1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các thông báo - Thông báo về việc xử lí bài vở, đổi tên và move topic

Chủ đề trong 'Nhạc cổ điển' bởi kankuli, 16/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kankuli

kankuli Thành viên rất tích cực

Thể theo yêu cầu của 1 số thành viên BTC quyết định bổ sung thêm 1 giải nữa là Giải dành cho bài viết có nhiều người bình chọn nhất.Các bạn thành viên sẽ bình chọn cho bài viết nào mà mình thích nhất,dựa vào đó BTC sẽ chọn bài để trao giải.
  2. kankuli

Hiện nay tình trạng các chủ đề mới được tạo ra vô tội vạ.Nhiều chủ đề có nội dung không liên quan đến chuyên môn của box.Nhầm tưởng 1số thể loại nhạc khác là Nhạc Cổ Điển.
    Từ nay tất các các bài viết vi phạm sẽ bị xóa ngay không cần thông báo
    Mong các bác hiểu
  3. toocky

toocky Thành viên quen thuộc

Anh kankuli ơi bây giờ nhiều bạn vẫn chưa biết phân biệt nhạc cổ điển, nên họ đưa vào nhầm chỗ là chuyện bình thường thôi, vả lại mục Hỏi Đáp lại không được để trên phần chú ý, nên bị đẩy ra phía sau, không nhìn thấy nên các bạn ấy lập chủ đề mới. Theo em nếu xoá bài các bạn đi thì còn ai mới thèm đến với box nữa, nhiệm vụ của mình là giúp nhiều người nghe nhạc cổ điển hơn, nếu xoá luôn như thế thì làm sao mình giúp được. KHông làm các bạn ấy thích nghe nhạc cổ điển thì ít nhất cũng cho các bạn ấy khái niệm cơ bản về nhạc cổ điển chứ. Hay anh để mục hỏi gì đáp nầy lên phần chú ý đi, một thời gian sau nếu vẫn còn topic mới vô tội vạ thì hẵng xoá, được không ạ?
    Thân
  4. kankuli

Vì nhiều lý do BTC cuộc thi "Viết về NCĐ" gia hạn thời gian tham dự cuộc thi thêm 1 tháng nữa.Đến hết ngày 10/4.
    Xin mời các bạn tham gia
  5. cuongtrung770

cuongtrung770 Thành viên mới

em sẽ lưu ý ạ