1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các ông chồng hãy nói về vợ, còn các bà vợ thì nói về chồng ..... của mình đi nhỉ ?

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi bibihaybuon, 27/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tommygirl

tommygirl Thành viên rất tích cực

....... Mai là ngày 28/6 đấy - ngày gia đình Việt Nam bà con ạ ... Nên tui nảy ra ý định này . Đề nghị các ông chồng nói tốt về vợ mình tí nhỉ ?
    ..... Bà con biết không vợ tui ( Tommy Girl đấy ) ... Xin xắn, nhỏ nhắn, đễ xương ghê ... cô ấy để tóc đuôi gà, hay mặc áo Phông, khoách ngoài cái áo ba lỗ bò đi quần bò lửng ... Cưỡi lên con "Tax" ZX không biển số chuyên đi đua bà con ạ !
    ..... Cô ấy thích đi dạo, Nhất là quảng trường Ba Đình và xem kéo cờ vào 9h tối nữa ... Cô ấy bảo cô ấy nóng tính lắm, Khi nào cô ấy nổi nóng là có người chết với cô ấy ... Mà tui chưa thấy cô ấy nổi nóng với tôi bao giờ ....Tui chưa biết cô ấy thích ăn và uống gì ? Nhưng thời gian tới tui sẽ biết thôi .. nhỉ ? ...
    ..... Bi giờ vợ tui đang ở HN ( Nhớ cô ấy quá ) ... chủ nhật này mới về HP ... " TommyGirl ơi bà xã thi tốt nhé ... Nhớ giữ gìn sức khoẻ, đi đường HN thì phải đeo khẩu trang vào ... đang có dịch cúm đó ... Ở nhà mọi chuyện đã có anh lo rồi ... đóng tiền cưới đầy đủ rồi ... yên tâm nha "
    ....... Chúng tôi quyết định thi đua làm đôi vợ chống hạnh phúc nhất Box đấy bà con ạ !
    Hic hic cảm động quá xá..... chồng iu tốt với em quá..... anh yên tâm, em sẽ không làm anh phải thất vọng về em đâu.... thật đấy. Hihihi được mọi người ủng hộ vậy còn gì bằng.... Cảm ơn nha. Chúc cho các cặp vợ chồng khác cũng được hạnh phúc như vậy.
    * Em cũng nhớ chồng iu lắm dù đang ngồi cạnh anh nè hì hì
    iou245@
  2. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

hic hic
    chồng em thì...huhuhuhu
    các bác thấy rùi đó

ilovechipchip

Chip in 87-89 club

3. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

oki
    MỌi người chấm dứt cãi nhau ở đây nhé
    TinhyeulaWC => Anti Boy
    Love begins with a smile, grows with a kiss and ends with a tear

4. NEVER_SAY_NEVER

NEVER_SAY_NEVER Thành viên quen thuộc

ua cac anh chị thì hạnh phúc rồi ! chỉ khổ thân em long đong lận đận chuyện chông con ! còn trẻ thía này mà đã 1 đời chông vài đời bồ rôi ! hic hic hic !
    tình yêu và sự xa cách giông như lửa và gió ! có thể lửa sẽ tắt cũng có thể lửa sẽ cháy bùng lên !
  5. omega_blueknight

omega_blueknight Thành viên quen thuộc

Tội nghiệp chưa,ai bảo em yêu nhiều lắm vào.Cứ tự do chẳng sướng hơn sao.Sống tự do là sướng nhất!

Yêu nhau chỉ làm khổ nhau
    Đừng tự làm cho đời thêm đau
  6. nvp_zorro

nvp_zorro Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Có ai buồn bằng tui chưa, đợi câu trả lời của hk_g ( trả lời xem có làm vợ tui không đấy ) đến nỗi râu dài đến đầu gối mà VY có trả lời gì đâu, buồn wá đi mất.
    Vy ơi, em có hiểu lòng anh lúc này không

H_A_N_H is the queen of my heart
  7. handsomeboy_hp

handsomeboy_hp Thành viên rất tích cực

tôi thì chưa có vợ nhưng tôi đang trong tâm trạng sống khổ chết khổ
    Người ấy của tôi không xinh lắm, nhưng ngay từ lần gặp đầu tiên tôi đã thấy tim mình (thế nào ấy, không nói được). Cô ấy xuât hiện như một thiên thần. Khi cô ấy cười thì đó là nụ cười đẹp nhất trần gian
    Tinh yêu đó là thơ ca của cuộc đời. Cuộc sống thiếu tình yêu, không phải sống mà chỉ là sự tồn tại
  8. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

hic hicChị Vy là bồ Fei thì sẽ làm vợ anh ạ
    Quên đi ,đừng mơ nữa.Đừng phá gia đình đẹp đẽ yên ấm của em chứ !

Chip in 87-89 club
  9. Beautiful-life

Beautiful-life Thành viên mới

........... Chíppô em phải để người ta tụ do tìm hỉu chứ, em cứ bênh ông anh em vừa li dị, đã có vợ mới ... lại đi cặp bồ ... ba lăng nhăng ... hì .. hì ......
    nói thật ... sống thật ... yêu thật ... đó là con người thật
    Đoàn Quang Minh
    Cuộc đời chỉ vui khi có 1 người để yêu, một công việc để làm và một ước mơ để vươn tới
  10. handsomeboy_hp

handsomeboy_hp Thành viên rất tích cực

này cô em chip_bô biết anh nói ai mà cư ăng ẳng kêu thế hả. Kiểu này không thể nhờ được nữa rùi
    Tinh yêu đó là thơ ca của cuộc đời. Cuộc sống thiếu tình yêu, không phải sống mà chỉ là sự tồn tại