1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

?-??-??-? Các vấn đề liên quan đến Box: Giải đáp thắc mắc ??" Góp ý - Mọi người chú ý -

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi tchyp, 20/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. muathuvang106q

muathuvang106q Thành viên rất tích cực

Trước tiên em xin cảm ơn anh Hùng vì anh đã rất ủng hộ em
    nhưng anh àh : Dù có làm mod hay không thì cũng không quan trọng ,
    chẳng nhẽ phải làm mod thì mới đc tham gia ĐH3 ah` ?
    chẳng nhẽ phải làm mod thì mới có cơ hội phát triển Box àh ?
    chẳng nhẽ ..........
    theo em thì chỉ cần là dân TH , thì đều có quyền tham gia tất tần tật
    từ nay em sẽ thường xuyên vào box mình và tham gia một cách nhiệt tình
    vừa được giao lưu, vừa được học hỏi mà lại free (quan trọng nhất là khoản này )
    Xin hoan hô cả 2 tay
  2. BC2

BC2 Thành viên mới

Nếu Bc2 không nhầm thì Bác Dia_golden là Thành viên Ban bảo vệ mà . Box TH có nhiều người là thành viên Ban Tổ chức, vậy mà không tham dự ĐH thì hỏi có uổng không?
    Về mặt hàng tham gia Đại hội: Nem chua là đặc sản nổi tiếng của quê mình. Tớ đã khảo sát, tức là hỏi ý kiến mồm nhiều người, họ bảo họ rất thích nem chua, bánh gai, bánh mật xứ Thanh mình đấy. Ketrontu tham ăn tìm hàng đê.... Các sản phẩm lưu niệm: Vòng đeo tay, vỏ ốc vỏ sò... của Sầm Sơn ấy, GU khảo giá và tìm mối đê... hê hê... . Hay như Chíp khéo tay, làm một quả bếp Bánh Khoái ngay tại Đại hội, đảm bảo thắng lớn... ekke...
  3. kingofair

kingofair Thành viên mới

Koa hiện đang rất lo lắng về vấn đề Mod của Box mình, còn chuyện tham gia ĐH thì Koa quả thực không đủ thông tin để có ý kiến ban đầu. Mong Tchyp và BC2 giúp một tay.
    Quay lại chuyện Mod, chúng ta nên có một lần đề cử, và bầu cử giữa các Mem với nhau để tìm ra một người có thể giúp Box sôi động trở lại.
    Những ngày gần đây, Koa có thấy được sự có mặt của nhiều mems mới và đó là dấu hiệu dáng mừng lắm. Nhưng cũng không phải là không đáng lo. Vì làm sao để mọi người luôn tham gia vào Box.
  4. ke_tron_tu

ke_tron_tu Thành viên rất tích cực

èn èn. năm mồm thập miêng chị chyp thuyết phục bác Sỹ diện đê. Tạm thời cũng được ( nếu như bác ko chịu quay lại làm Mốt ) đại diện cho box Thanh tham gia ĐH , mục đích chính tạo điểm nhấn cho các vụ off lần sau
  5. tchyp

tchyp Thành viên rất tích cực

Anh ấy nhận lời với chị rồi , dạo này VIP lắm em ạ , nhưng mà VIP với ai , chứ với chị thì bụp bụp liền ...chuyện anh Sỹ quay lại làm Mod cần sự ủng hộ của cả Box , chị nêu ý kiến mà chả ai nói gì ...buồn lắm em...mà dạo này em nho nhe quá , khiếp , còn sử dụng hán tự nữa , chị đọc xong mắt xoe tròn , tá hảo tam tinh một hồi mới biết là mồm 5 miệng 10 ...chửi đểu mình ...quá đáng
  6. kingofair

kingofair Thành viên mới

Việc này Koa cũng đã nghe một vài Mems nói. Koa hoàn toàn đồng ý! Tuy nhiên có điều, Bạn Sỹ quay lại và "Diện kiến" với các mems. Vì có nhiều mems mới còn chưa biết bạn.
    Và khi đó, cùng với sự xuất tín nhiệm của bạn khác, chúng ta sẽ dễ dàng có Mode mà hoàn toàn "Tâm phục khẩu phục".
    Rất mong sự xuất hiện của bạn!
  7. coledakhac

coledakhac Thành viên mới

Chào tất cả mọi người . Theo mình thì ĐH 3 lần này chúng ta nên tham gia và tham gia như thế nào thì mnìh cũng chưa dám đưa ra ý kiến như thế nào . But theo mình trong kì ĐH này chúng ta ko nên tham gia vào các hoạt động kinh doanh mà nên tham gia vào các phần giao lưu , thể thao....thì hay hơn . Chắc các bác đang tự hỏi tại sao em nói vậy nhưng lý do thật đơn giản .... cái gì đụng đến tài chính thì mệt lắm , nhất là chúng ta chưa thực sự có sự gắn kết và cách nhìn nhận về dân Thanh Hoá nữa ............
    Chuyện bầu mod , mình cũng muốn làm lém nhưng mình ko có ý kiến, bởi lâu nay mình thỉnh thoảng chỉ vào đọc bài hoặc tham gia bên Đào duy từ thôi ..........tóm lại no conment
    Các thành viên tham gia em nghí ko cần đông nhưng phải có chất luợng và tốt nhất là các thành viên đang học tập sinh sống tại HN . .... Mnìh nghĩ trong box TH này đã có nhiều người đang tham gia vào các ban của ĐH 3 rồi , nhưng mình nghĩ mọi người cũng muốn đc tham gia với tư cách 1 mem của box thanh hoá hơn là tư cách cá nhân . ......... Coledakhac cũng xin 1 chân tham gia cho máu ....
    Và ý kiến cuối cùng nếu ai nhiệt tình tham gia nên để lại số ĐT cho dễ liên lạc ........0982 258 256 là số của mình . thanks
    @ to mùa thu vàng 106 q : chào đồng huơng tĩnh gia , rất vui khi biết bạn
  8. dreathknightinlove

dreathknightinlove Thành viên rất tích cực

Thêm rau má nữa cho đủ bộ, đùa thế thôi, chứ theo tôi tham gia ĐH thì vui là chính, nên có nhiều thơì gian cho giao lưu, chứ quanh quẩn hàng quán mất thời gian lắm.
    quên: em ủng hộ bác Sỹ nhé, thật... chưa thấy ông nào hăng hơn ông này
  9. dia_golden

dia_golden Thành viên rất tích cực

Khiếp quá có mỗi chức MOD thôi cũng không bàn được sao làm được những việc lớn.
    MOD là gì là ngưòi nhiệt tình, có thời gian tham gia ở box, là ngưòi công tư phân minh...... còn nhiều nữa.
    Bạn nào cảm thấy làm đưọc thì đăng ký, không nên chỉ định bất cứ ai khi họ không muốn.
  10. muathuvang106q

muathuvang106q Thành viên rất tích cực

hớ hớ
    tĩnh gia àh ???
    hay we''
    my yahoo : muathuvang106q
    chét chít tý nha bro ? em online 20/7/30 luôn
    (là mem mới nên không dám có ý kiến )