1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các Mod box LQ-RNKC hầu chuyện thành viên (đề nghị bà con phân biệt rõ công việc và chuyện phiếm)

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi cundc, 18/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. IYE

IYE Thành viên rất tích cực

Sao, lại khóa nick à, sở trường của các cô là khóa nick à, chuyện chưa giải quyết xong cơ mà....Đừng xóa bài nhé, để Admin còn duyệt, hehe. Năng lực quản lý Mót : có lẽ phải làm quả đề tài này đây, ngon vật.
    Tôi xin thông báo là Nick iwill có từ ngữ xúc phạm mất dạy trong topic Hoahồng...đề nghị các Mót khóa nick. (Để xem làm có nhanh ko, mà kiểu này có khi lại là nick khác của ...mót ấy nhỉ, buồn cười vật)
  2. IYE

Ok cô cún, tôi không thắc mắc về chuyện quote nữa, cô có vẻ tìm lại được chút ít kinh nghiệm rồi đấy nhỉ, nhanh thế, eo ôi khiếp....quý Mót quá cơ (Sướng thật đấy, Mót làm việc hiệu quả quá, chẳng bù....). Ơ nhưng mà những thắc mắc khác thì sao nhỉ, cô giải thích tiếp thế nào nhỉ ? Sao lâu thế nhỉ, hay là biết sai mà không xin lỗi nhỉ, ngại quá cơ.... đến khi nào có sự giải quyết thoả đáng thì chuyện này sẽ ngừng, còn chưa thỏa đáng thì hehe....
  3. CloudandSun

CloudandSun Thành viên mới

này hai cái con Mod chó mèo, người không ra người, ngợm không ngợm kia.
    Câu chuyện nào cũng phải kết thúc. Cuộc chơi nào cũng có luật nhé. Đừng có mà học kiểu đòi kiểu đàn áp thực dân chứ? Ở đây là forum chứ có phải nhà mày đâu nhỉ???
    Pkoi là tiếng Pháp đấy: Chữ nghĩa hay thế mà cũng khoá nick, còn cái Cundc nghĩa là chó con chó lớn, chó bé chó to.... gì đó thì lại cứ để mãi. Mệttttttttttt vì nhìn thấy chó với mèo suốt cả tháng cả năm rồi
    Mình là mình thích làm Mod box này. Sure là nó văn minh hơn. Mình vừa mới vào đã đông vui thế này cơ mà
    <Mình là mình quyết không bỏ qua vụ này. nếu con mod hỗn láo này mà không chịu xin lỗi mình trước các thành viên ở đây vì sai phạm của nó thì chiến tranh còn dài, mỗi ngày một kiểu nhỉ??????
    Thừa thời gian quá. Tự nhiên có vụ này để enjoy. Thừa tiền quá, chẳng biết làm gì vì cái gì cũng có, thôi thì để trả tiền net đã login dạy dỗ mấy đứa không biết trên biết dưới này. Sau này chúng nó đi khỏi đây rồi thì dùng tiền net đó phục vụ công tác làm Mod 24/24
    Xin lỗi chưa???
    Vẫn chưa, chán quá
    lại còn khoá thêm nick nữa chứ. Tổng cộng là 4 cái rồi nhé em chó mèo....
    Nhắc cho nhớ em nhỉ
    há há há...................
    Được CloudandSun sửa chữa / chuyển vào 15:20 ngày 20/06/2005
  4. hoangthuylinh

hoangthuylinh Thành viên mới

Cái kiểu này mà anh chàng Mod box TBTY cũng ủng hộ thì chết cười .
    To cundc : Không cần phải trả lời tiếp nữa đâu bạn ạ .Bạn cũng chẳng có gì sai đến nỗi chịu những lời vô văn hoá như thế này.
    Diễn đàn là của chung , đa phần các thành viên khác ủng hộ hai bạn .Vậy không cần thiết mất thời gian với chuyện này .Họ nói kệ họ ,đúng hay sai mỗi người chúng ta đều hiểu .
    Một người có văn hoá ,người con gái có học ,biết cư xử sẽ không chửi người khác khó nghe như thế.Phải nói là sợ
  5. CloudandSun

