1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các thông tin liên quan đến apply và kết quả apply học sau đại học năm 2007 (năm 2008 tiếp tục từ tr

Chủ đề trong 'Du học' bởi Tropical_Jungle, 21/01/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vmthao

vmthao Thành viên mới

Oai`, bac nong''''the'''':D Em cũng biết là nhiều hay ít tiền phụ thuộc phần lớn vào living cost của nơi mình học, và kiểu gì thì trường nó cũng phải cho mình đu tiền để sống. Em nghĩ trên đây chả ai chọn trường theo tiêu chuẩn stipend cả đâu:D
    @ bác ltl04: vấn đề là bác prof này rất nice, và rất yêu vietnam. Dạo này bác ấy sang VN liên tục. Bác ấy cũng rất giỏi nữa. Em đang cố làm sao deny mà vẫn tạo tiếp tục giữ được quan hệ tốt với bác ấy sau này:D
    @ bac daolehien: what''s up?:D
    Được vmthao sửa chữa / chuyển vào 20:19 ngày 23/02/2008
  2. haichit

haichit Thành viên mới

Thế chắc là Đào Lê Hiến rồi? Trúng phóc
  3. daolehien

daolehien Thành viên mới

bác haichit cẩn thận à nha. Đừng khiêu khích tên tuổi em như thế Em đánh lại vào tên vợ bác, lúc ấy đừng có mà spam em
  4. anh1986

anh1986 Thành viên mới

Chị Hiền hôm nay vui tính dễ sợ. Lạ ghê.
    Nhân tiện bàn bạc về mức sống. Hôm trước tình cờ tìm thấy cái này. Các bác có thể so sánh mức sống giữa các thành phố của Mỹ để biết trường nào cho nhiều hơn hay ít hơn.
    http://cgi.money.cnn.com/tools/costofliving/costofliving.html?step=form&x=35&y=7
    Hmm waiting for rejection....
  5. Tropical_Jungle

Tropical_Jungle Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thread này đã sắp đến 100, là giới hạn của diễn đàn, một thread mới đã được mở để mọi người tiếp tục vào đó trao đổi, thread này được khóa lại. Thread mới ở đây:
    http://www9.ttvnol.com/forum/Duhoc/Thong-tin-Apply-va-ket-qua-Apply-cac-truong-cua-My-nam-2008-(Phan-2)/1021456.ttvn
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa