1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các Mem Nữ vào đây bình loạn nha ...

Chủ đề trong '1984 - Tí Sài Gòn' bởi tcdk_tcdd, 30/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tcdk_tcdd

tcdk_tcdd Thành viên mới

Các Mem Nữ vào đây bình loạn nha ...

Nếu người đàn ông trong mắt bạn là 1 trong 3 người sau,bạn sẽ chọn mẫu người nào :

1-Người lịch thiệp,nhẹ nhàng trong cách ứng xử,thái độ nhã nhặn,galant,bề ngoài là 1 trong những ưu điểm nổi bật nhất,người tiếp nhận 1 tài sản tương đối lớn về Vật chất,nhưng về học thức thì ....rỗng tuếch.

2-Người học thức rộng,hiểu biết về mặt lý thuyết cao,tất cả phong cách đặc trưng của người này gói gọn trong 2 chữ : thư sinh.Có vẻ yếu đuối,nhu nhược,chưa từng trải và vật lộn với cuộc sống nên ko thực tế nhiều,đôi khi còn quá sách vở.

3-Người mạnh mẽ,từng trải nhiều trong cuộc sống,có thể là chỗ dựa vững chắc cho gia đình bởi 1 mớ dày đặc kinh nghiệm tích luỹ khi lăn lộn với đời,tuy nhiên hơi thô lỗ,cộc cằn trong cách ăn nói,ứng xử,ko đc galant lắm.

(Hic,dĩ nhiên cuộc đời ko ai cho ta 1 mẫu người lý tuởng ko 1 khiếm khuyết để ta lựa chọn.Đời là vậy đó,cho nên phải biết chấp nhận những khiếm khuyết để giúp người bạn của mình tốt hơn) .... BẠN SẼ CHỌN AI ĐÂY ??? (Đừng có chọn tui à nha , hê hê)
  2. nic617

nic617 Thành viên mới

Nếu người đó là 1 trong 3 người thì cần gì phải chọn nữa...có quyết định ngay từ đầu gòi...
  3. Metal_Heart

Metal_Heart Thành viên mới

Bác cứ bắt đại một tay sát thủ tình trường thứ thiệt nào xem nó có rặt 1 loại như bác nói ở đây không Thời nay mấy loại như bác nói chỉ cưa cẩm được mấy em gấu bông dại khờ hay yếu đuối thôi.....hờ hờ.....cứ đụng vào hàng VN chất lượng cao là biết ngay.....không bỏng tay cũng chạy văng cả dép là ít
    Khờ khờ......mờ ngẫm nghĩ một chặp hóa ra bác định ví các em gái ở cái hang này như gấu bông hay sao lại đưa ra câu hỏi thế kia Mờ cũng là bác nói đúng cái vụ khiếm khuyết.....điện thoại còn có cái sóng yếu sóng mạnh mờ....nhưng biết đâu được khiếm khuyết đối với người này lại là ưu điểm đối với người kia Các em gái muốn tìm người lý tưởng thì cứ chờ đợi.....trời hông phụ lòng người đâu.....tháng này chưa có thì tháng sau.....năm này chưa có thì năm sau......kiếp này chưa có thì......đợi kiếp sau Trước sau gì mấy bé cũng tìm được à
  4. Lylya4

Lylya4 Thành viên quen thuộc

Nếu thật sự chi? được lựa chọn trong 3 nga?y na?y thi? dif nhiên la? chọn ngươ?i thứ 3 rô?i.
    Ngươ?i đâ?u tiên, học thức rôfng tuếch, tức la? vô học rô?i, lại gia?u nưfa, kiê?u na?y la? quý tư?, tán gia bại sa?n, sống chă?ng bao lâu đô? đạc trong nha? cuốn gói đi hết.
    Ngươ?i thứ 2, yếu đuối, nhu nhược, kiê?u na?y chi? la?m công chứ không có nga?y la?m chu?. Con trai hiê?n một chút thi? không sao, chứ nhu nhược thi? biết ai sau na?y che chơ? cho mi?nh đây. Có khi tối vê? ngu? chung, mi?nh lơf ga?o một tiếng, chăn mê?n ướt hết thi? mệt.
    Ngươ?i thứ 3, tin cậy được, con trai lắm đứa ăn nói cộc că?n nhưng với ngươ?i mi?nh yêu thi? cufng dịu da?ng lắm.
  5. I_LOVE_U

I_LOVE_U Thành viên mới

Hình như mình có duyên với những người loại 1 Nhưng người thế nào cũng vậy thôi, không có hứng wan tâm
  6. tcdk_tcdd

tcdk_tcdd Thành viên mới

Bác Metal lại sai nữa rùi...Thời nay mà ko cua đc mấy em đó sao.Bác thử chưa???bác chỉ cần có 1 chút phong độ , tiền cầm vài 3 triệu ,mặc đồ hiệu,đi Sport (hổng cần đi @ ) ...cho dù bác có nói bác mới học lớp 1 cũng khối đứa theo bác ...
    Còn níu bác có thêm trình độ ăn nói nữa,tán gái thì thôi rồi...
    Thật sự lúc mới quen biết đâu ai nghĩ bạn của mình có nhiều khuyết điểm,nếu vậy thèm yêu làm chi,cho nên cái tui nói ở đây dành cho các GIRLS là phải tìm hỉu bạn trai mình thật kỹ trc khi gắn bó cuộc đời mình dzới họ,đa số con trai thời nay chỉ đc cái mã bề ngoài mà cái ruột bên trong rỗng tuếch (trong đó chắc chắn có tui nữa,ko phải vơ đũa cả nắm đâu...)
  7. LOVE_KILLER_84

LOVE_KILLER_84 Thành viên mới

Chắc chọn người thứ 1 tuy rỗng tuếch nhưng đc cái lịch thiệp galant, nhã nhặn, nhiu đó đủ ghi điểm roài,
    loại 2 thì nhu nhược..>>>>>>>>>> chán chết
    loại 3......chep đàn ông con trai mà cộc cằn thô lỗ thì thua>>>>>>>.sợ
  8. stardust_scorpions

stardust_scorpions Thành viên mới

teo bon chen dzoi ! tckd gi ah, nói thiếu rùi ku, giờ thì đâu chỉ có 3 loại đó, mà còn nhiều loại nữa ah, kể kiểu đó seo bình loạn đc, thêm vài kiểu nữa vào đi
  9. nic617

nic617 Thành viên mới

1-Người lịch thiệp,nhẹ nhàng trong cách ứng xử,thái độ nhã nhặn,galant,bề ngoài là 1 trong những ưu điểm nổi bật nhất,người tiếp nhận 1 tài sản tương đối lớn về Vật chất,nhưng về học thức thì ....rỗng tuếch. <<<<< Văn hay chữ tốt ko bằng thằng dốt làm giàu...khè khè
    2-Người học thức rộng,hiểu biết về mặt lý thuyết cao,tất cả phong cách đặc trưng của người này gói gọn trong 2 chữ : thư sinh.Có vẻ yếu đuối,nhu nhược,chưa từng trải và vật lộn với cuộc sống nên ko thực tế nhiều,đôi khi còn quá sách vở. <<<<< Ko có cá tính...cứ như đứa con gái...nhìu khi còn thua con gái đấy (thà làm Les còn thik hơn)...hé hé
    3-Người mạnh mẽ,từng trải nhiều trong cuộc sống,có thể là chỗ dựa vững chắc cho gia đình bởi 1 mớ dày đặc kinh nghiệm tích luỹ khi lăn lộn với đời,tuy nhiên hơi thô lỗ,cộc cằn trong cách ăn nói,ứng xử,ko đc galant lắm. <<<<<<Loại này thì dzìa dzứ miệt dzườn thíu giống giè....hô hô hô
    Được nic617 sửa chữa / chuyển vào 06:59 ngày 02/04/2005
  10. beautytrap

beautytrap Thành viên mới

Có vẻ đúng đấy nhỉ