1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các thí sinh của chúng ta...

Chủ đề trong 'Nhạc Dân Tộc Dân Gian' bởi vyhuynh, 09/04/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Final_Fantasy_new

Final_Fantasy_new Thành viên rất tích cực

Pinklips
    Tên đầy đủ: Đỗ Thùy Linh
    Ngày sinh: 19-8-1986
    Hiện đang học tại: Genetic Bách Khoa
    Về bản thân:
    Hì ... chả hiểu có phải do em là con một không nhưng tính em ngang bướng lém, lại nhiều thói xấu nhưng được cái là vui vẻ , hòa đồng , lúc nao` cũng cười ..., ai nhờ vả gì mà làm được thì giúp ngay .
    Sở thích:
    Đi du lịch , mua sắm ( con gái mà :D ), chơi game ( cái này thì ko hỉu có nữ tính không ... he he ...)
    Là con một nên nhìu lúc buồn lém ... nhin` người ta có chị có em lại thấy tủi thân :D ... chả biết tính ích kỷ ... bướng bỉnh ... có phải do em là con 1 ko nữa ...
    Em luôn muốn được đi du học, mong ước được bay xa , mở rộng tầm ,kiến thức ,đi để được thử thách mình với cuộc sống ...
  2. Final_Fantasy_new

Final Fantasy: Chào bạn, mình là FF
    Final Fantasy: Rất vui được làm quen với bạn, 1 trong 4 thí sinh của nhóm 10 ;)
    Pinklips: Chào anh !!
    Final Fantasy: Phiền bạn chờ mình một chút được không ;)
    Pinklips: Dạ vâng
    Pinklips: Hít hà, cố lấy hơi để chuẩn bị tâm lý nào K
    Final Fantasy: Okie, I?Tm back
    Final Fantasy: Cứ bình tĩnh thôi, đừng nghĩ nó quá trịnh trọng, nghiêm túc
    Final Fantasy: Rồi bạn sẽ cảm thấy chỉ như 1 cuộc trò chuyện thôi mà ;)
    Final Fantasy: Info của bạn, mình đã có tương đối đày đủ. Đọc thấy nhiều điều thú vị lắm ha, coi bộ bài interview này thú vị đây ! :D
    Pinklips: :P
    Final Fantasy: Nào, giờ cho bạn chọn câu hỏi về các lĩnh vực, bạn thích mình hỏi về vấn đề gì nào ? Như thế cho tự nhiên nhé ;)
    Final Fantasy: Y rất ghét hỏi đáp như vậy, nhưng quy định là quy định :-<
    Pinklips: :D
    Final Fantasy: Nghe nói trước khi tham gia Miss TTVN, em đã từng được ?otôn vinh? Miss Petalia đúng không ?:D
    Pinklips: :?>
    Pinklips: Đấy là bạn em lấy hình gửi đi dự và nhờ số người vote cao nên em mới được.
    Final Fantasy: Coi bộ Miss Pinklips có nhiều lợi thế quá há :D
    Final Fantasy: Nghe nói bạn rất thích hát, vậy nếu bây giờ GK yêu cầu bạn hát cho GK nghe thì sao nhỉ ? Nếu giọng hát hay thì sure luôn là số điểm review của phần GK dành cho thí sinh của bạn là cao nhất ;)
    Pinklips: Em hát hò bên Benelux hoài, ngày nào chả conference hát cho nhau nghe :P
    Pinklips: Chiều tối nào cũng có ?ođaị hội âm nhạc? voicechat đó :D
    Pinklips: Để hôm nào invite anh vào ?othưởng thức?, bây giờ đêm hôm khuya khoắt, hát hò bố mẹ nghe thấy mắng chết. :P
    Final Fantasy: Từ chối khéo ghê :D. Vậy là bạn nợ khoản thi ?oTài năng? nhé :D
    Final Fantasy: Ngoài hát trên?.voicechat, đã bao giờ bạn đứng trước sân khấu chưa :P
    Pinklips: Dạ rồi ạ, 1 lần, biểu diễn cho trường em
    Final Fantasy: Bạn biểu diễn bài gì vậy ? Kết quả được tính là ?bao nhiêu bó hoa ?:D
    Pinklips: Bài Eyes on Me anh ạ. Biểu diễn ở trường thôi mà :D
    Final Fantasy: :o. Y Nhìn nick này, coi bộ GK với thí sinh có nhiều điểm chung quá ha :D. Đó là ca khúc đầu tiên được sáng tác cho series Final Fantasy. :?>
    Final Fantasy: Okie. Ah, theo quy định của BTC, bạn sẽ phải gửi 7 ảnh, gồm 2 ảnh studio, 2 ảnh thường nhật và 3 ảnh chụp qua webcam, tất cả đều phải là ảnh mới chụp gần đây. Vậy phiền bạn bổ sung giúp mình được không ?:)
    Pinklips: Được ạ, em gửi luôn cho anh nhé
    Pinklips: Trong đó có mấy ảnh, em chụp ở hồ Gươm, hơi mờ mờ ảo ảo một chút, có bị tính là ảnh nghệ thuật không ạ ?
