1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

các ss cho em hỏi chất lượng của Linh Beauty Center bên muare ạ :)

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi nhimcon278, 17/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Medior

Medior Thành viên mới

Cay nhỉ Trơ trẽn quá
  2. TRANGKEOshop

TRANGKEOshop Thành viên mới

3. bemo

bemo Thành viên mới

hình như chị ý thấy em lành nên làm tới thì phải . Đến hôm nay rồi bao nhiêu lần em post bài nhẹ nhàng tử tế bên topic dính nhưng chị ý vẫn lờ lớ lơ xóa đi mới sợ
    http://muare.vn/forum/ThoiTrang/1915191/trang-94.ttvn
  4. promese

promese Thành viên mới

Linh Beauty thế nào thì ít nhất bây giờ chúng ta cũng hiểu đến 90%. Bạn nào bị xoá comment ko phải lăn tăn nữa.
    Làm ăn, nhất là nghề làm đẹp bao giờ cũng có sơ suất với khách hàng. Nhưng chủ hàng đứng đắn người ta sẽ chọn đối thoại với thắc mắc của khách, ko xoá bài tùm lum.
  5. Medior

Medior Thành viên mới

Thích ý kiến của chị này Làm ăn ngay thẳng thì đối diện thẳng với khách hàng chứ việc gì phải dấu diếm xóa comment
  6. BoneBone

BoneBone Thành viên mới

May quá đọc được topic này kịp thời :)
    Up lên cho mọi người cùng biết
  7. 10101986

10101986 Thành viên mới

hix,mình thật ngây thơ
    E đang định qua LBC,vì thấy toàn comment tốt, chả nghi ngờ j chứ
    Giờ mới vỡ lẽ híc híc!Tí nữa thì.......
  8. teenagedirt

teenagedirt Thành viên rất tích cực

Hi mọi người tớ ko ở VN và cũng chưa đến thẩm mĩ viện của chị Linh bao giờ nhưng tớ nghĩ thế này...
    -Phần lớn mọi người có kì vọng hơi quá về khả năng của Thẩm Mĩ Viện. Quảng cáo thì : giảm béo, xoá tàn nhang, giảm mụn vân vân và vân vân...Nhưng thực tế là : béo thì có năm bẩy loại: béo vì tích nước, béo vì gen, béo vì ăn uống...mụn thì do dậy thì, do vệ sinh cơ bản kém hay do nội tiết...hay tàn nhang thì do tiếp xúc với ánh nắng mặt trời nhiều..nội tiết hay là do gen...
    Tóm lại mỗi khiếm khuyết thì có hàng nghìn lí do tạo ra...và Thẩm Mĩ Viện chỉ chữa được vấn đề nào đơn giản nhất thôi.
    Tớ thì ko tin vào TMV, tớ chỉ tin vào bác sĩ...bạn tớ giảm béo đi làm tummy tuck tức là hút mỡ bụng ( ra hàng xô) ấy...một năm sau ăn uống ko giữ gìn người lại phình ra đến 60% của cũ...Nói thể để mà biết kể cả cách chữa trị extreme như thế mà kết quả cũng có hạn nữa là mấy bà trong Thẩm Mĩ Viện, xắn quần xắn áo lên mà bóp bụng, bóp lấy bóp để.
    Kể cả quảng cáo có máy móc...nhưng nói thật...cái máy kiểu laser mà gọi là Thermage Lift ( giảm béo) mấy triệu đô một cái..vận hành thì bằng bác sĩ mà giảm 4-5 kg còn khó nữa là các em TMViện cho chị em vào cái quấn nóng nằm như giò hấp ...buổi đầu giảm mấy lạng nước xung quanh bụng...các chị em tươi như hoa. Nhưng làm nhiều nó nhờn...thì cũng chỉ đến thế mà thôi.
    -Quay lại chuyện chị Linh này...tớ thấy chị em mơ mộng nhiều thất vọng nhiều. Thường các chị bán hàng thì ai chẳng mồm mép lên đến giời, hỏi gì cũng được,có, chắc chắn...Cũng khó trách vì cuộc sống mà...chẳng nhẽ khách hàng hỏi em giảm béo được bao nhiêu thì trả lời: 1 tháng đầu 2cm max...tháng sau lại fình ra nếu em ăn uống bình thường...nếu em ăn một ngày 1 thìa cơm thì giữ được lâu đấy...
    Tớ nghĩ quan trọng là mình biết người biết mình: muốn giảm 5-10kg mà ko fải ăn kiêng, tập thể dục hùng hục trong vòng 3 tháng ( trừ hút mỡ thì ko tính) chỉ xoa bóp kem kiếc này nọ thì đúng là trò bịp. Mà nếu mình có khả năng ngày ăn một bát cơm, chạy thùng thục 5km thì cần đêk gì đến bọn TMV nữa cơ chứ.
    -TMV ở VN theo tớ fù hợp nhất là cho các bạn đi làm mệt mỏi đi vào cho các em xoa bóp sáng khoái thì okie. Chứ chui vào TMV để biến vịt thành thiên nga thì cẩn thận là chui ra là chim gẫy cánh đấy...
  9. cuuvanlong

cuuvanlong Thành viên mới

Linh beauty mình thấy được khen là djch vụ giảm béo tốt, giảm các vòng tốt với cả phục vụ chu đáo Biết mỗi thế hì hì
  10. 29L3

29L3 Thành viên mới

Đa số khách Cm chê đủ điều thế mà trong topic chị ấy toàn thấy ca ngợi .Mình chỉ thấy lạ thường topic lâu năm đã đc khách tín nhiệm thì chả cần đấu giá topic dính thì khách hàng cũng tự nguyện up phụ ,hoá ra chả phải ngớ ngẩn mỗi tháng tốn 4-5triệu để PR cho mình .Đáng lẽ topic này nên có link bên muare để chị em biết đường tránh xa thì tôt hơn .