1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các thế hệ Học sinh Trưng Vương - Tp Qui Nhơn

Chủ đề trong 'Bình Định' bởi lazy_manqn, 07/11/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. catbien82

catbien82 Thành viên mới

12B Trưng Vương ới ời, chừng nào họp lớp dậy, cuối năm roài,,,,
    nhớ quá nè....
  2. catbien82

catbien82 Thành viên mới

Bạn ơi, bạn tên j thía? Có phải tên Vân k? Thái Thụy Hải Vân ấy...
  3. me_xanh

me_xanh Thành viên mới

HiHi,
    Em không phải là Vân đâu, Hải Vân thì có học ở lớp em nhưng giờ có chồng rồi hình như là chuẩn bị xuất cảnh theo chồng.
    Em tên Hà ra tốt nghiệp năm 2005 đang làm ở Hồ Chí Minh , thỉnh thoảng có ghé ttvlol/binh dinh xem nhưng ít bài quá hình như mợi người bạn lắm thì phải.
    Anh hay Chị cũng là dân Trưng Vương à? giờ anh đang làm gì? có phải đang làm nhà báo không? Em biết được điều này do đọc bài trước của anh đó hihì.
    Được me_xanh sửa chữa / chuyển vào 16:08 ngày 17/01/2007
  4. chapi

chapi Thành viên quen thuộc

Cũng vì cái chữ "thỉnh thỏang" đo đỏ mà bao thế hệ sinh viên chỉ mới gặp nhau trong 3 trang topic thôi đấy...
    Chúc bà con trường Trưng Vương sum họp
  5. catbien82

catbien82 Thành viên mới

hxhxhx, trùi ui bộ chị post bài ngôn ngữ thấy khô khan lắm hay sao mà e gọi chị là anh dậy. Kiểu này chắc coi lại quá hà. Hehe, chị là bạn của Vân, bạn "quánh lộn" ấy. Ngày còn đi học cũng thân với nó nhưng lâu rùi mất tin tức. Nhớ nó thì hỏi liều chứ cũng đoán me_xanh k phải là Vân. Con bé đó lười mấy cái này lắm.
    Chị đang làm nhà báo theo nghĩa... bongs của từ này. Hhehe, tất nhiên tương lai chị k mờ mịt thế. Mong mexanh gửi bài thường xuyên để box Bình Định xôm hơn.
    Làm bạn nhé...
  6. me_xanh

me_xanh Thành viên mới

Hihi chào chị,
    Em nhớ là đã sửa bài của mình bằng từ anh thành chị rồi mà kô hiểu seo lại thế nữa, sorry chị nha hihihi
    Ok chị em mình làm bạn đi, ở qui nhơn em cũng có nhiều bạn nhưng vẫn còn ham dzui muốn kết bạn nữa hìhì.
    Nhà chị ở đâu? chị vẫn đang làm nhà báo hả ? hihì nghề này vô mách hay sao ma dạo này nhiều người theo ghê hihi.Em chắc mai mốt về Qui Nhơn cung theo nghề này luôn quá hu hu
  7. catbien82

catbien82 Thành viên mới

Hehee, ngày xưa me_xanh học ở đâu??? SG à??? hay thật đấy! YM! của me_xanh là j nhỉ? mình muốn chat với me_xanh trên YM! cơ. Ở đây khó nói chuyêẹ lắm.Nick của mình cũng là catbien82. Ép nick của mình đi nhé.
    Nhà mình ở 156 Tây sơn, gần bến xe ấy. Hỏi Khoa lớp me_xanh nó sẽ chỉ cho. Mình cũng ham dui lắm. Và lỳ. Hông hiểu sao ai cũng bảo mình lỳ... Nhiêu đó đủ giới thiệu sơ về mình rồi. Mà có khi me_xanh chỉ cần nhìn thýa mình thì cũng nhâạ ra nữa, vì hồi đó học chung trường, mà mình thì "cái mặt quen lắm..."...
  8. me_xanh

me_xanh Thành viên mới

hehhe
    khong ngo chi Catbien82 cung vui tinh ghe,ten me xanh cua em ha?
    thuc ra em lay ten nay vi thich thoi chu thuc su doi voi em no chang co gi ca hihih, ngay truoc co xem chuyen muc me xanh tren ti vi va em cung thich nen lay ten minh la me xanh thoi
    Dien dan Trung Vuong minh sao buon qua ,
    ba kon oi , khoay dong len di chu .
  9. honey_cake

honey_cake Thành viên mới

--------------------------------------------------------------
    Ây dza ! là dân Trưng Vương nên nghe câu này thấy cũng nhột nhột ... he he
    Thật ra cũng muốn khuấy động lên lắm chứ MX, nhưng mà khuấy xong hôm nay, ngày mai vào vẫn thấy 1 mình mình khấy, ngày mốt vào vẫn thấy như.... ngày mai ... hix
    Một mình mình khuấy không vui đã đành, "sản phẩm" tạo nên cũng không hay cho lắm ( bằng chứng là chẳng "ma" nào "nó"nghía, mà có nghía xong thì cũng quay lưng đi). Thế đó ... Vào room có buồn cũng đừng trách ...ĐA ĐA nha.
    Kết luận : Muốn khuấy thì phải cùng khuấy mới vui !!!!!!!!!! OK???
  10. me_xanh

me_xanh Thành viên mới

OK thâu !
    Em cũng đang cố gắng khuấy động lên tí chứ thấy room mình buồn thật,
    Không biết anh hay chị học khoá nào vậy? có thể introduce một tí về mình được không?