1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các tiền bối trong cốc vào vấn dùm em tí ạ(Có Hình)

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Conbocon, 24/09/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Chuẩn đấy! vote rồi nhé! [:D]
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Thực ra chú Trước rất hiểu là xê xoa cho qua chuyện thì trong này chỉ có An và tớ hiều điều gì đang xảy ra. Tớ cảm thấy hơi áy náy với Bại một chút. Nhưng thôi, bí mật này là của riêng 2 đứa chúng mình An nhé!
  2. Virvu

Virvu Thành viên mới

vừa bấm than phiền ông spam quá nhiều ở box tvty, nếu thấy tính đúng của v.đề thì chịu khó rút kn nhế
  3. Alp

Ha ha. Mục đích của anh trong này anh nói rõ cho chú nghe nhé (Chú còn xanh lắm):

1- Làm chú Đau liên tục bị khóa nick

2- Làm chú điên lên, sùi bọt mép và nghiến răng nhấn chuột vào nút "than phiền"

3- Làm chú Nếu Biết Trước trở thành một người tốt. Bởi anh hiểu một điều: Ko phải ai sinh ra đã là một kẻ ba bựa.

Hai điều đầu tiên dường như anh luôn thành công. Còn điều thứ 3 và cũng là điều anh trăn trở nhất thì qua đêm nay sẽ có kết quả từ câu trả lời của chú Trước.

~X
  4. Virvu

Virvu Thành viên mới

vui không?
  5. Alp

Không! :(

Thực sự là hơi áy náy một chút!

Tớ đang khóc! Thực sự tớ ko nghĩ rằng ...hic....sự xuất hiện muộn hơn các bạn là một vấn đề...Tớ ko nghĩ rằng các bạn ko yêu tớ chỉ vì tớ xuất hiện hơi muộn. Nếu thực sự thế thì tớ cảm thấy rất buồn vì điều đó. Nhưng tớ sẽ ko cảm thấy có lỗi vì chuyện này đâu. Tớ nói thật đấy! :(

Nếu có thể thì chúng mình vẫn sẽ là những người bạn tốt. Tớ tin là như vậy! :(
  6. Virvu

Virvu Thành viên mới

Tôi thì chẳng tin. Bởi nhiều đứa nó cứ nghĩ mình ném đá người khác là hài hước, là vui và tao nhã lắm. Nhưng giờ Itờ tràn lan, ý thức của từng người nhiều khi không được nâng lên mà biến hình thành thú vui bệnh hoạn và rẻ tiền. Ném đâu là bâu đấy!
    Thẳng thắn mà nói vậy. Chẹp!!
  7. Alp

Có thể Virvu ko tin là tớ đang ân hận, nhưng có lẽ điều đó cũng ko ngăn cản Virvu' tin rằng chúng ta sẽ trở thành những người bạn tốt nhỉ?

Tớ vứa bấm vào nút kết bạn rồi đó! ;)
  8. kuemhoito

kuemhoito Thành viên mới

đưa số phone của em ý đây.a ngỏ lời cho ;));))
    chú cho thông tin em ý ít thế vấn véo sao đc
    đại để chủ top đang phấn đấu làm bảo mẫu+xe ôm+vệ sĩ+oshin+.. cho gái