1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

?-??-??-? Các vấn đề liên quan đến Box: Giải đáp thắc mắc ??" Góp ý - Mọi người chú ý -

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi tchyp, 20/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dia_golden

dia_golden Thành viên rất tích cực

Híc nếu được thì hay biết mấy, mình cũng là những cựu thành viên ban tổ chức 2 lần vừa rồi, lần này có những vướng mắc người ngoài không hiểu đâu.
    Tài trợ đã được chưa, giấy phép chưa xin được, chỗ thuê để làm điểm cũng mới bàn tại CV nước nhưng đã thuê chưa, giá hồi đại hội 1 mình là người đi thuê không nhầm gần 15T đấy......
    Còn nhiều vấn đề lắm, hãy để ý 1 chút đi xem mấy cu admin có thấy ló mặt không hay toàn mấy chú lính mới hăng hái lăng xăng.
  2. MagicEyesinParadise

MagicEyesinParadise Thành viên mới

Về ĐH TTVNOL lần 3, tuy gặp rất nhiều vấn đề, từ kinh phí, giấy phép cho đến các vấn đề tổ chức khác nhưng BTC ĐH đang rất nỗ lực để thực hiện một ĐH thành công. Các bạn không phải lo lắng nhiều. Vấn đề dia_ lo lắng thì là những vấn đề đang nóng ở khâu tổ chức nhưng nó cũng đang được thực hiện rất bài bản và có kết quả rất khả quan. Nếu dia_ cũng ở BTC lần 2 thì cũng biết rằng khi bắt đầu kế hoạch tổ chức lần 2 chúng ta cũng gặp phải những vấn đề tương tự nhưng cũng đã tc được ĐH thành công. Tất cả những vấn đề về ĐH sẽ được BTC thông báo cho toàn thể bà con sau khi xây dựng và thực hiện kế hoạch dự trù thành công.
    Tớ ủng hộ kế hoạch bầu một Mod có khả năng tổ chức offline cho anh em, có như vậy mới đảm bảo tính chất kết nối anh em trong box được. Chúng ta biết rằng box mình từ tiêu chí hoạt động đều thiên về offline, nếu bỏ qua offline thì rất khó để tinh thần anh em có thể hơn được. Các bạn nên tìm một người có khả năng tổ chức offline tốt nhất, khi nào có Mod mới này, tớ sẽ ngay lập tức tham gia oflfine với các bạn...lâu quá ko được nhậu nhẹt với anh em cũng thấy nhớ quá mà...
  3. tchyp

tchyp Thành viên rất tích cực

anh hứa cái gì với em , anh có nhớ không đấy ? Rồi lại kêu em quá đáng ..hị hị
    To all mem : Việc tham gia Đại hội phải được cân nhắc kỹ lưỡng và bàn bạc cụ thể , nhưng cho đến bây giờ , nhìn quanh quẩn cả box cũng chẳng thấy có mấy thành viên hào hứng lắm với việc này . Chyp đã nói chuyện với anh Magic , cũng là một người tham gia công tác tổ chức của Đại Hội lần này , anh đã nhận lời sẽ tổ chức cho Box Thanh Hoá tham gia Đại hội lần này .
    Việc thêm một Mod chuyên về vấn đề offline thì chyp hoàn toàn ủng hộ , bởi như anh Magic đã nói , truyền thống của box từ xưa đến giờ vẫn thiên về offline nhiều ( có off rồi mới có bài viết , khổ thế đấy ) . Nhưng người nhận trách nhiệm này phải là người như thế nào ? thì cho đến giờ vẫn chưa thấy mọi người có một tiêu chí nào cả ???
    Trở lại vấn đề chodom123 ...đấy mới chỉ là ý kiến của kingofair nhưng vẫn chưa thấy chodom nói gì và chưa nhận được ý kiến phản hồi nào từ phía các thành viên ?
  4. otakutu7up_89_c11

otakutu7up_89_c11 Thành viên mới

Cho em off với ! Nhưng hình như em thấy toàn off ở Hà Nội thì phải!
  5. YeuNangCaSi

YeuNangCaSi Thành viên quen thuộc

ĐH tổ chức ở Hà Nội về quê vác ít nem chua lên kinh doanh chứ nhỉ
  6. ke_tron_tu

ke_tron_tu Thành viên rất tích cực

rất hay ! ủng hộ ý kiến này . Anh em kinh doanh chắc chắn có lời, còn nếu rủi ro thì vẫn đánh chén được. good ide
  7. dia_golden

dia_golden Thành viên rất tích cực

Mình không có ý kiến hy vọng ĐH 3 sẽ có, nếu có xin 1 chân tại box này.
  8. thanhrua_g10

thanhrua_g10 Thành viên mới

Chưa chắc đâu! như ĐH lần trước còn không có chỗ mà ngồi nữa chứ chẳng là buôn với bán. Chuẩn bị tham gia các trò chơi của ĐH như là Chạy 1 chân ( Hai người chạy )...Tham gia ca hát ( MAGIC - Đồng giải nhì trong tiết mục độc tấu ghita - ĐH lần 2 ).Phụ thuộc vào cách tổ chức của BTC mà chúng ta có những kế hoạch cụ thể hơn khi tham gia.
  9. ke_tron_tu

ke_tron_tu Thành viên rất tích cực

chú Thành biết ĐH lần 2 tổ chức ở đâu không. CV nước hồ Tây đấy, nằm còn đầy chỗ huống gì ngồi. Năm đó box 83 buôn tào phớ còn có lãi đấy . Huống hồ nem chua nếu ko bán được anh em ta còn tổ chức hậu ĐH
  10. chodom123

chodom123 Thành viên rất tích cực

Cái quan trọng lúc này mà em nghĩ đến là mình có thể làm được gì cho Box chứ không nghĩ đến là mình có phải là Mod kô.Nếu em là Mod mà không làm được gì cho Box thì thực sự làm thường dân còn hơn.Em muốn đóng góp cho Box nhiều hơn với tư cách là thành viên tích cực còn làm Mod thì thực sự chắc là em chưa đủ năng lực.Cám ơn anh Hùng đã tin tưởng và đề cử em,em hứa trong tương lai em sẽ làm được nhiều thứ cho Box mình hơn.