thế này bạn ạ
    Im lặng đôi khi lại là tốt
    nếu dũng cảm dám làm dám chịu thì đã là người
    Tôi chẳng thích gọi người không phải là người bằng cách dễ nghe
    Sao không giả quyết vấn đề mà lại cứ kháo nick vì không dám đương đầu thế nhỉ
    Loại này chắc bố mẹ mắng vì bất hiếu cũng không mở mồm xin lỗi lấy một câu
    Có chắc là ai ở đây cũng ủng hộ Mod đưong thời không nhi? hay tự mình tạo nick ủng hộ mình và âm thầm vận động cái bọn cùng hội cùng thuyền quen chơi không đúng luật diễn đàn rồi
    hay nhở
    Mình là mình cần một lời xin lỗi vì đã dám làm sai
    Mình là mình quyết không bỏ qua chuyện này đâu nhé
    Xin lỗi. Làm đi cho chiến tranh kết thúc
    Chó với cả mèo, lại còn cùng hội cùng thuyền nữa chứ. Chẳng có nhận thức gì cả
    Xin lỗi đi
    Vẫn đang chờ đây này
    ??????????
  6. chelseavnDOTcom

chelseavnDOTcom Thành viên mới

CÁC BÁC LÀM QUÁ thấy cũng tội nghiệp 2 bà witch và cún
    Tôi cũng làm mod nên bức xúc chuyện phải kềm chế "trả treo" này lắm, thôi ráng nha.
    cãi nhau vui vẻ
  7. CloudandSun

Sắp hết ngày rồi.
    Hy vọng tối nay chúng nó giải quyết chuyện này
    Mình là mình chỉ cần có lời xin lỗi thôi mà. Khó quá với những kẻ chẳng ra gì
    Đừng sống sống như hòn đá
    Sống không biết tình yêu
    Đừng sống sống như hòn đá
    Sống chỉ biết thân mình...
    á á á.........
    Tâm hồn đã giá băng
    Cheng chenggggg..........
  8. historian

historian Thành viên mới

Tớ cũng ủng hộ bạn pkoi. Phải chửi, chửi thẳng cánh, chửi vắt nóc lên, chửi cho cả thiên hạ biết mình là ai, mình là người như thế nào. Phải chửi, không xin lỗi cũng chửi, xin lỗi cũng chửi. Chẳng nhẽ mất bao công chửi lại chỉ lấy có mỗi lời xin lỗi thôi à, hèn thế. Mấy khi có được dịp tốt để thể hiện đúng bản chất con người, được sống đúng với bản năng hoang dã của mình. Phải chửi, chửi cho đến khi nào chết ngỏm thì thôi, đek ai nghe cũng chửi, mình chửi mình nghe cũng đã thấy sướng rồi.
    À nhân tiện cũng xin cám ơn một số người ở topic này đã thể hiện sự bao dung, rộng lượng và hơn hết là tầm trí tuệ siêu việt của mình. Trong một diễn đàn có rất nhiều người tham gia, họ vẫn thấy trăn trở một điều là có quá nhiều người thiếu hiểu biết (trong khi họ lại đang thừa hiểu biết) thế nên họ phải dạy, phải dạy cho (bọn nó) khôn ra. Không dấu giếm, không ngần ngại, muốn cho mọi người cùng tiến bộ (như mình). Quá tốt!
    Có điều này xin được góp ý, ai nghe thì nghe, không nghe thì thôi:
    Nếu có bản lĩnh thì chửi thẳng nhau, lôi bố mẹ nhau ra mà réo thì hèn lắm. Có một điều cũng nên nhớ chó hay mèo thì cũng là động vật có xương sống, còn ong thì mới chỉ là loài côn trùng thôi nhé (không biết sẽ phải mất bao nhiêu triệu năm nữa mới tiến hóa lên được). Mà phải bay cả bầy người ta mới nhìn ra là loài ong, còn nếu chỉ có một con bay riêng lẻ, người ta lại tưởng là một con ruồi bẩn thỉu, rồi đập phát chết luôn thì nhục lắm.
    Được historian sửa chữa / chuyển vào 16:12 ngày 20/06/2005
  9. IYE

Cám ơn Mod lysgarden đã nhanh chóng khóa Nick, tôi cũng xin lỗi vì đã đánh đồng tất cả Mod ở đây là thiếu năng lực. Bạn mod cundc mạnh tay hơn bạn nhiều, khóa là khóa cả tháng cơ chứ không mảnh mai như tay bạn đâu...mặc dù theo tôi, lời lẽ của 2 nick bạn vừa khóa nó thô tục nhiều lắm...Tôi cũng xin bạn Lysgarden xóa những jì tôi đã quote lại trong topic đó ở bài của tôi
    Tôi không muốn nói dài lời và cũng chẳng muốn làm to chuyện như thế này, nhưng tôi muốn các Mod trên box này nói chuyện rất thẳng thắn. Khóa nick cũng được nhưng phải làm cho thành viên cảm thấy phục.
    Gửi bạn Hoangthuylinh : Bạn nói cũng có điều đúng, tôi cũng đồng ý rằng nick Pkoi là quá khích, tuy nhiên mọi việc bắt đầu từ việc khóa bài không có lý do của Mod Witch (Chỉ có mỗi chữ Locked không có giải thích vì sao khóa, không PM....) Bài được post từ tối 17/6 và khóa trong đêm. Sáng sau nick Confusing thấy không có lý do nên đã thắc mắc bằng nick WH. Bạn xem lại topic Gửi Mod Witch với một sự ức chế nhất định vì không biết vì sao lại bị khóa. Nếu lúc đó có Mod nào online và giải thích như Mod Witch đã giải thích sau đó 2 ngày (Cô ấy nói là quá bận, nên chưa kịp khóa) thì chẳng có jì xảy ra cả...Nhưng sự việc lại không thế, có lẽ bạn nên đọc lại topic này. Sau đó cả 3 nick WH, Autumdice và Confusing bị khóa với lý do đúng và sai (với nick Confusing)
    Tôi đồng ý với các Mod ở một số điểm :
    + Nick nào quá khích nên khóa
    + Topic nào trùng nên khóa để tránh lõang nhưng khi khóa phải nói rõ lý do (ko thể để một chữ LOCKED và để thành viên tự hiểu)
    Tôi không đồng ý với Mod ở một số điểm :
    + Không thể xóa topic để sau này không có căn cứ để giải quyết, kiểu phi tang này thành viên rất khó chịu
    + Nick Confusing không phát ngôn quá khích, chỉ vì Cundc biết đó là một người dùng nhiều nick nên khóa lại là vô lý. Trên diễn đàn chỉ được khóa những nick vi phạm, làm mod càng fải rõ chuyện đó.
    + Mod Witch sau từng đấy thời gian mới thừa nhận việc của mình, nếu chỉ nói rằng chuyện đó là do sơ suất thì tất cả cũng được cho qua, nhưng tiếc là Mod Witch ko làm điều đó (Xem lại trang 3)
    + Sau khi không đưa được lý do khóa thì Mod trả lời rằng gặp Admin mà thắc mắc. Không thể có kiểu "hành xử" như thế được.
    Cuối cùng là chuyện này sớm muộn cũng kết thúc, nhưng trước hết phải xuất phát từ các Mod, dám làm dám chịu mới là người có trách nhiệm. Hãy để cho thành viên phục mình, đừng làm thành viên ghét mình.
    Chúc mọi người một tuần vui vẻ
  10. pkoi

pkoi Guest

bạn historian ơi........
    bạn chẳng có việc gì phải vào đây cả, tôi cũng đâu cần bạn ủng hộ
    ong , **** côn trùng gì ở đây thế????????? chẳng có nhu cầu hiểu cho mệt óc
    Viết dài thế vì việc không phải của mình có mệt không bạn
    Hôm nay trời nóng mà
    Mình là mình ghét nhất những loại hay tham gia tuỳ tiện vào chuyện của người khác,,,, lại còn không ăn nói rõ ràng nữa chứ,,, nói xấu Mod mà mình cứ tưởng là bóng gió gì, chếtttttttt.....
    Mình là mình đang online 24/24 chờ lời xin lỗi của những đứa lạm dụng quyền Mod để o ép thành viên
    Chờ thôi,
    Uống gì cho đỡ khát nhỉ, nãy h staffs của mình phục vụ đủ loại rồi, trời ạ
    Cầu trời cho chúng nó sớm xin lỗi mình để cancel chiến tranh tinh thần ở đây cái. Thêm ngày mai nữa khéo chúng nó điên mấtttt
    Thế thì chếtttt..............