    Final Fantasy: Cái này sẽ do BTC xét duyệt. Nhưng theo những tấm ảnh bạn gửi cho mình ở đây thì mình thấy đã hoàn toàn đạt yêu cầu ;)
    Pinklips: :P
    Pinklips: Hôm đó hơi mưa, mà ánh sáng không tốt, kiểu nào em cũng phải chụp làm 3 lần.
    Final Fantasy: J
    Final Fantasy: Trong profile bạn ghi sinh năm 86, vậy cấp 3 bạn học trường gì ? Bạn có thể kể một chút về (những) kỷ niệm đáng nhớ được không ?
    Pinklips: Em á, em học Thăng Long :D
    Pinklips: Kỷ niệm nhiều lắm, nhưng chẳng biết kỷ niệm nào là đáng nhớ :D
    Final Fantasy: :o <Coi bộ GK với thí sinh hơi nhiều điểm chung> , mình cũng một thời khoác áo TL :D
    Final Fantasy: Kỷ niệm đáng nhớ nhất có thể là (những) lần bị kỷ luật ?:D hoặc một chút gì đó,?liên quan đến tình cảm?
    Pinklips: Kỷ niệm bị kỷ luật nhớ nhất là lớp 12, học Văn, bị đuổi ra khỏi lớp chỉ vì? con bé ngồi cạnh ăn quà vặt, chả hiểu gì cả. Tức quá em xuống phòng y tế ngủ đến gần hết giờ mới quay lại lớp. Không bị mời phụ huynh mà cũng không bị bản kiểm điểm :D
    Final Fantasy: :D Sở dĩ tự dưng mình hỏi vậy vì cấp 3 là lứa tuổi ?oquậy phá? nhất, bản thân mình khi nghe bạn nói đến trường TL là mình lại nhớ ngay cảnh đến ngày thi tốt nghiệp mà phụ huynh mình?.vẫn còn được mời lên uống trà cùng hiệu trưởng vì?.thằng con trai ?ongoan, hiền?, viết lung tung vào bài thi thử T.T
    Pinklips: :))
    Final Fantasy: Thế còn những kỷ niệm về?.:?>Nói thế nào nhỉ .
    Pinklips: Anh đã đọc topic của em chưa, bên box Aptech đó.
    Final Fantasy: Topic gì nhỉ?? J
    Pinklips: Eyes on me Yuna
    Pinklips: Anh có thấy nghịch lý không ?
    Final Fantasy: J
    Pinklips: Kỷ niệm là những cơn mưa, là những ngày bạn ý đèo em đi để tìm trang phục biểu diễn cho bài Eyes on me. :P
    Pinklips: Cả cái hình em chụp ngồi trên cái xe trẻ con và ở vườn hoa là bạn ý chụp cho em đấy.
    <Cắt một đoạn theo yêu cầu thí sinh :-$>
    Pinklips: Giờ người ấy ở xa rồi. Tất cả có lẽ chỉ còn là kỷ niệm thôi.
    Final Fantasy: J Một kỷ niệm thật đẹp, phải không nào ? Cuộc đời đã cho ta cơ hội thì tại sao ta không hy vọng những điều tốt đẹp sẽ đến chứ ?;)
    Final Fantasy: Biết đâu một ngày nào đó bạn sẽ <quote> đi du học, được bay xa , mở rộng tầm ,kiến thức ,đi để được thử thách mình với cuộc sống </quote> và?.tìm thấy một phần (lớn) kỷ niệm thì sao :P
    Final Fantasy: Ahhhh, vừa đọc dòng : chơi game ! Thật vậy sao :D
    Final Fantasy: Sở trường của bạn là thể loại game gì ?
    Pinklips: Anh chơi Gunbound không ? Em bắn kém lắm, chỉ chơi vui để giết thời gian thôi mà.
    Final Fantasy: Có, nhưng kém :?>. Con gái mà chơi Game thì quậy phải biết, chắc nhà con 1 nên được bố mẹ ?ođào tạo? cho thành con trai luôn đây :-?
    Final Fantasy: Tiếc là mình không thường xuyên chơi. Sợ thua lắm. Biết tài rồi :D
    Final Fantasy: Đã 3h sáng rồi ;) Bạn đi ngủ trước đi. Mình nghĩ như thế này là ổn rồi J. Bài phỏng vấn đã đạt đủ yêu cầu ;)
    Final Fantasy: Coi bộ GK với thí sinh nhiều điểm chung quá: đồng môn, cùng là programer, gamer?
    Pinklips: Cả Eyes on me nữa chứ :D
    Final Fantasy: Rất cảm ơn sự hợp tác của bạn. Bài phỏng vấn này, hỏi một lần cuối là bạn có đồng ý để mình đưa lên diễn đàn không ?;) Có điểm nào bạn cảm thấy cần lược bỏ không ?
    Pinklips: :D Không anh ạ. Nhưng anh đừng đưa lên hết, một đoạn private anh cắt đi nhé :P
    Final Fantasy: Okie. Đến phần thành viên vote, mình sẽ là người đầu tiên vote cho bạn ;)
    Pinklips: Cảm ơn anh.
    Final Fantasy: Chúc bạn một giấc mơ đẹp và một ngày tốt lành ! :x
    Pinklips: Em chơi Gunbound đây. Cảm ơn anh nhé. Chúc anh ngủ ngon :D
  3. Final_Fantasy_new

Linwitch
    Ngày sinh: 27/12/1986
    Đang học đại học, ngành quản trị kinh doanh.
    Bạn thân: gaubeoxinhdep trên ttvn (bạn học cùng cấp 3)
    Lĩnh vực quan tâm: PR, IT (đặc biệt là Storage)
    Status: Single, vô tư như một con dế nhỏ
    Sở thích: Hát, làm thơ, tự mình tạo ra những phút giây lãng mạn
    em muốn viết nhiều hơn, nhưng có lẽ vậy là đủ rồi(tai chẳng quen marketing bản thân) hì hì.
  4. Final_Fantasy_new

Final Fantasy: Chào Miss Linwitch ;) !
    Linwitch: Chào anh, anh là GK nhóm 10 đúng không ạ ?
    Final Fantasy: :D Uhm, mình phụ trách nhóm 10.
    Final Fantasy: bạn đã sẵn sàng cho cuộc phỏng vấn chưa ? :P
    Linwitch: Vâng, gần gần sẵn sàng
    Final Fantasy: Trước khi bắt đầu, mình có một yêu cầu nhỏ từ phía BTC, về quy định gửi ảnh.
    Final Fantasy: Bạn sẽ phải gửi tổng cộng 7 ảnh gồm : 2 ảnh studio, 2 ảnh đời thường và 3 ảnh webcam. Bạn cố gắng đáp ứng giùm mình sớm nhé ;)
    Linwitch: Vâng, sau 4 tiếng nữa em sẽ gửi cho anh. Được chứ ạ ?
    Final Fantasy: Cố gắng càng sớm càng tốt ;) Và đủ số lượng nữa nhé.
    Linwitch: Vâng. Thanks vì anh đã báo tin, chứ anh mà ghét em, không bảo thì... :)) em vui vì khỏi phải đi thi :D.
    Final Fantasy: cho mình hỏi, tại sao bạn lại tham gia cuộc thi này ? Cảm giác của bạn thế nào ?
    Linwitch: Tại?.lúc đầu ham vui, nhưng sau em thấy cũng hơi sợ :?>
    Final Fantasy: Sau khi ?ongâm cứu? 3 bản info của bạn/ Miss Vũ/ Miss Pinklips thì mình đều nhận thấy rằng cả 3 đều ?omáu? IT-mà-không-phải là-dân-IT. Bạn có thể cho biết tại sao bạn lại thích System Storage chứ không phải Trading hay Commerce, chuyên ngành của bạn là QTKD cơ mà ?:)
    Linwitch: em đang quan tâm đến lĩnh vực mới là lưu trữ
    Linwitch: Các giải pháp về sao lưu dự phòng hay khắc phục sự cố ấy
    Linwitch: em thấy rất hay
    Linwitch: :D
    Final Fantasy: Vậy sau này nếu phải chọn giữa chức General Manager của 1 công ty Trading lớn và 1 chức Manager be bé cho 1 cty chuyên về System Solution thì bạn sẽ có lựa chọn như thế nào ?
