1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các thành viên SG xin một chân làm mod

Chủ đề trong 'Nghệ thuật Nhiếp ảnh' bởi kakalot, 04/05/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kakalot

kakalot Thành viên rất tích cực

Các thành viên SG xin một chân làm mod

Hôm qua box saigon đã họp offline tại quán cà fê Chợt nhớ. Một số thành viên tuy không đầy đủ nhưng cũng đã vạch ra hướng hoạt động sắp tới của Box trên tinh thần ý kiến chung của phần lớn các member. Hiện tại còn một vấn đề duy nhất là hiện tại box chỉ còn một Mod duy nhất là Kakalot. Về mặt quản trị thì box nhiepanhnghethuat so với các box khác vẫn thuộc loại khá yên ổn. Tuy nhiên để thuận tiện cho hoạt động sắp tới được chủ động hơn (hoạt động như thế nào sẽ chính thưac công bố trong vài ngày tới) các thành viên saigon xin được một chân Mod. Không biết các bác có ý kiến gì không? Nếu được thì anh em sẽ offline bầu ra một bác có đủ điều kiện nhất làm mod .
  2. ducnc

ducnc Thành viên mới

Đồng ý hai tay với Asahi các bác ơi.
  3. thatwhy

thatwhy Thành viên rất tích cực

Rất hợp lý, sẽ chuyển ý kiến của bạn ngay.
  4. apham

apham Thành viên mới

Nhat tri voi y kien cua bac Asahinguyen. Neu chung ta co duoc Mod o Vietnam thi se rat tot cho forum nay.
  5. Hoa_KTS

Hoa_KTS Thành viên mới

Em nhat tri va ung ho y kien cua Bac Asahi, voi lai nho Bac phat dong box minh di offline nhieu nhieu nhe.... nhan tien cung xin cam on Bac Asahi ve chiec dia CD.... (nhung Xp no hong chay, huhu)
  6. huutran70

huutran70 Thành viên mới

Good idea đó bác Asahi.
    to Hoa-KTS: XP chạy tốt, nói sao vậy bạn. Không cần cài đặt, Hòa tìm file chương trình, click vào là chạy luôn.
    Chúc... vọc cho ra!
    Được huutran70 sửa chữa / chuyển vào 08:55 ngày 05/05/2004
  7. Hoa_KTS

Hoa_KTS Thành viên mới

Bac Thao oi, "voc ma ko ra" chac e chet met... kaka.
    Em chay file Photo.exe trong folder 32. No show khuc gioi thieu chuong trinh roi bao loi, keu insert CD vo... hic, hic... nhung o win98 thi software chay ok hu bac...
    E xem anh cua Bac roi, tam nao cung "kinh" (kinh day la "dep" day nhe, hihi) e thich tam "Nguoi lao cong day xe" chup tu tren cao cua Bac, chieu sau va y nghia phan chieu rat hay. Mong duoc Bac chi giao, chi giao
    Tu ngay gap moi nguoi, e da co them y tuong de shot, chu tu truoc gio e chi shot moi phong canh, cho nen bi gio von lieng cung chi toan "canh va canh", kaka. Cuoi tuan nay e lam mot phat ra Vung Tau (di choi thoi), nhung muon thu vai phat "beach & sun", moi nguoi cho e xin ti "kinh" nghiem.... nhe
    May hom nay ko thay Bac asahi dau nhi? Toi hom wa e xach may doi moi nguoi o ben pha Thu Thiem... hic hic..
    "Ngong trong khong thay bong em
    Thoi danh lay may ra xem do nghien..." kkakak
    E bat den Bac Ducnc day nhe... huhu
  8. kakalot

kakalot Thành viên rất tích cực

Nếu có OS win 98 thì nhớ chạy Setup trước.
    Buổi tối chụp trước Diamon Plaza khá thú vị. Hôm nào Hoa_KST ra chụp thử bài báo cáo cho anh em trong box nha.
  9. ducnc

ducnc Thành viên mới

May hom nay ko thay Bac asahi dau nhi? Toi hom wa e xach may doi moi nguoi o ben pha Thu Thiem... hic hic..
    "Ngong trong khong thay bong em
    Thoi danh lay may ra xem do nghien..." kkakak
    E bat den Bac Ducnc day nhe... huhu
    [/quote]
    Ôhela, sorrỳ Hoa nhá, sao không sms cho mình cái, hôm qua mình cũng ra đó (khoảng 17g40) nhưng không thấy ai , gọi cho HT70 thì bác này đòi đi nhậu thịt chó - vì NF bận học, không có thổ địa sao đi. Ngày mai đã hẹn NF, NGuyên rồi chắc chắn sẽ đi.

10. ducnc

ducnc Thành viên mới

Bắt quả tang bác Asahi "ma cũ" ăn hiếp "ma mới" nhá
    Nếu có OS win 98 thì nhớ chạy Setup trước.
    Buổi tối chụp trước Diamon Plaza khá thú vị. Hôm nào Hoa_KST ra chụp thử bài báo cáo cho anh em trong box nha.
    [/quote]
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa