1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

các ss cho em hỏi chất lượng của Linh Beauty Center bên muare ạ :)

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi nhimcon278, 17/07/2009.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Littlemeomeo

Littlemeomeo Thành viên quen thuộc

Chocolate ở đâu nhỉ.
    Tớ hôm rồi có làm bên REX của chị Kenzo, thích mê tơi, mỗi tội quả là hơi quá túi tiền của mình. Tính chắc một tháng đến đó được 1 lần là phù hợp:D
  2. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Không hiểu sao tớ không dám làm gì bên các TMViện. Ít ra cũng phải có uy tín hoặc đã được người thân quen review tốt. Những gì liên quan đến mặt lại cực kỳ quan trọng nên không dám đi các TMV kiểu này. Đọc topic của chị Linh nghe rất hấp dẫn, nhưng giá cả thì tớ thấy không ổn lắm, người ta nói của rẻ là của... nên tớ không tự tin khi điều trị gì ở đây.
    Đây là ý kiến của riêng tớ thôi nhé, vì thực sự cái gì liên quan đến da mặt là đặc biệt để ý và thận trọng, nên có gì tớ hay vào các bv thôi, ít ra mình cũng được an tâm về tâm lý
  3. babystylish608

babystylish608 Thành viên mới

gái ơi giá cả chỗ chị kenzo tnao? tớ nghe quảng cáo lâu rồi mà ko nhớ :)
  4. pisekshy

pisekshy Thành viên mới

đã chị nào giảm bếu ở đấy chưa?
  5. Littlemeomeo

Littlemeomeo Thành viên quen thuộc

Làm toàn bộ bằng đồ skincare của Demar, nhân viên ổn, thiết bị ổn. nhạc bật vừa phải. nói chung là mình thích!
    Hôm đó tớ làm mặt cơ bản hết 22$ làm tất mặt và cổ.
  6. neu_hn_vn

neu_hn_vn Thành viên mới

tớ cũng làm được 2 cái thẻ nhà chị linh hic cái thứ 2 còn 10 buổi nữa mà cũng chán cứ bảo là đi cho đỡ phí mà cố lắm mới vài tuần đi đươc buổi . hic mấy em nhân viên nhà chị linh ngoan thì ngoan thật đấy nhưng không có chuyên môn tư vấn nhận định da , chị linh bảo làm gì là làm y nguyên như thế . ở các chỗ khác tớ làm mặt mua thẻ là được đấm bóp tay , lưng , chân và không chỉ làm mặt không mà làm cả cổ nữa còn ở đây làm mỗi cái mặt nhoáng nhoàng cái là xong và từ lâu lắm cũng không được đấm bóp j cứ đắp mặt nạ xong là bị bỏ mặc nằm đấy đến khi bóc mặt nạ thôi . với lại có rẻ rúm gì cho cam cái thẻ tớ mua gần 4tr các bước nghèo nàn y như chăm sóc da cơ bản của spa khác mà còn được dùng sp + mặt nạ của derma đàng hoàng chứ chỗ c linh sp thì của etre bell thật nhưng mặt nạ toàn loại j ý pha trộn hỗn hợp bột biếc mà mình cũng chịu chẳng biết nó la cái j
  7. nhimcon278

nhimcon278 Thành viên mới

hizz bị mod vitba cảnh cáo topic ko hữu ích nên em chẳng dám viết gì nữa
    có khi comment lung tung lại bị khóa nick nữa thì toi
    anyway, thx các chị đã giúp ạ
  8. vitba

vitba Thành viên mới

Vitba phải xoá 3 bài viết của bạn vì 3 bài viết chả có nội dung gì ngoài chữ "Up" cả, nên ko khác gì bài spam. Bạn vui lòng không post những bài viết như vậy nữa, thì vitba chả việc gì cần phải khoá nick bạn đâu.. Box Làm Đẹp không giống muare, nếu ai cũng up up thì topic rất loãng.
    Còn trả lời topic bạn, vitba thấy bị mụn thì đi khám bác sĩ, chứ chữa ở thẩm mỹ viện làm sao họ có chuyên môn như bác sĩ được. Trị muụn là còn kém cả thuốc uống, thuốc bôi, chế độ ăn uống, kiêng khem đi bụi...chứ đâu chỉ lột mặt nạ bôi kem là xong.
  9. pisekshy

pisekshy Thành viên mới

hình như c viba cũng làm ở đấy r hay sao í nhỉ ?? ko nhớ hình như đọc mang máng
  10. vitba

vitba Thành viên mới

Tớ giảm béo bụng nàng ạ. Chứ mặt tớ tớ còn 1 tủ mỹ phẩm cho da các thể loại nên tớ sì pa ở nhà cho khoẻ, he he.