1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các tiền bối trong cốc vào vấn dùm em tí ạ(Có Hình)

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Conbocon, 24/09/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhockalone

nhockalone Thành viên quen thuộc

ha ha:)) bây giờ bạn còn nói cáo ngại ko ạ...giờ con gái ghê lắm làm gì có chuyện ngại đâu ợ...còn về phần bạn của bạn thì theo ngu ý của mình là thằng đó biết bạn thích cáo rồi đấy ạ... nên mới nói với bạn chớ... thật ra cái vụ này mình ko biết lắm đâu nhưng mà nếu bạn đã biết địch biết ta như vậy thì là cái tốt đấy...nếu biết là mình thua nó cái gì thì mình đừng đấu đá nó với cái đấy nữa...ví dụ nó ăn nói giỏi hơn thì bạn cũng đừng có cố chém gió giỏi hơn nó làm gì, tuy nhiên bạn thử nói xem bạn hơn nó cái gì và thua nó cái gì nào...nói rõ thì mới có phương hướng chứ:D
  2. Conbocon

Conbocon Thành viên mới

Thì ngoài mấy cái trên thôi là nó hơn mình,còn lại mình ăn đứt nó từ đầu đến chân !
  3. Conbocon

Conbocon Thành viên mới

ặc vì sao lại ẩn thế? có làm gì phi pháp đâu muk @@
  4. cafe_nau

cafe_nau Thành viên mới

Có thể trêu đùa nhưng phải trên cơ sở tôn trọng em í. Hành động này chả mang lại lợi ích gì còn bị gái đánh giá là mất lịch sự.
  5. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Conbocon! giơ tay lên! Anh đã bị bắt! [r24)]

@chủ thớt: Gái nhìn mắt ướt phết nhỉ! Mắt ướt như này, chủ thớt cứ dấn mạnh tí chắc là oke ;)
  6. Conbocon

Conbocon Thành viên mới

Em chưa hiểu ý bác ? :-w
  7. nhockalone

:)) haiz... thui coi như em sai, có lẽ cái vụ này e phải kiểm chứng một lần để biết gái sẽ phản ứng ra sao...nhưng mà nói thì là nói vậy nhưng nếu một khi mình đã kêu khát nước và muốn rủ gái xuống uống nước cùng thì theo phép lịch sự là gái sẽ uống cùng mình, còn nếu gái mà ko uống cùng mà cứ bắt chủ thớt phải về thì xin thưa là gái này nó nghĩ nó là tất cả mọi ng phải làm theo ý nó vì vậy chủ thớt nên cho nó biến
  8. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Làm gì mà nghiêm nghị thế? =))
    Gái mắt ướt nói chung là nhiều cảm xúc, lắm mối, hay nói cách khác là đa đoan. Nói chung chú đúng thời điểm cứ dấn mạnh có lẽ là oke
  9. nhockalone

haiz bực mình ghê... bạn Conbocon thử nói bạn hơn thằng kia điểm gì và thua nó điểm gì xem nào để mọi ng còn vấn cho;)))
  10. Conbocon

Conbocon Thành viên mới

update tềnh hềnh:
    Có một vệ tinh đang tán cáo (vệ tinh đó là thằng bạn em mới chết chứ),tên này thua em về nhiều mặt duy chỉ có nó cùng quê với cáo,ăn nói với con gái trôi chảy và ăn chơi hơn em.
    Em dc biết thì cáo cũng có nhờ tên này chở đi học khoảng 2 tuần sau đó thì ngưng k thấy nữa(Em cảm thấy cáo này cũng ghê lắm đây,chăn 2 chú gà tơ 1 lúc)
    Theo các bác thì em nên tán nhanh xúc nhanh hay tán lâu dài trong bóng tối ( em sợ bị đâm chọt thì thọt lắm,cụ thể là tên vệ tinh này) nhỉ?Các bậc tiền bối đã vào và chưa vào :SB,Mr.Li,superdream..bla..bla vấn dùm em với..!
    VẤP NGÃ KHÔNG PHẢI LÀ THẤT BẠI..MÀ LÀ DỪNG CHÂN ĐỂ NGHỈ