    Linwitch: keke
    Linwitch: bây giờ cứ phải chiến đấu đã
    Linwitch: Còn lại sau này tính sau :P
    Final Fantasy: Uy. Sorry, mình chưa biết tuổi của bạn, cho hỏi bạn sinh năm?.?
    Linwitch: Cái số đẹp đẹp ý anh ạ :P
    Linwitch: 86 !
    Final Fantasy: Theo dân buôn, số này là số Lộc Phát đấy :P
    Linwitch: Có mà số xấu thì có
    Linwitch: oánh số đó trượt thẳng cẳng
    Linwitch: Em đánh lô 2 lần đều trượt
    Linwitch: Thề không bao giờ đánh lô nữa
    Final Fantasy: Con gái như thế này thì quá hợp để làm dân System Manager rồi :D
    Linwitch: :P
    Linwitch: thế cho em hỏi nè, vòng anh làm giám khảo vậy nè, anh xét appearance hay characteristic zay?
    Linwitch: :))
    Final Fantasy: môfi ngươ?i môfi ca?nh, tu?y ngươ?i ma? xét chứ :P
    Linwitch: ui cha, vậy thì phải xét bao nhiêu góc độ ấy nhỉ?
    Final Fantasy: nếu chi? chăm chăm 1 mặt thi? sef bo? qua nhưfng mặt tốt khác
    Linwitch: Thế anh còn câu hỏi gì cho em nữa không?
    Linwitch: Nãy giờ em thấy không giống như 1 cuộc phỏng vấn
    Linwitch: Tâm lý rất thoải mái và tự tin
    Linwitch: Nên thi thoảng hơi lạm dụng từ ngữ :P
    Linwitch: Kể cả những chuyện vớ vẩn, vì em biết anh thích nghe nó hơnkiểu: em tự thấy có điểm mạnh gì ? em định làm gì trong tương lai?
    Linwitch: em sẽ chết trước khi trả lời những câu hỏi như thế
    Linwitch: :D
    Final Fantasy: tương đối
    Final Fantasy: tất ca? chi? tương đối
    Final Fantasy: :)
    Final Fantasy: nếu ngay tư? đâ?u nói la? pho?ng vấn thì nghe nặng nê? quá
    Final Fantasy: nên mi?nh sef chi? la?m tương đối va? tóm lược nhưfng gi? cute nhất
    Linwitch: Lại nói đến chuyện tương đối, em vẫn nhớ câu truyện ngày xưa em đọc: Người ta hỏi Einstein thuyết tương đối là như thế nào, khó hiểu thế?
    Linwitch: Ông bảo: tôi cho bạn 5 phút: 5 phút ngồi trên 1 cái chảo 100 độ, và 5 phút ôm cô nàng Marilyn Moroe xinh đẹp, bạn sẽ hiểu thể nào là tương đối
    Final Fantasy: ho?i nho? :-$
    Final Fantasy: nafy giơ? bạn ca?m thấy 15 phút hay 2 tiếng :-$
    Linwitch: Ôi, đã muộn thế rồi à? Em không biết là thời gian đang trôi qua cơ đấy
    Linwitch: :)) Trả lời câu hỏi của anh rồi nhé
    Final Fantasy: :D
    Final Fantasy: Mình thì thấy?.đúng 1 tiếng đã trôi qua ?.nhưng không vô nghĩa :P
    Final Fantasy: Giơ? có lef finish ơ? đây nhi? :)
    Linwitch: yes
    Linwitch: thanks
    Linwitch: :)
    Final Fantasy: Mi?nh nghif bạn cufng có việc bận
    Linwitch: Vâng, đúng ạ
    Final Fantasy: ko la?m phiê?n bạn nưfa
    Linwitch: hi`hi`
    Linwitch: cảm ơn buổi phỏng vấn nhân viên không mới của anh
    Linwitch: ;)
    Final Fantasy: Chúc bạn 1 buô?i tối tốt la?nh va? 1 tuâ?n la?m việc vui ve ;)
    Linwitch: hope to see u soon
    Linwitch: bibo
    Final Fantasy: Bye Bye :) %%-
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa