1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

các sai lầm thường gặp khi cưa gái

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi sunny_boy, 31/12/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kid_lam_dieu

kid_lam_dieu Thành viên rất tích cực

các mod TVTY dạo này dễ tính ghê
  2. fek

fek Thành viên quen thuộc

Kinh điển, trước giờ đi cưa chỉ lấy phang phịch được làm hạn mức.
    Giờ phải phấn đấu để đạt cảnh giới dư này
    Làm sao để được dư này bác?
  3. sunny_boy

sunny_boy Thành viên rất tích cực

cái này mình trả lời bạn ATC mà, vì bạn ý nói mình ở đây toàn 20+ tuổi, không nhiều teen đâu, và có biết ttvn thế nào không.
    Mình trả lời là mình 25 tuổi và cũng biết ttvn vi nick nay đăng ký năm 2003 gái mình cưa là đối tượng cũng có tuổi.
    Chứ có liên quan gì đến Anx nào đâu nhỉ.
    Trong này noob nhất là bạn SH, không phân biệt được giữa tranh luận thật với mấy cái chém gió lừa gái. Về học lại đi bạn.
    Những điều tôi nói với các bạn ở đây đều là thật suy nghĩ của mình, dựa trên những căn cứ đàng hoàng, chứ không phải quy chụp, tôi cũng nói là không nhiều người thấy điều đó.
  4. sunny_boy

Những điều mà tôi suy nghĩ luôn có căn cứ các bạn àh.
    Giống như tôi cũng nói rằng, mọi thứ trông có vẻ khác biệt nhưng được khởi đầu bằng những điều rất đơn giản.
    Tuy nhiên không phải ai cũng thấy.
    Đơn cử ví dụ như cưa gái nó còn dễ, chứ nói về cổ phiếu chẳng hạn.
    Có nhiều người (chủ yếu là tầm khá già 40-50 tuổi) muốn tôi chia sẻ kinh nghiệm làm thế nào để có 1 tỷ suất hợp lý.
    Tôi là người rất tốt tính trong việc này, tôi có thể ngồi hàng giờ nói với họ về các phương pháp và sự thật của nó.
    Cứ mỗi lần như vậy, tôi lại hiểu rằng là con người, nếu họ không hiểu 1 điều gì thì họ sẽ mãi không hiểu điều ấy, hoặc khó để nhận ra, còn đã hiểu là hiểu luôn.
    Giống như tôi thường khởi đầu thế này "Sẽ không có ai trên TG đoán được mai thị trường lên hay xuống, chú, cô nên thấy điều đó, vì cháu nghĩ là nếu tồn tại 1 người có thể biết điều này thì người đó sẽ giàu nhất TG chỉ trong 1 năm, và TTCK nhanh chóng sẽ chỉ còn thu hút được 3 triệu VNĐ, không ai muốn chơi 1 trò mà trong đó có kẻ luôn chiến thắng, hãy phân tích 1 chút để lám sao 1 người đạt được điều đó..... tràng giang đại hại 1 tiếng đồng hồ"
    Rồi chuyển sang những vấn đề khác.
    Một lúc sau, bao giờ họ cũng hỏi "Thế theo cháu tuần này nó lên hay xuống?"
    Đấy, có phải là công cốc không.
    Nhưng cái này cũng hay, vì những người có khả năng sẽ luôn vượt trội hơn đa số.
    Cũng có 1 vài ý ở đây bảo tôi hay cãi cùn vì tôi hay nói tôi cũng không biết tại sao.
    Nhưng đấy là sự thật, tôi có thể biết được điều này đúng và điều kia là sai, nhung tôi vẫn đang nghĩ, không biết tại sao nó đúng.
    Tranh luận trên tinh thần học hỏi và chân thật đôi khi cũng thể hiện khả năng thật của bạn.
  5. thanhlong1

thanhlong1 Thành viên mới

Em thật sự cảm thấy khâm phục bác dù năm nay cũng 25 tuổi, cho phép em gọi là sư huynh. Những kn của bác em đọc từ hôm chủ nhật tới giờ mà thấy đc bao điều trước đến nay chưa tỏ.
    Em hiểu ra chung quy lại đối với gái là phải tàn nhẫn, trả lại về đúng giá trị thực của 1 female
    Nghiệm rằng càng tàn nhẫn với gái bao nhiêu thì giờ em lại càng thương yêu gia đình bấy nhiêu, càng cảm thông với nỗi khổ của các giai mà ngày trước ta coi là tình địch.
    Chuyện body của gái thì như cái hồi tập quân sự thời đại học, đứa nào cũng mặc quần áo như nhau, mới thấy đc vẻ đẹp tầm thường của bọn nó. Ở trên vùng quê hẻo lánh tháng trời lên hà nội mới thấy hoa cả mắt(từ rừng về mà) vì những đồ phụ tùng, mông má mà cũng chỉ là hư vô
    Có 1 cái em biết là mắc lỗi nhưng chưa sửa đc đó là bệnh "coi thường" gái,
    khi cưa cẩm coi chúng nó là cửa dưới (em biết lâu cũng ko hay) ko biết nên làm sao. Mong bác chỉ giáo
  6. songhahs

songhahs Thành viên mới

Chấp nhận rao giảng thì cũng phải chấp nhận phản hồi, cha đạo giảng kinh dở còn bị ném đá, huống chi chú chỉ là oắt con tí tuổi, ngoài đời không biết chăn chíp được mấy con bụi đời mà lên đây phát ngôn như bố đời.
    Bốc phét cho vui thì anh em bỏ qua, vì nó vô thưởng vô phạt, nhưng đe''o biết điều coi thiên hạ như cỏ rác, mỗi lời ông nói là sấm Trạng Trình, chỉ có đúng hoặc tương lai sẽ đúng...thì cút mịa chú đi.
  7. 8kenshin22

8kenshin22 Thành viên mới

Từ đong gái anh nhảy một phát sang chứng khoán, từ một nhà hùng biện lịch lãm anh nhảy xổ vào xóc đểu chị em, không thương hoa tiếc ngọc.
    Cuối cùng anh là thể loại gì thế?
    Anh hơn người ở chỗ thừa ngông cuồng và kém Chí Phèo một ly về độ cù nhầy, cùn đời.
    Từ các sai lầm khi tán gái, anh nho nhã mạn đàm về nhân tướng học, trong đó không quên chỉ ra em như nào thì bím bóp.
    Viện Tâm thần có thư mời anh thỉnh giảng, đi đi anh.
  8. sunny_boy

Nói cái ý trên để thấy 1 điều, không phải tích phân không đúng khi ta không hiểu nó, chứ chí phèo gì hả bạn?
    SH: Bạn thấy không, khi bị kích thích, bạn còn không bằng 1 nửa của tôi.
    Một người như bạn, thiết nghĩ chẳng có gì để nói.
  9. sunny_boy

10. sunny_boy

Tôi cũng nói đi nói lại là người yêu tôi chủ yếu đều sn 1987, cũng tương đối "già".
    Tuy nhiên, điều đó không có nghĩa là các cô sinh năm 1990 trở đi dễ cưa hơn.
    Tại sao ở đây cớ những sự nhầm lẫn như vậy.
    1 cô gái già hơn nếu trong trạng thái chưa có ai, sẽ dễ dàng hơn trong cách tiếp cận, và nhìn vào những thứ như vật chất hay tương lai. Tuy nhiên 1 cô gái trẻ, bạn sẽ gặp khó khăn hơn khi tiếp cận, và muốn cưa được bạn phải biết kéo cảm xúc thật, tức tình yêu trong cô gái lên.
    Hai việc rõ ràng là 1 bên khá đơn giản, 1 bên phức tạp hơn, xét về tình cảm.
    Không phải cứ trẻ là dễ, mà theo tôi nghĩ nó còn khó hơn.
    Thực tế tôi thấy những cô sn 1989 hay 1990 còn khó cưa hơn các em 1984 hay 1985.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa