1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các thế hệ Học sinh Trưng Vương - Tp Qui Nhơn

Chủ đề trong 'Bình Định' bởi lazy_manqn, 07/11/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. honey_cake

honey_cake Thành viên mới

------------------------------------------
    Chà ! không biết văn vẽ của mình thế nào mà để đàn em không nhận ra nam hay nữ. he he !!
    Giới thiệu tí nhé ! Honey_cake đây 100% là female ( giống cái đó mà ). Chắc chắn là lớn tuổi hơn MX rồi vì mình học khoá trên mà ( 1997-2000). Con gái lớp mình hồi đó cũng khá nổi tiếng nha. ( Không fải nổi tiếng vì học giỏi đâu ... nói ra cũng hơi xấu hổ)
    Hồi trước mình và Catbien ( con nhỏ ở trên kia kìa ) học chung cấp 3 ở Trưng Vương.
    Mình đang sống, "cống hiến" và lao động ở TPQuy Nhơn.
    Nếu rãnh rỗi thì liên lạc uống cafe nha !!!
    Được honey_cake sửa chữa / chuyển vào 13:02 ngày 26/01/2007
  2. me_xanh

me_xanh Thành viên mới

Trui ui ,
    Bà kon Trưng Vương đâu hết trơn rồi sao chỉ toàn la nữ không dzậy nè?
    Chẳng lẻ mấy anh để mấy chị nữ làm chủ chiến trường suốt thế này sao? mất mặt con trai Trưng Vương quá hix hix [r39)
    @@@ Honey_cake là nữ hả? vậy mà em cứ tưởng là nam hihihi
    Ok khi nào em về rủ cả chị Catbien82 đi uống cafe
    Cho số phone đi nha bữa nào về em hú hihihi
  3. catbien82

catbien82 Thành viên mới

Con đó nó hay théc méc lém e đừng có để ý. Hehe, catbien82 e còn nhìn nhầm thì honey_cake đóa nhầm là nam thì đúng roài.
    Con trai Trưng Vương lo làm ăn thôi, k ai vào 8 thì chị em mình thắt chặt tình bằng hữu, "một thế giới k có đàn ông" hehe.
  4. luv_2_luv_4_u

luv_2_luv_4_u Thành viên mới

Chào cả nhà
    Tôi cũng cựu học sinh Trưng Vương đây niên khoá 95-97
    Lớp 10,11,12B thầy Bạch Ngọc, cô Tường chủ nhiệm
    Hiện đang công tác ở Hà nội .
    Bác Hà Nam ở Hà Nội co hay họp đồng hương ở Bình Định không cho thông tin với ở đây 8 năm rồi mà chẳng có dịp giao lưu gì cả
  5. poulet_roti

poulet_roti Thành viên mới

chào gia đình Trưng Vương chúng ta, poulet cũng là đứa con lưu lạc của Trưng Vương đây, quá lâu không vào lại Box, giờ thấy topic Trưng Vương được các sư muội, sư đệ phát dương lên cũng thấy mừng.
    Giới thiệu chút, Poulet dân trưng vương tốt nghiệp 95, cùng khoá với mấy cha nội lazyman, hamabien.... nhưng khác lớp.
    lop lazyman cô thông chủ nhiệm là lớp A rồi, còn tui đây lớp F, quan hệ ngoại giao giữa lớp A và F cũng mặn nồng lắm. Mấy đứa lớp A tui cũng thường gặp mỗi khi về Qnhơn.
    Thầy Nam, em không được học thầy, năm thầy vào trường thì em đang học 12, nên không được diện kiến thầy.... với lại văn chương của em thì tệ hại lắm.
    Các sư thúc, bá, huynh đệ, tỷ muội, ai có hình ảnh gì của trường thì post lên nhé, để con dân trưnng vương được thấy trường thay đổi nhé!!!
  6. catbien82

catbien82 Thành viên mới

Túm lại các pác có đăng ký chương trình offline k vậy, hãy thêm vào danh sách hội cựu hs Trưng Vương cho em Hà me_xanh nó mừng.
    Hehe, sao các pác nhà mình lúc nào cũng đợi chị em xỉa xói rồi mới chịu tham gia nhỉ... Hay là do chị em nhà mình rỗi hơi...
    Chẳng biết, nhưng có đi chơi là dui hà...
    Em Hà me_xanh nhớ thêm tên của các anh ý vào nhé...
  7. me_xanh

me_xanh Thành viên mới

8. poulet_roti

9. poulet_roti

Cau chuyen thu 1: đại hội anh hùng tửu
    có 1 giai thoại về đại hội anh hùng tửu, xin kể anh em nghe. Năm học lớp 11 - 1994, cả trường cấm trại tại doanh trại quân đội thuộc phường Bùi Thị Xuân hay Trần Quang Diệu j đó, để chào mừng 26-3, năm đó lớp A chủ trì cho việc đại hội anh hùng tửu, thành phần tham gia chủ yếu đến từ khối 11, mỗi lớp 2 đến 3 đại diện, ngoài ra có một số khách mời từ các huynh đệ khối 12, 10...... uống bằng lon bia, đầu tiên mấy anh em lớp A, B F tính uống rượu bầu đá, nhưng sau đó mua loại rượu gạo nấu từ phù cát. Mỗi cao thủ uống 1 lon, uu tiên lớp A có nhiều đại diện. Cuối cùng tui cũng ko biết thằng nào giựt được lon vàng, vì do đang tiến hành đại hội thì bghiệu phát hiện nên phải chạy tán loạn. Nhưng tui chính mắt chứng kiến các anh tài gục ngã, nhất là thằng sơn bum lớp F tui, nó la liệt trong hội trườg trống của doanh trại. Nhưng nằng nề nhất là thằng Nghĩa lớp A, nó gục tại chổ, nó to con lớn xác, nên phải 4 thằng mới khiêng nó về căn phòng dành cho lớp A, người giật giật, thở khò khè dồn dập. Anh em phải cho nó uống nước chanh, nặng chanh vào tai và mũi để giai rượu (ko biet cai cach nay ai nghi ra ma ngu dzu ko biet) . Đây cữung là DH AH rượu đầu tiên của trường TV.
    ngoài lề : năm cấm trại đó, lớp F ăn trộm được tấm bảng hiểu của 1 quán thịt dê, nên trước cổng trại của lớp 11F là :
    Lẩu dê - Mini quán

Được poulet_roti sửa chữa / chuyển vào 00:14 ngày 31/01/2007
  10. poulet_roti

cau chuyen thu 2: ru thay tam bien
    lại kể thêm câu chuyện có thật thể hiện cái nhất quỉ nhì ma thứ 3 học trò. Năm tôi học 11, thì khoá trên tôi, tại lớp 12C, lớp xã Hoà đá banh hay hay, thầy giáo Đỗ EM dạy văn chủ nhiệm. Số là 1 lần nhiều thành viên lớp 12C có cả nam lẫn nữ rủ rê thầy Cnhiệm đi tắm biển. cả thầy trò tắm biển rất vui vẻ, mấy tay 12C rủ thầy Đỗ M bơi ra ngoài, nhưng có sẵn âm mưu, khi thầy ra ngoài, thì cả đám phục kích tuột mất........... quần thầy. thế là thầy không giám bơi dzô, vì có nhiều em nữ sinh quá, thầy cứ năng nỉ hết thằng này đến thằng khác trả ......... quần cho Thầy..Cuối cùng thầy cũng được cái ......... quần của thầy sau một hồi bơi lặn ở ngoài xa.
    Thầy Nam - Lãng Tử chú y nhé..... đừng có mà sơ xuất
    Được poulet_roti sửa chữa / chuyển vào 00:15 ngày 31/01/2007