1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

các ss cho em hỏi chất lượng của Linh Beauty Center bên muare ạ :)

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi nhimcon278, 17/07/2009.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Tớ chỉ thấy mọi người coi thường sức khỏe thế, cái kiểu giảm béo như đánh mỡ bụng, hay mát xa này kia còn chấp nhận được. Đằng này cứ cho uống hay bôi thuốc xanh đỏ vào người thì tớ thấy mọi người dũng cảm thật ý. Riêng cái kiểu nhân viên như thế, cơ sở vật chất như thế, cũng như người chủ không có chuyên môn bằng cấp gì mà mọi người cứ tống cả đống thuốc vaò người thì tớ chịu thật đấy.
    Bạn CDtuvanvien không hiểu có được caí gì không mà cứ bức xúc thay, lạ thật ý. Lại còn cứ nhặng xị lên nưã, tốt quá cơ, tốt mà không được gì thì bạn đúng là số 1 đấy.
    Chị L có vào đây thì trả lời 2 câu hỏi mọi người đặt ra:
    1 là sao lọ wax đầy lông
    2 là sao mấy lọ thuốc lại xanh đỏ mà không nguồn gốc như thế!
  2. valentinesad

valentinesad Thành viên mới

Tớ cũng thắc mắc không biết trong cái lọ đó đựng bột gì nữa , chị ý kiêu là bột mặt lạ toàn là túi 5 Kg , đựng vào cái túi to , nên phải đổ ra cái lọ xanh đỏ như vậy , thế mà khi mình có ý muốn đuợc xem nhãn mác sản phẩm thì chị lại bảo là hàng chuyện dùng cho Beauty nên không thể đưa cho khách xem đuợc
    Vấn đề là ở chỗ đó ,

Vitba e*** vì quote nhiều tầng
    được vitba sửa chữa / chuyển vào 23:59 ngày 18/08/2009
  3. valentinesad

valentinesad Thành viên mới

Giờ tờ đố chị Linh giám vào trả lời đó , Tớ hiện đang làm ở chỗ chị Linh , còn mấy cái thẻ nữa , hix hix , gọi điện cho chị Ý mong gặp đúng chủ nhân để có đuợc lời giải thích cho mình yên tâm , vậy mà chỉ là những tín hiệu đổ chuông dài thôi .
    rồi lúc sau lại có nguời gọi lại nói là Cô em đi công tác chưa về . À há đi Đức có lẽ đến 2 thang nay vẫn chưa về , chán nhỉ
    Không thì lại nhận đuợc tin nhắn từ số máy của chị Linh , bác là Mẹ chị Linh , bác sẽ nói với nguời quản lý của Linh là cháu có gọi . A há Cũng muốn gặp để đuợc nghe lời từ chị ý , rồi cũng bỏ nửa cái thẻ vip trị giá 5t6 của mình thôi .
    Ui chị Linh ơi sao lời chị nói lúc tư vấn thì ngọt ngào thía , giờ xảy ra chuyện thì chẳng thấy chị đâu ,
  4. psyche1812

psyche1812 Thành viên mới

Lâu lâu không vào topic này, không ngờ tình hình lại căng thẳng vậy. Bản thân mình thì không có complain gì nặng nề về dịch vụ của chị Linh, cơ bản là vì mình thấy có tác dụng với mình. Nhưng sau khi đọc được các bad comments của các khách hàng khác, cách reply và biến mất của chị Linh, và sự xì trum của bạn CDtuvanvien thì lại đâm ra chán nản và nghi ngờ quá.
  5. thanhnb2

thanhnb2 Thành viên mới

hic, sao bên topic dính LCM thì bảo về từ t3,4 tuần trước hay trước nữa?
    Mình có tin nhắn là đang ở Pháp, bạn lại có tin hắn đang ở Đức????
    Mà nghĩ cũng lạ, đi nước ngoài thì thường tắt máy hoặc với những người nhiều công việc thì để chuyển mạng quốc tế? Chứ lần đầu thấy đi nước ngoài, máy để ở nhà, chuông đổ hoài, rồi ngay sau đó có tin nhắn abcd...

