1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các thông tin hoạt động của nhóm Trẻ em lang thang !!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi pomme, 03/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Coxuoc

Coxuoc Thành viên quen thuộc

Sau hôm xuống BT3, chưa thấy có ai tường thuật lại cả. Hôm ấy mình đến hơi muộn vì phải chờ bạn tận mục sở thị hoạt động ở BT3. Rất xin lỗi mọi người vì hôm ấy không hát cùng với các em như lần trước được vì mình sợ sẽ là nhàm chán nếu lại là mình. Theo mình, mỗi lần chúng ta nên có một speaker chăng? Mình thì thấy không khí hôm ấy như ý lắm. Có vẻ nhạt nhẽo và chóng vánh. Có lẽ do chị gì ở BT3 sợ mọi ngưòi về muộn chăng mà kết thúc sớm thế.
    Lại xin lỗi lần nữa vì gần đây công việc và việc thi cử khiến mình không có thời gian tham gia cùng mọi người. Sẽ cố gắng hơn!

Que em vung mo-
    Mai nha em do-
    Dang nguoi nho nho-
    Moi nguoi hay goi...Tho
  2. NUOC8

NUOC8 Thành viên quen thuộc

Sao vậy Linh ui??? Nhưng mà đưng buồn...mọi người sẽ làm thêm phần việc muh....Luôn mong sớm trở lại nhóm lang thang....
    Vậy thì ai sẽ đi xuống BT1 vào hôm 20/7 đây???NUOC8 có thể đi được đấy.Hãy liên lạc ĐT nhé!

CUỘC SỐNG ƠI TA MẾN YÊU NGƯỜI
    TỰ ĐIỀU ẤY KHÔNG CÓ GÌ ĐÁNG LẠ
    CUỘC SỐNG ƠI TA MẾN YÊU NGƯỜI
    VÀ HI VỌNG CŨNG ĐƯỢC NGƯỜI YÊU LẠI.
  3. H2H

H2H Thành viên quen thuộc

Sáng mai 20-7,H2H sẽ xuống BT1 để khớp chưong trình cho ngày 27-7 .Chưong trình kéo dài 2 tiếng (19-21h), dự kiến có khoảng 6 bài hát, 5 câu đố vui, trò chơi thì fải chờ 20 này xuống xem ko gian của họ thế nào đã mới có ý tưởng được, ai có trò gì hay hay thì góp ý cho H2H với nào.
    ngày mai ai có thể đi được xuống BT1 thì vẫn như hôm trước nhé 8h ở cổng nhà hát lớn, xin mọi người đùng cao su nhé.Anh linus ơi, xong buổi ngày mai thì anh hẹn một hôm cho nhóm minh họp đi, phân công lại ko thì mọi người lại quên hết.
    To :chị Yến ơi..vấn đề khó nhất ngại nhất...đây..hỗ trợ cho bọn em 300000 để lo chương trình sắp tới nhé..
  4. Linus

Linus Thành viên quen thuộc

Ngày 25/07/2002 nhóm trẻ lang Thang tập trung lúc 15h00 tại Nhà hát Lớn để đi bảo trợ 1để thống nhất và kiểm tra lại chương trình lần cuối.
    Mời các bạn quan tâm đến chương trình ngày 27/07 lần này có mặt để cùng xây dựng chương trình.

Thông báo này được đưa ra trước 3 ngày và là thông báo cuối cùng về lịch cho lần này.
    Biết thì nói là biết, không biết thì nói là không biết, thế mới là biết.
    Lúc 16h00 ngày 27/07/2002 đi trung tâm bảo trợ xã hội 1. Tập trung tại cổng nhà hát lớn.
    Được Linus sửa chữa / chuyển vào 20:42 ngày 26/07/2002
  5. Linus

Linus Thành viên quen thuộc

Một số vấn đề cần giải quyết trong khoảng thời gian sắp tới:

1. Các thành viên nhóm Lang Thang tham gia chương trình sinh hoạt ngoại khoá cùng CLB (đi chơi Hồ Đại Lải) ngày 04/08/2002 nộp tiền cho Chị Yến hoặc Linh (Complicate_heart) muộn nhất ngày thứ 6 tuần sau, 02/08/20002. Số tiền: 30k
    2. Nhũng thành viên tham gia chương trình gặp mặt toàn TTVNOnline ngày 16/08/2002 nộp tiền vé cho Chị Yến hoặc Linh. Số tiền: 30k
    3. Ngày 02/08/2002 lúc 16h00 họp nhóm Lang Thang tại Cung Văn Hoá Hữu Nghị Việt Xô.
    Nội dung cuộc họp gồm những vấn đề cơ bản sau:
    - Tổng kết hoạt động và góp ý cho hoạt động tháng 7.

- Lập chương trình hoạt động tháng 8. Phân công sơ bộ công tác tháng 8.

- Ổn định nhân sự và phân công các thành viên chuyên trách.

Mời các thành viên quan tâm hoạt động của nhóm có mặt đúng giờ.
    Biết thì nói là biết, không biết thì nói là không biết, thế mới là biết.
  6. gio_mua_dong

gio_mua_dong Thành viên rất tích cực

Híc sao toàn họp giờ tui phải nấu cơm thế vậy ..Đến khổ...Mà quên mình có phải đi hay không nhỉ ...Đọc không hiểu rõ lằm..Hic..đến khổ ..
    Nhấn Vô xem chơi
    BUỒN QUÁ ĐI THÔI XÉT CHO CÙNG MAI CŨNG LÀ MỘT NGÀY MỚI...HÃY CHO TA MỘT CON ĐƯỜNG... KHI TA ĐÁNH MẤT MỘT CÁI GÌ KHÔNG LẤY LẠI ĐƯỢC THÌ LÚC ĐÓ TA MỚI THẤY CÁI ĐÓ QUÝ GIÁ
    gio_mua_dong@yahoo.com
  7. big-heart

big-heart Thành viên mới

hic! bác linus ui ! 2/8 nhóm họp hả ? Nhất định cháu sẽ phải "thu sếp" đeể đi mới được .May mà cháu vào đọc không thi lại lỡ ko đi được mà có khi lại còn trách nhầm bác là ko chiu liên lạc với bọn cháu .quả thực là cháu đây ko muốn đeể lỡ bất cứ hoạt động nào của nhóm đâu !
    hang
  8. tina17

tina17 Thành viên rất tích cực

trời ơi ! sao đi đâu cũng thấy HN hết thế nhỉ .. ĐN đâu rồi đâu rồi . ĐN ơi sao chúng ta chẳng làm được cái gì hết vậy tiếc quá là tiếc
    thien than be nho
  9. leyen

leyen Thành viên quen thuộc

Nhóm lang thang thân mến,
    Hiện nay chị có copy các bài hát thiếu nhi hay nhất. Các em cử ai đến gặp chị để lấy nhé (sorry vì 2/8 chị không họp cùng được).
    Chị Yến
    Cuộc sống tươi đẹp hơn bạn tưởng!
  10. vietnobita

vietnobita Thành viên quen thuộc

3/8 sinh nhật em rồi mọi người ơi ai có lòng hảo tâm mang quà cho em nhé