1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các pro vào tư vấn cho em ca này với ạ!!!!!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi nhockalone, 20/09/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TXNC

TXNC Thành viên rất tích cực

2. Chu_Lua

Chu_Lua Thành viên mới

3. TXNC

TXNC Thành viên rất tích cực

4. nhockalone

nhockalone Thành viên quen thuộc

haiz thui các bác ko cần phải vì một chuyện cỏn con mà cãi nhau gây mất đoàn kết thế này... trước đây e đã từng dùng face để tán gái và đã thành công, nhưng vì e sử lí ko được tốt cho nên cuối cùng cả hai cùng chịu đau khổ, dĩ nhiên là gái đấy cũng ko phải cáo gì nên tán được...còn gái này thì e quen trên face được và cũng nhờ face mà gặp mặt....nên dĩ nhiên em ko bao giờ phủ nhận tác dụng của face...nhưng cái lời của bác lừa em cũng ko phản đối, tại ko phải vô cớ mà các bậc tiền bối khuyên em nên ít dùng face và yahoo vả lại dùng face và yahoo chi bằng gặp mặt thằng có hơn ko...nhưng xin thưa với bác @Chu_Lua là e chỉ là lên face thấy e nó chọc thì chọc lại thôi ạ.... và nó nói chuyện chả nhẽ ko nói lại...còn vì sao e dùng face ạ... bởi vì bạn bè e, lớp e lên hết face cập nhật tin tức nên e phải nên để biết mai có đi học ko chứ... và face còn là công việc của em(e học seo) nên ko thể ko lên ạ:)
  5. CMNQ

CMNQ Thành viên mới

anh rất thích chú:-bd
  6. Chu_Lua1

Chu_Lua1 Thành viên mới

Thì anh nói là hạn chế việc dùng FB để cưa gái,vì anh thấy nó ảo lắm.Anh cũng dùng FB,nhưng chủ yếu để giải trí,chém gió với bạn bè.Anh cũng không thích cãi nhau,nhất là mấy đứa Tr oll,anh ở Cốc này cũng mòn đáy quần rồi,những gì anh biết anh nói là những cái mà đã được các Cao nhân để lại.Chứ anh đâu dám múa riều qua mắt thợ.Thế mà thằng nhãi ranh nào lên đá đểu anh.Chú cưa gái phần chú,anh vấn cho chú,liên quan quái gì nó.Thôi không nói nhiều.Chấp cái bọn con nít làm gì.Làm phát[r2)].Mợ Anx dạo này đi tuần ghê quá,mợ có ghé qua thì làm với tôi 1 ly nha.^^
  7. nguoi_ve_noi_dau

nguoi_ve_noi_dau Thành viên rất tích cực

cốc dạo nầy nhiều cao thủ vãi. :-":-"
  8. nhockalone

thế vị dụ ban ngày? mà e đang hỏi bigC thì có ok ko ạ?
  9. Conbocon

Conbocon Thành viên mới

bác này đang đau đầu vì tc mà cũng ráng qua giúp em dc! 1,2,3 dô[r2)]
  10. nhockalone

không phải đâu bạn ạ:D chỉ là mình post lên để chẳng may mình có sai lầm gì thì mọi ng nhắc nhở và sửa cho thôi chứ đau đầu gì đâu..nếu ko được thì ta coi như lấy kinh nghiệm và tìm đối tượng khác:D.....bạn phải nghĩ như vậy thì mới ko bị mắc sai lầm chớ...cứ nghĩ gái là số 1 là tất cả thì o được gì đâu:D bạn nên tham khảo một số bài trên TVTY để học tập...