1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

các ss cho em hỏi chất lượng của Linh Beauty Center bên muare ạ :)

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi nhimcon278, 17/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhimcon278

nhimcon278 Thành viên mới

hôm rồi em qua làm thử 1 buổi trị mụn VIP , giá 300k , tầm 60 phút .
    Nhận xét là : thất vọng ! Dịch vụ fình fường mà giá thì cao.
    Ko biết các sp etrê belle gì của ss ấy có tốt ko , hiz hiz
  2. lum_dong_tien_online

lum_dong_tien_online Thành viên mới

Ý tớ không phải là mình trả tiền cho dịch vụ dùng Etre Belle rồi chị ấy tráo thuốc khác vào,thế thì khác gì lừa đảo.
    Tớ chỉ nghĩ là khi mình đã treo cái biển SPA lên thì các loại mỹ phẩm dùng để phục vụ khách hàng cũng phải tương đối so với số tiền khách hàng bỏ ra.Chứ kiểu đâu bỏ ra 3 4 trăm nghìn làm trắng da mặt mà chỉ được đắp mặt nạ bằng cái thuốc rẻ tiền 5k /gói và 1 dúm dưa chuột.
  3. bemo

bemo Thành viên mới

Năm 2007 tớ giảm bắp tay ở đấy ngon lành cành đào . Giảm 3-4cm liền . Sau 1 năm thì bắp tay to và cứng như đá ( ngày xưa bắp tay tớ chỉ gọi là béo thôi chứ chưa đến mức lực sĩ thô thiển như thế ) .
    Qua chỗ chị ý kiểm tra lại thì chị ý bảo do tớ chứ không phải do quá trình chị ý làm . Tớ bảo mà em cả năm trời đi bộ đi học , ở nhà bát còn chả bao giờ phải rửa thì to cái gì ??? Blah blah blah . Rồi chị ý chốt hạ 1 câu Nếu em muốn chị có thể làm lại 1 khoá bắp tay cho em ( cạch đến già , có cho 100 triệu em cũng kiếu ) ) . Mà bọn Hàn Quốc nó còn thích được bắp tay như em mà tập mãi còn chả được đấy
  4. promese

promese Thành viên mới

Chết cười vì đồng chí Bé Mỡ béo.
    Tớ nhớ là nàng đã từng khen nức nở vụ bắp tay có hiệu quả. Tất nhiên là chỗ chị Linh đã trị đúng ngươì đúng bệnh. Cái vụ nó tái phát, thậm chí còn đàng hoàng hơn, to đẹp hơn thì tất nhiên cũng chẳng phải lỗi của nàng. Do bắp tay hay bắp chân ngoài cơ ra còn có mỡ, nước. Muốn giảm số đo vùng nào là phải tuyên chiến với cả liên quân 3 thằng này, rất mệt. Và không bao h có kết quả vĩnh viễn nhé. Được một thời gian là nó phục hồi thôi.
    Tớ đã, đang và sẽ đau khổ vì bắp chân bắp tay như cột đình( bắp chân 36 đấy ạ). Tớ tin tưởng chất lượng chỗ chị Linh một cách..có giới hạn. Tớ cũng đoán là chị ấy sẽ điều trị được, nhưng sẽ không lâu dài. Cho nên ..tớ chả dại.
  5. kun92

kun92 Thành viên mới

:( bemo làm bắp tay như thế... E làm bắp chân thảm không kém.
    Em còn chả được 1 năm bắp chân bé đi, vì vừa làm xong đo thì cũng ko hề giảm. Nhưng sau 1 năm thì bắp chân bị vỡ bắp ( nổi vằn đỏ ở toàn bắp chân )... Chán ko thể tả. Hồi ý bị đấm bắp chân đến thâm tím cả ra.. mình vẫn cố nhịn vì nghĩ fải chịu đau mới đẹp. Giờ thì "đẹp" kinhhh
  6. pisekshy

pisekshy Thành viên mới

tay t cũng như b này đây béo thôi chứ ko có gân cốt g vì từ bé đến lớn ko bh phải làm cái g hết . nói tóm lại là người rất ít vận động
    B làm ở đấy hết bn xiền thế ? hno t hỏi c linh í cũng bảo là giảm đc tầm 1.5 đến 4cm tùy từng ng húng lắm r đấy. Mà chị í làm cách nào thế ? nghe b ở dưới nói là Đấm vÀo Bắp Chân ... hốt hoảng quá , xương cốt t yếu chị í mà đấm cho mấy cái chắc gẫy luôn quá
    bemo tư vấn khẩn vì đang húng vụ giảm béo bắp tay quá
  7. bemo

bemo Thành viên mới

Hồi em làm là cvó 900k / 18 buổi thôi . nhưng nghe trẻ con đồn dạo này giá cả leo thang lắm thì phải ???
    Qui trình giảm bắp tay bao gồm :
    - Dùng baby oil massage tay : cũng có nhào nặn 1 tý nhưng kô đấm đá dã man như bạn trên kia kể . Khá là thoải mái thôi
    - Quấn nóng
    - Chạy 1 máy máy rung ở bắp tay
    ---> Khoảng 1 tiếng rưỡi cả 3 bước
  8. ca_map_sut_rang

ca_map_sut_rang Thành viên mới

Vậy rốt cuộc là không có cách nào nhỉ? Muốn giảm cái bắp tay mà chả biết làm thế nào, khổ quá cơ.
  9. nhimcon278

nhimcon278 Thành viên mới

hizz thôi vậy thế này ứ bỏ cả đống xiền ra mà lắm rủi ro đến thế đâu hu hu
    em ở nhà tự chữa bằng mp thiên nhiên thôi
  10. pisekshy

pisekshy Thành viên mới

T có mes hỏi c Linh r, 2.8t - 6.5t tùy theo cơ địa hê hê leo tháng quá quá í . nhưng ko biết có tiên tiến lên tí nào ko kể bỏ từng í xiền ra mà đc cái bắp tay nhỏ đi và nhiều năm sau ko bị cứng như đá ( như bemo kể ) thì t cũng ok liền