Còn chuyện wax, riêng vụ wax nách mình cạch đến già vì bị wax trợt 2 mảng da 2 bên, mãi mới liền, lại còn bị thành vết thâm lâu ơi là lâu. Mình chuyển luôn sang 1 chỗ wax =1/2 giá, và chất lượng đương nhiên ổn.
    Được thanhnb2 sửa chữa / chuyển vào 20:13 ngày 18/08/2009
    Được thanhnb2 sửa chữa / chuyển vào 20:15 ngày 18/08/2009
  6. Anderson12

Anderson12 Thành viên mới

Cách đây đúng 1 tuần, tớ gọi cho chị Linh hỏi về dịch vụ giảm béo bắp tay, đích thân chị Linh gọi lại cho tớ trả lời, tư vấn. Chị ấy đang ở Việt Nam mà
  7. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

@CDtuvanvien: Em ráng giúp anh nhé . Đừng để chữ ký to đùng trong mỗi bài post trong thread này . Em làm mod Vitba phải thức đến tận 3 gio sáng bên Mỹ này để clean up thread đấy em .
    Không lẽ em bắt các mods phải e*** từng bài cúa em để xóa đi chữ ký quảng cáo cho dịch vụ cửa hàng của em ? Không nói là mất quá nhiều thì giờ, chỉ nói là, nếu e*** bài của em, bài viết của em sẽ có 1 dòng chữ là mod vô e*** ngày tháng ect ... . Em ơi, khi người sau đến đọc, họ có thể cho là mod thay đổi cả nội dung bài viết em , cũng không biết chừng đó em ! Khố cho mods lắm . Giúp anh nhé .
    Nói riêng với em đây ...
    Em nên nhớ là vì mod muốn thread có đủ 2 chiều, đã không khóa nick của em lại đấy . Em thấy em Pillory đó không, chỉ 1 chữ ký trong thread này mà anh khoá nick 3 ngày luôn . Dù là em ấy đang chê LBC . Nhớ là em Pillory đang chê LBC đấy nhé, không phải là đang khen . Anh viết rõ ràng như vậy để em thấy là, mods ớ box này không thiên vị ai hết đó . Mà mods rất muốn thread có đủ tiếng nói , đủ cách nhìn khác nhau về dịch vụ đang review , từ chính khách hàng .
    Vậy thôi em nhé ...
    Chúc em CD vui vẻ post tiếp . Nhất là bình tĩnh . Tránh đả kích cá nhân . Em tư vấn cho khách hàng mà em .. hehehe nóng tính quá vậy ?
    @pillory: Tiện đây cũng sorry em Pillory nhé . Anh là người lock nick của em đấy, không phải vitba đâu em . Anh thú thật lúc đó hơi nặng tay . Nhưng khi đọc bài viết cúa em sau khi em đuợc mở khoá thì thấy em thật là dễ thương đó . Anh nhớ nick em rồi . Lần tới sẽ không nặng tay đâu (con chai không thù dai, nhưng anh sẽ nhớ nick Pillory để không dữ như lần trước nữa ok ? )
    Cái thread này hot thật . Em vitba cleanup thread tốt ghê . Hoan hô em .
    ( Trong khi vitba thức tối qua để manage thì anh lại ngủ khò khò , hehehe lương tâm đang bị cắn rứt đây )
  8. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Tôi khoá nick cúa bạn lại 1 tuần lễ và hạn chế không vô box Làm Đẹp nửa năm . Vì bạn làm mất thì giờ cúa mod quá nhiều . Mods vitba đã xóa bài để cảnh cáo, nhất là bạn đã là mod, bạn phải biết rõ hơn ai khác chứ !
    Các bài cúa bạn từ truớc đến nay trong box (?), không có tinh chất đóng góp cho box, chỉ có mang tính chất spam . Xét thấy không cần thiết có bạn trong đây nữa .
    Sorry bạn nhé . Tôi pick bạn ra để làm gương . Nên đừng phân bì tại sao có người tôi lại không lock . Thí dụ như cô CDtuvan, tôi không lock vì cô ấy vô đây với tính cách xây dựng, reply lại đúng với chú đề . Còn nếu bạn so sánh với cách bài thành viên khác thì .. mods ở đây uyển chuyển lắm bạn à . Những người đó , mods biết , họ là thành viên cúa box lâu rồi . Đã từng viết bài tham dự phê bình các sán phẩm hay dịch vụ (khác) 1 cách vô tư . Hoặc tuy họ chưa phải là khách hàng cúa LBC bây giờ, nhưng có thể sẽ là khách hàng của LBC trong tương lai . Nói chung là thành viên của Làm Đẹp thì mods phục vụ và bảo vệ quyền lợi cúa họ .
    Cám ơn bạn đã vô box mấy ngày qua nhé .

được thuyenxaxu sửa chữa / chuyển vào 21:47 ngày 18/08/2009
  9. thanhnb2

thanhnb2 Thành viên mới

what???? sao mình gọi chỉ thấy máy đổ chuông??????????/ Còn những lần khác thì nhận được tin nhắn "bác là mẹ Linh..."
  10. thuhntl

thuhntl Thành viên quen thuộc

he, đồng ý với bạn
    gì chứ trị nám , giảm béo nọ kia..đừng bao h tin. Chỉ đc tg đầu xong đâu lại vào đấy hết, thậm chí còn kinh khủng hơn lúc trc khi làm cơ