viên mới

@ cutie_beautie_sushie: chị ơi cho em hỏi trọn bộ chổi make up của chị là gồm những thứ gì và bao tiền ạ ? Cả mặt cả mắt mũi các thứ chị nhé
  8. vitba

vitba Thành viên mới

MAC ko bán set chổi full size đâu em ạ, phải nhặt từng cái rồi cộng tổng lại thôi. Mắc lắm , ôi MAC 182 ước mơ của tôi
  9. nancy_lemlinh

nancy_lemlinh Thành viên mới

mọi người ơi cho tớ hỏi thế có hãng nào bán nhiều loại chổi , cọ để make up không nhỉ . Nhiều loại như của MAC ý nhưng mà rẻ hơn vừa vào web của MAC mà ngất
  10. vitba

vitba Thành viên mới

Tớ thấy nhiều người có oily lids dùng primer potion của Urban Decay khen là giữ màu lâu lắm . ẤY thử xem sao.