1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các thông tin liên quan đến apply và kết quả apply học sau đại học năm 2007 (năm 2008 tiếp tục từ tr

Chủ đề trong 'Du học' bởi Tropical_Jungle, 21/01/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. herovi3t

herovi3t Thành viên mới

Nếu apply online thì LOR có thể gởi bằng email.
  2. Tropical_Jungle

Tropical_Jungle Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nhà mình cũng chưa có thêm nhiều tin mừng nhỉ. Em cứ mới đi "du xuân" về tối qua, cứ tưởng sau khi đi hơn 1200km vòng quanh Tây Bắc trong vòng 3 ngày về sẽ được thấy mọi người báo tin mừng nhiều nhiều, thế mà cũng chả thấy mấy ngoại trừ 1 admission từ UMN và rejection từ JHU...
    Thôi, chúc mừng bác "trúng" và chia buồn bác "trượt".....
    Em đang hy vọng là mình có cơ hội được làm trận nhậu ăn mừng với anh em.....
    Đây là cái ảnh em đi "du xuân" với mấy ông bạn, chụp trên đỉnh đèo Pha Đin lúc hơn 6 giờ sáng, đi chơi đã dã man, sướng âm ỉ đển tận bây giờ...nguy hiểm và điên cuồng nhưng khoái các bác ạh....
  3. herovi3t

herovi3t Thành viên mới

Quên mất là bạn phải apply từ Mỹ thì mới dùng online được cho USC. Còn GAtech area thì rất là good.
  4. haichit

haichit Thành viên mới

Cũng tuỳ từng trường thôi bác ạ, bọn SC nó bắt thầy phải gửi chứ không được gửi qua email. Em vẫn cú vì bọn ISU reject vì thiều LOR, chính tay em gửi hộ ông thầy qua email 2 lần mà bọn nó bảo là không nhận được. Chán, chả muốn nói nữa. May mà lúc ấy được admission một trường rồi và không máu me trường này lắm nên đành ngậm ngùi chấp nhận.
  5. pomeloflower

pomeloflower Thành viên mới

Các bác có ai biết EE JHU lấy bao nhiêu không nhỉ.
    Em voi đám bạn của em đã lên đến khoảng 5- 6 ng apply va`o day rồi. Nếu EE lấy tầm như CS và bọn em được hết thì chiếm đến nửa khoa cua no'' a`
  6. BeastFromTheEast

BeastFromTheEast Thành viên quen thuộc

Đám bạn của Tropical Jungle có Sơn Lùn và Thành Béo à. Chúc sớm có tin vui nhé
  7. Tropical_Jungle

Tropical_Jungle Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cảm ơn bác Beast đã có lời chúc. Em cũng đang rất nóng ruột chờ tin...lúc nào có tin mới sẽ chia vui ngay cùng các bác. Bác biết hai cu này ah?
  8. ltl14

ltl14 Thành viên mới

Hê,cái vấn đề này tao cũng gặp rắc rối,phiền thật, tự tay mình vào hòm mail gửi mà vẫn cứ bảo là ko nhận được. Điên tiết, chả biết làm thế nào:D. Thôi đành ngậmngùi chờ, và có admission rồi (Tamu đó)
  9. ltl14

ltl14 Thành viên mới

Ơ thế bác tropical là bác nào thế, tình hình là anh em trong này biết nhau hết, trừ mỗi bác. Mà hình như bác già nhất, thôi bác đứng ra tổ chức 1 vụ đi nào :D. Em thấy bác nào cũng đẹp trai, ko biết bác nào là bác rừng già
  10. kitte783

kitte783 Thành viên mới

Ủng hộ vụ offline cái nhỉ. Bác nào đứng ra tổ chức đi
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa