1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các ý kiến đóng góp cho box - Mọi thắc mắc nhỏ vào đây!

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi arcdungnguyen, 21/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mua_hoa_quynh

mua_hoa_quynh Thành viên mới

Hic bạn ruồi sao lại phanh phui việc tớ bị nghiện ngập thế. Nếu có thể đóng góp j cho box thì tớ xin sẵn sàng thôi nhưng với cái đầu ngu ngơ của tớ không hiểu có làm được cái j k. Vì thực tế tớ cũng chả hiểu mod thì làm j ngoài việc khóa và xóa các topic. Chưa kể đến ý kiến của tớ có vẻ toàn đi ngược số đông nhà mình. Hic
  2. huong_be

huong_be Thành viên mới

Ý kiến
    Trước hết là sozi cả nhà vì việc lười nhác trong tháng vừa rồi do tình hình quay cuồng trong việc đi du lịch và thi tuyển hết chỗ này tới chỗ kia Sẽ sửa sai ạ
    Việc set mod mới, nếu chị SS đã xin rút thì hoàn toàn có thể thêm mod mới nếu thấy cần thiết nhưng nếu như vậy tớ đề cử bạn @phuthuyali (em mạn phép tí chị nhá ) Lí do như sau:
    Thứ nhất, là bạn í là thành viên lâu năm và quen biết rất nhiều thành viên khác của box
    Thứ hai, bạn í luôn có tinh thần đổi mới và hoà nhập cộng đồng khi box đã trải qua nhiều thời kỳ nhưng vẫn luôn là thành viên tích cực, không ngại lạ, ngại mới[​IMG]
    Và điều thứ ba, quan trọng nhất, bạn í là người luôn năng nổ trong các hoạt động offline, có thể tổ chức tốt cho box các chương trình hoạt động ngoại khoá [​IMG]
    Còn nếu chỉ xét về mức độ hoạt động online thì còn rất nhiều nhân tố khác nhưng rồi cũng sẽ không tránh khỏi tình trạng bận bịu và xao nhãng, như tớ đợt vừa rùi [​IMG][​IMG]
    Xin hết ạ, hì, nói hơi bị nhiều tí lâu lắm mới post bài, hơi nhí nhố tí, cả nhà thông cảm [​IMG]
  3. ghet_ruoi

ghet_ruoi Thành viên mới

Mời cả nhà đóng góp ý kiến tiếp ạ Hoan nghênh mọi đề cử
  4. huong_be

huong_be Thành viên mới

Thông báo: Xoá bỏ hạn chế đối với 2 thành viên @oldbabie@DNC đúng như quyết định xử phạt là chỉ hạn chế 1 tháng.
    Thay mặt ban quản trị.
    @huong_be
  5. mua_hoa_quynh

mua_hoa_quynh Thành viên mới

ặ ai cho em hỏằi ỏằY phỏĐn cĂc mỏằƠc cỏĐn chú y có cĂi topic mà có mỏằƠc lỏằƠc cĂc bài viỏt 'Âu ẵ nhỏằ?. Mỏằ-i lỏĐn rỏằ-i vào 'ó 'ỏằc lỏĂi bài câ rà hay, giỏằ chỏÊ thỏƠy 'Âu nỏằa.
  6. huong_be

huong_be Thành viên mới

TỏĂm thỏằi bỏĂn vào theo link này nhâ: http://ttvnol.com/forum/Phutho/474273.ttvn
    Chỏc ttvn bỏằ

được huong_be sửa chữa / chuyển vào 23:39 ngày 18/08/2009
  7. ghet_ruoi

ghet_ruoi Thành viên mới

Xin báo cáo cả nhà về tình hình địa lý của 5 mod hiện thời
    Ghet_ruoi,huongbe đã về PT dài hạn
    Bibianh TPHCM
    2 chị Sleeping_sun và hatxihoi thì một ko ở VN 1 thì bận bịu công việc
    ----> Rất cần 1 mod mới tại Hn để đưa phong trào của box đi lên
  8. blackstar113

blackstar113 Thành viên mới

Em thấy anh ruoi nói là anh và chị Hương đều đã về PT rùi, đúng ko? Và theo như em biết ( vì em cũng ko biết rõ nhắm ) thì chị Ali cũng đang làm việc ở PT mà, nếu chị Hương bầu chị Ali để theo tiêu chí là cần 1 mod ở HN để đưa phong trào đi lên thì có vẻ ko hợp lý lắm, vì nếu bầu chị Ali thì chị Hương và anh ruoi cũng có thể làm được việc đấy mà cần gì phải thêm 1 mod mới. ( cùng đang ở PT ). ^^ Con bé lanh chanh muốn đóng góp 1 tý ý kiến thui anh chị đừng quát em nhé, tội nghiệp lắm.
    Em là em luôn ủng hộ mod nào hay cho box mình đi chơi.
  9. ghet_ruoi

ghet_ruoi Thành viên mới

Nhà mình đg cần thay máu để chuẩn bị sinh nhật lần 5 e ah.Nói chung đg rất cần các e 9x nhiệt tinh,xinh xắn,đẹp trai.Các a nhà mình h ko có gái đẹp thì ko chịu đi offf e à..thế đấy.Các a thì toàn ở dưới HN làm việc.E xem có ai tiềm năng giới thiệu nhé
  10. vu1234

vu1234 Thành viên mới

Ờ ủng hộ bầu mod mới. Nhưng kiếm mod nào là nữ, xinh xinh vào, vui vẻ, nhệt tình và quan trọng là yêu thích công vệc.