1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

các ss cho em hỏi chất lượng của Linh Beauty Center bên muare ạ :)

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi nhimcon278, 17/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. valentinesad

valentinesad Thành viên mới

Phải nói thật là mình đã và đang làm ở chỗ Linh , có lẽ là phải tới 7 cái thẻ tổng thể tất cả , ngót hơn 20t .
    Giờ mình vẫn còn mấy cái thẻ ở đó , có thẻ cũng còn gần chục buổi , mình ít khi vào trang này , nhưng từ khi có nguời gủi cho mình cái đuờng link này , giờ thấy nản lòng quá , gọi điện cho chị Linh thì chỉ thấy tiếng chuông đổ dài thôi à , rồi ngày hôm sau có nguời gọi lại báo là Cô em đi công tác vẫn chưa về , cũng gần 2 tháng nay rồi chỉ toàn như vậy thôi , chán qúa đi mất
    Có lẽ mình bỏ mấy cái thẻ đang còn à .hix
  2. pnwind

pnwind Thành viên mới

Bản thân mình cũng đã từng làm giảm số đo và chăm sóc da tay ở LBC nhưng mình vốn không định viết comment vì lười lắm. Tuy nhiên, nhân tiện đây mình cũng nói luôn là đánh giá chất lượng đáng thất vọng, thái độ nhân viên được cái cực ngoan ngoãn nhưng thiếu kiến thức chuyên môn, hỏi gì cũng hoặc là không biết hoặc là bị vặn vẹo 1 chút là chả lời vớ vẩn luôn. Biết đâu hôm nào hứng lên mình làm bài hồi tưởng lại thì sẽ post sau. Tuy nhiên, mình cũng chả có ý định kê khai thông tin cá nhân đâu vì biết kê khai thế nào mới đạt và thế ức chế chết lên được ý.

được vitba sửa chữa / chuyển vào 01:18 ngày 14/08/2009
  3. linh39

linh39 Thành viên mới

Em gái à.
    Linh Beauty Care luôn tạo điều kiện tốt nhất cho khách hàng.
    1. Khi em bận không thể tiếp tục tham gia. Linh sẽ hoàn lại số tiền em chưa sử dụng đến.
    2. Khi em tham gia không đạt được hiệu quả như ban đầu được tư vấn. Linh sẽ hoàn lại tiền cho em toàn bộ giá trị Thẻ em đã đóng ban đầu.
    Linh Beauty Care luôn mang đến những điều tốt nhất cho các chị em khi tham gia. Trong một ngày nào gần đây, em có thể đến Beauty, Linh sẽ tạo mọi điều kiện để em thoải mái nhất.
    Vậy nhé, chào em gái.
  4. meo_con_xinh

meo_con_xinh Thành viên mới

Hồi chiều đọc bài của bạn Vitba mình cũng đã định có ý kiến, nhưng đang ở văn phòng bận quá nên không reply lại luôn được. Bây h vào thấy mọi người cũng đã nói rồi nên mình không nói nhiều nữa. Đúng là diễn đàn thì chẳng biết ai với ai, nhưng mà mình tin là những thành viên trên này chẳng ai nhẫn tâm đến nỗi vu oan đặt điều cho 1 cơ sở lâu năm như của LBC. Mà thực ra, có phải cứ muốn nói xấu là nói xấu luôn được đâu, ít nhất phải như thế nào người ta mới nhận xét như thế chứ. LBC có những điểm tốt như các em phục vụ rất ngoan thì mọi người cũng khen đấy chứ, chứng tỏ các comment của mọi người là rất công bằng.
    Còn chị em vào nhận xét ở đây cũng chỉ là cảm nhận của mỗi người, người này làm thấy thế này, người kia làm thấy thế kia thì bảo cho nhau nghe. Chứ topic này cũng chẳng phải là nơi chất vấn hay làm chứng ra toà mà phải trích dẫn abcd... Về cá nhân mình thì chỉ cần ai theo dõi từ đầu và để í một chút là biết mình làm ở LBC hay chưa, làm dịch vụ gì, hậu quả ntn ...
    Được meo_con_xinh sửa chữa / chuyển vào 21:31 ngày 11/08/2009
  5. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

e chỉ mong chị LB có thể trả lời giúp e và một số bạn khác chuyện đã có 2 chị ở mấy trang trước nói về việc hộp wax toàn lông thui ạ !!!!
  6. Medior

Medior Thành viên mới

Tớ hiểu thiện ý của bạn Mod Vitba rồi.
    Nhưng thú thực là từ đầu đến h khách hàng đều comment rất sát với chất lượng dịch vụ đấy chứ, có điều gì ko rõ ràng hay chân gỗ đâu Bằng chứng là LBC có vào mà ko giải thích được những thắc mắc đó, trái lại vừa quảng cáo vừa quote lại comment cũ ở trên topic của chị í, trong khi đó người comment rất rầm rộ trước đây là em bemo còn đang rất bất bình.
    Còn nick nào tham gia dịch vụ ở chỗ LBC thì tớ tin rằng chị í sẽ nhận ra, nếu ko đã quote lại câu comment đó và hỏi em là ai rồi
  7. babystylish608

babystylish608 Thành viên mới

Tớ thì chỉ nghĩ đơn giản là cmm của mọi người quả thực là quá khó giải thik đối với chị Linh thôi. haizzzz ...
    chẳng lẽ " tôi xin lỗi mọi người vì keo waxing ở chỗ spa của tôi đc sử dụng lại nhiều lần, đây là do sơ suất và thiếu hiểu biết về vấn đề vệ sinh cung~ nhu* tôn trọng khách hàng của nhân viên chúng tôi, chúng tôi hứa sẽ khắc phục chuyện này" à?
  8. vitba

vitba Thành viên mới

Update tình hình:
    TTvnol lỗi nên sau mỗi lần nick Linh39 post bài là trang đó của topic dừng lại, có lúc bị lỗi topic không post bài được. Vitba đã post bài hỏi các Tech Admin về lỗi này vào lúc 0:44am giờ VN ngày hôm nay trong forum của ban quản trị. Hi vọng trong hôm nay sẽ sửa được.
    Nếu bài post của mọi người không hiển thị được/ lỗi, thì mọi người copy và paste vào PM cho vitba. Vitba sẽ quote lại khi lỗi diễn đàn được sửa. Tốt nhất là trứoc khi gửi bài, mọi ngưòi nên copy tòan bộ bài viết, paste đâu đó như Notepad hoặc Word, phòng trường hợp lỗi và mất bài viết.
  9. lamt

lamt Thành viên mới

Nhân chuyện mọi người ko đọc được bài, tớ thông báo là tớ đọc được bình thường. Có lẽ vì tớ dùng trình duyệt FF.
    Nên tớ nghĩ lỗi là do chữ ký của chị Linh. Trong FF tớ vẫn thấy chữ ký của chị ấy hiện rất nhiều lỗi code, nên có thể là sau chữ ký này tất cả mọi bài bị lỗi theo.
    Nếu có bạn nào muốn copy lại bài trong trang 6 hay những phần bị lỗi thì tớ copy lại cho. Hoặc bạn đổi trình duyệt là đọc được.
  10. TRANGKEOshop

TRANGKEOshop Thành viên mới

e đc tận mắt nhìn chị devil vì hôm e đến làm trị thâm chung phòng với chị devil và đc xem kết quả :)