1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các Mod box LQ-RNKC hầu chuyện thành viên (đề nghị bà con phân biệt rõ công việc và chuyện phiếm)

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi cundc, 18/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cundc

cundc Thành viên mới

@bup_be_1985:
    Em bảo "có vẻ như" rồi kìa. Thấy chưa. Em cảm thấy "có vẻ như" chứ không phải vậy đâu em.
    Chị dạy em là phải rồi. Em nhỏ hơn, lại mới vào diễn đàn. Nghe người lớn dạy thì đâu có gì sai.
    Mà em thấy từ "dạy" không dễ thương à? Trời. Đi học thì bảo cô giáo làm gì em hả?
  2. bup_be_1985

bup_be_1985 Thành viên mới

Hì, nhưng mà em nghe không vừa lòng, đâu phải ai nói dạy em cũng được? Mà chị ở Hà Nội à? Chị còn đi học không?
  3. LTN

LTN Thành viên mới

Lại một đêm căng thẳng, mùi khói súng khét lẹt
    Nghĩ về cái vụ cãi nhau trong box mà thấy tức cười, có ai đó nói "có đánh nhau mới trở thành bằng hữu", đối đầu rồi sẽ dần trở thành đối thoại + đối ẩm , phải chăng đây là văn hoá của box Làm quen ?.
    Tớ cũng chỉ là người ngoài cuộc nên mạo muội đưa ra một số nhận xét như thế này :
    1. Mod @Cundc phải nhiệt tình lắm mới bám trụ đến giờ phút này, reply từng bài cho các bạn. Hãy đừng nghĩ đến việc "đốp chát" nhau mà hãy xét xem, liệu có còn mấy Mod trên TTVN này còn được như thế . Góp ý một chút với @Cundc: cáu thì cáu thật, nhưng cũng đừng gồng mình lên như vậy, ôm stress vào thân thôi chứ lợi lộc gì cái chức danh ảo này.
    2. Mấy bài viết mà IP user trùng nhau đọc xốn hết cả mắt. Bà con dùng thì chỉ 1 nick thôi, đừng câu kéo nhiều làm chi.Còn nữa, Term & Rules trong Registration form của TTVN có điều khoản là ko cho mượn nick dưới bất kỳ hình thức nào, những ai đã từng vi phạm xin hãy nhớ cho...
    Xin hết
    PS:
    @ @IYE: Calm down, suy nghĩ thoáng tý chút đê, lớn rồi mà như trẻ con. Nói không phải chứ, chấp nhặt làm chi Tuần sau mà không mưa thì nhớ đến đúng hẹn.
    @ @Vyhuynh hay Des gì gì đó: Đi chơi Oakland về mà chả thấy ảnh ót gì cả nhá. Post vài cái đi cho người ta "làm quen" nào Cái vụ trao giải bên Album lại phát sinh rắc rối kìa
    @ Gió: Mất có 5 Gold mà em zai kêu hơi bị lắm đấy nhá
    @ @Hoangthuylinh: Your avatar, was it real or just my fantasy ?
    @ @Witch141v: Em gái, em trốn lên núi "luyện công" hơi bị lâu đấy. Anh thấy dấu ấn của em trong sự vụ lần này toàn là : ...được sửa bởi Witch141v vào lúc.....
    @ @wildman1979: Rất thích tính cách phải trái rõ ràng của anh
    @ @Admin: Đêm hôm khuya khoắt mà anh vẫn còn tận tâm tận lực với công việc nhỉ
  4. ngocsangvn

