1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

các sai lầm thường gặp khi cưa gái

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi sunny_boy, 31/12/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sunny_boy

sunny_boy Thành viên rất tích cực

Ngoài cái phần trang web, tin nhắn tổng đài đã làm,
    tôi cũng định làm một cái tổng hợp khoảng 1200 em SV các trường ĐH mà thuộc dạng hot hot, kèm theo info cụ thể, cung cấp miễn phí cho các anh em, chủ yếu những người trẻ thôi.
    Mà thấy ở đây, mình định làm việc tốt mà nhiều chú để lòng ghen tức đàn bà lên đầu, mở mồm là vô văn hóa, thấy liệu có chăng nên tiếp tục?
    Ở đời, làm nhiều việc quá có khi lại bị 1 số bộ phân chúng nó thù là vậy.
    Còn các cô gái vào đây, theo tôi nghĩ các bài viết trong topic này không ít thì nhiều cũng khá xúc phạm đến phụ nữ nói chung. Không thể tránh khỏi điều này, mong các cô thông cảm. Thực tế như các cô thấy, tôi mất khá nhiều thời gian vào việc này, chứng tỏ nó vô cùng quan trọng đối với tôi. Hay nói cách khác, phụ nữ luôn hết sức quan trọng đối với đàn ông, dù họ có phát ngôn thế nào.
    Tôi cũng định viết thêm khoảng 6-7 bài nữa thì hòm hòm, nhưng giờ thấy không khí có vẻ mang màu sắc cá nhân, chắc lại như lần trước, phải để 5 năm nữa vậy.
    Điều cũng hết sức quan trọng, cho các bạn dù căm thù hay ghét tôi, đó là việc thực hành là vô cùng quan trọng, pháp cũng chỉ là pháp nếu thiếu đi sự thực hành liên tục. Ở đây tôi thấy, đại đa số các anh em vào chỉ nghe, đọc, chứ chưa thực hành nhiều, kinh nghiệm còn thiếu.
    Các topic kéo dài dăm bảy chục trang đọc sơ qua đã thấy bốc phét mà thi nhau vào comment chỉ vì những câu như "em cảm ơn các bác" "em sướng quá" "em mất ngủ"
    Thiết nghĩ, TVTY của ttvn là 1 trong 2 cái nôi về võ học cưa gái, mà trình độ kinh nghiệm của các đồng đạo ở đây còn khá hạn chế. Đọc nhiều mà không làm thì sẽ khó có thể đi đến đâu.
  2. F5F5F5

F5F5F5 Thành viên quen thuộc

Thực ra ko định Reply nhưng thấy các cô, các chú tranh luận ghê quá nên đành la liếm.
    1. Bạn Sun nói rất đúng ---> ủng hộ
    Mình dám chắc 1 số bạn ở đây có tham gia mấy 4room chăn rau, mb, etc...
    Chăn gái để phang phịch ko phải dễ mà là rất dễ, chỉ cần bỏ ra 1 ít nơron, một ít nước bọt và 1 cái sim điện thoại 45k
    2. Bạn sun đùng tranh cãi với gái làm gì cho mệt, vì theo mình biết, gái mà ôm máy tính thế này thì ko ngửi nổi.
    3. Tiếp tục nào bạn Sun.
  3. 8kenshin22

8kenshin22 Thành viên mới

chưa đi Trâu Quỳ à chủ thớt?
  4. sunny_boy

sunny_boy Thành viên rất tích cực

Sắp rồi
  5. Salamander

Salamander Thành viên rất tích cực

ấy ấy bác cố gắng đừng vì một số ý kiến trái chiều mà tự ái bỏ dở không viết tiếp thế chứ, chỉ vì một bộ phận không thích không ưa mà lại bỏ rơi mất bộ phận vẫn muốn đọc thì đó chẳng phải là điều đáng tiếc? Bao nhiêu thời gian kì cạch gõ, rồi thời gian ngồi code ( bác chắc làm cho đầu số 8x85 hehe :D), rồi thời gian làm cái web, đã cố như thế rồi chẳng lẽ lại thôi? Bác từ thua ban đầu đã có ý định thì theo tôi nên bền gan mà hoàn thành nốt những dự định ban đầu, nếu khó chịu với những comment trái chiều thì coi như điếc. Đôi lời là vậy, ko có ý gì chỉ muốn động viên bác thôi
  6. typhuCKVN

typhuCKVN Thành viên quen thuộc

7. Dante_from_hell

Dante_from_hell Thành viên mới

Đọc đến thời điểm này, ko biết có bác nào băn khoăn như em ko, nhưng mà em thấy bác Sunny rất chi là hợp với chị Linh khuê
  8. KatanaTwins

KatanaTwins Thành viên quen thuộc

Tóm lại kết luận là con bé này mất dạy và rất khó dạy. Nếu ai có IQ trung bình thì cũng biết rằng không có ai trên đời này là luôn luôn đúng không bao giờ sai cả, nhưng nó thì luôn luôn đúng, và rất hay dùng tiểu xảo của bọn tiểu nhân.
    Cái dòng màu vàng giống không sai một ký tự bài của nick philao viết trước khi hắn nhanh tay sửa mất
  9. thieubinh

thieubinh Thành viên rất tích cực

Nhưng chưa chắc cưa nổi chị LK đâu, gỗ hơi bị cứng đấy nhé .
  10. KatanaTwins

KatanaTwins Thành viên quen thuộc

post trùng ...
    Được KatanaTwins sửa chữa / chuyển vào 21:02 ngày 25/01/2010
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa