1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các tiền bối trong cốc vào vấn dùm em tí ạ(Có Hình)

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Conbocon, 24/09/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Conbocon

Conbocon Thành viên mới

đấy là môn Nguyên lý kế toán mà bác,học nguyên lý kế toán =>Kế toán tài chính ! Thế bác học ngành gì á ?
  2. tienvatinhzzz

tienvatinhzzz Thành viên mới

môn nlkt cũng gần giồng kế toán tài chính thôi bố ak. kế toán nó khó hơn 1 tí:))
    thế chú học môn kế toán tài chính k có bài tập định khoản phần đầu ak=))

ak mà a thắc măc cái này nữa chú nói chú học về ngân hàng
    ngành ngân hàng bọn em không đi sâu về kế toán lắm
    đây là môn chuyên ngành chú k đi sâu vào học thì chú học cái gì:-??
  3. Conbocon

Conbocon Thành viên mới

Môn KTTC là môn chuyên ngành hả bác@-)? Trước giờ học môn nào hay môn đó thôi chứ chả để ý xem nó là chuyên ngành hay cơ bản nữa vì em cứ tưởng sang năm 3 mới học chuyên ngành,hj hj zậy phải cố gắng qua môn này thôi !
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Vâng cám ơn BÁC ! Mời BÁC phờ ắn phắn sắc phắn ra khỏi thớt dùm em đi ạ.Cuộc đời của bác chỉ biết đi đâm chọt người khác thôi =))*cười khoái chí* (Bảo đảm reply lại liền:)))
  4. minh386

minh386 Thành viên rất tích cực

Em chủ top nói thế ko có gì bốc phét cả. Nguyên lý kế toán thì hầu hết các trường kinh tế đều học khi mới bắt đầu học kế toán. Em này học chuyên ngành ngân hàng thì rồi sẽ còn học nhiều môn về kế toán nữa. Nó đơn giản nhưng nếu ai ko nắm căn bản thì ko hiểu ( cô bé kia chắc là vậy) em chủ top đã có kinh nghiệm thực tế rồi nên giảng lại khoảng hơn 1 tiếng cho cô bạn kia biết cách làm bài cũng ko có gì khó hiểu. Cá nhân mình thấy cái bạn tienvatinh hơi lèm bèm vụn vặt
  5. tienvatinhzzz

tienvatinhzzz Thành viên mới

=))môn chuyên ngành là môn nào cũng k biết thì tôi chịu ông rồi,=)) mấy môn chuyên ngành này học từ năm 2, vd như môn tiền tệ, nlkt... chú có biết môn chuyên môn là nhưng môn nào k =))
  6. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Không đi học ngày nào mà điểm phẩy cũng vẫn trên trung bình. >"< Cần loại bỏ những thành phần học sinh, sinh viên như chú Trước và cả giáo viên dạy chú nữa để VN có thể sánh vai với các cường quốc năm châu. [r23)]
  7. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Hức, ngay trúng môn Kế toán đại cương thì bị che mất điểm.

(Hì, tôi biết tính bạn hay trưng hình - các thể loại hình - nên tạo đk để bạn trưng lại tấm khác có luôn điểm Kế toán đó mà.)
  8. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

he he. Vả nhau chan chát. Lúc đầu kêu ko đi học ngày nào, sau lại bảo học đến đó nghỉ là sao? Anh có nhời phê bìn1h ^ ^
  9. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Tại vì đúng là bạn ấy hay đi khoe hình (các thể loại hình), cho nên khi tôi nhắc nick này khoe hình điểm đi, thì bạn ấy chột dạ. Nếu mà khoe nữa thì lại là chính mình, mà mình đang đóng vai nick khác, nên phải nói vài lời ầu ơ ví dầu cho qua câu chuyện ấy mà.
  10. Virvu

Virvu Thành viên mới

Tình hình bị ném hội đồng thế này anh nobita xịt ngòi là cái chắc!!