ngocsangvn Moderator Staff Member

vừa check xong , trong Topic này có đến mấy Mod box khác nhảy vô ^_^ sợ thật .
    ( Chắc toàn click link kiện cáo từ bên f_3.ttvn sang đây ^_^ )
    thôi thôi , cãi nhau chỉ tổ chật đất ( dạo này đất đang lên giá đó ^_^ )
    ko khéo vài ngày nữa topic nì lên đến 100 trang , lại mất công lock nó lại thì mấy người sinh sau đẻ muộn cùng với các Mod làm seo mà hầu chuyện nhau được nữa
    Thôi , mai cuối tuần rùi , hạ hoả tí đi , các bác Admin đang nâng cấp hệ thống và công cụ của các quản trị viên , bận rộn lém đó
    Các bác tha cho các bác ý rảnh tay làm việc với cả đi chơi cuối tuần với bà xã chứ nhẩy
    Khỉ : tôi mà làm Mod box nì thì cứ luật mà téng , miễn bàn , tiền trảm hậu tấu . Reg nick thì lâu chứ lock nick có 5s àh [:D] miễn thắc mắc , chán thì thôi ý mà
    @ Witch : còn nhớ tớ ko hả , sao quản trị phải cái box toàn những kẻ đầu nóng thế
  5. cundc

cundc Thành viên mới

@Faithful_forever:
    Thấy vào đây vui hả? Mừng quá! hé hé.
    Tôi là pretty_skeleton đây. Nhận ra không?
    Mấy hôm nay vào đây vui thật đấy. Với người làm Mod thì không có niềm vui nào bằng niềm vui ngày ngày được tiếp chuyện thành viên và xử lý các than phiền. Người ta có yêu quý thì người ta mới quan tâm tìm hiểu mọi nơi mọi chỗ để than phiền này nọ. Vui quá. Chắc mình được yêu quý nhiều lắm. Dạo này thấy mọi ngưòi quan tâm hỏi han suốt.kekeke
    Ông bạn này, thức đêm trả lời liên tục thế này mới thấy niềm đam mê của thức trắng đêm của các game thủ. Vui quá.
    @bà con:
    Cảm ơn bà con nhiệt tình vào đây để Mod hầu chuyện! Vui quá là vui! Đâm ra thao tác sử dụng chức năng Mod của mình lại khá hẳn lên. Đúng là trăm hay không bằng tay quen.
  6. ngocsangvn

ặc ặc ^_^ phải đến 2 năm rùi ko gặp đấy nhỉ , sao lại chui vào đây thế này ^_^ tí nữa thì oánh nhau vỡ đầu mẻ trán rùi mới nhận bằng hữu đấy nhỉ Bravo
    còn nhớ tờ giấy hum đi offline ko chắc quên rùi
    Được faithful_forever sửa chữa / chuyển vào 02:26 ngày 26/06/2005
  7. martin

martin Thành viên rất tích cực

hết chiến rồi chat , thôi chào bạn cundc tôi đi ngủ
  8. cundc

cundc Thành viên mới

@bup_be_1985: Thông tin cá nhân thì em vào profile xem nhé. Click vào chữ cundc trên cái ảnh "dưới cái nick" như em vẫn nói đấy. Trong đấy có đủ trả lời cho những gì em hỏi.
    @LTN:
    Nghe giọng bác này oai lắm. Cũng bảo ban từng người một ra trò. VIP à? Sếp à? Vua à? Ghê đây. Phải liệu đường mà tiếp.
    Box mình mà cũng có cán bộ cấp cao vi hành rồi góp ý nhiệt tình như thế thì còn gì bằng.
    Cứ như là Bush sang Việt Nam chơi ý (nghe đâu 2006 là bác này sang thật).
    Bác này, giọng bác oai lắm. Nhưng mà tôi vẫn phải nhắc bác cái mà bác nhầm nhọt: Tôi KHÔNG CÁU ai cả. Bác chỉ ra trong số bài post liên tục đêm nay của tôi, chỗ nào tôi cáu? Đang vui bỏ xừ. Anh em rỗi việc vào tâm tình cùng , thì mình chả vui quá, có người cho mình hầu chuyện buôn dưa lê.
    Toàn cảnh nhàn nhã cả. Cứ trao đổi chân tình thế này có phải lành mạnh không. Còn hơn là nhàn cư vi bất thiện nhở bác nhở?
  9. bup_be_1985

bup_be_1985 Thành viên mới

Anh nì cũng viết bài như anh depair hì hì, chị treo anh ý đi ! Hay anh í cũng là bạn chị? Anh faithful_forever khi nào off cho em đi zới
  10. ngocsangvn

uhm , trời bớt nóng rùi , nhiệt độ hạ xuống dưới 20" C , mời các vị đi ngủ cho ^_^