1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cách chém gió của các bác khi ngồi với Cáo ntn?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi gigabyte0808, 09/06/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gigabyte0808

gigabyte0808 Thành viên mới

Cách chém gió của các bác khi ngồi với Cáo ntn?

Đang trong giai đoạn cưa cẩm, các bác thường làm gì và nói những chuyện gì khi ngồi bên Cáo !!!hee
  2. tranquang99

tranquang99 Thành viên mới

Nói chuyện thì nó phụ thuộc nhiều vào năng khiếu và hai người có hợp nhau không.Đừng bó buộc vào những cách mấy đại ca trên này dạy vì áp dụng kiểu đó với gà thì chỉ rối thêm thôi
    Còn chuyện làm jgì thì tốt nhất là đừng làm gì cả không khéo lại đi bóc lich đấy
  3. danvuta

danvuta Thành viên mới

chuyện công việc, gia đình, bạn bè, nói một cách chân thành, gợi mở, hài hước....
  4. O0oLKo0O

O0oLKo0O Thành viên mới

Nói thăm dò trước, nói rộng ra xem cáo hào hứng chủ đề nào nhất thì cứ típ tục do vậy phải luyện hết tất cả các chủ đề nghe cứ như đi học đi kiểm tra vậy
  5. tom2222

tom2222 Thành viên quen thuộc

Uống tí rượu vào, chém gió cả ngày ko hết chuyện...
    Nhưng nhớ phải đủ tỉnh táo để ko nói: Mịa cha thằng Chí nó...
  6. vietkiz

vietkiz Thành viên mới

Nói về cái mình rành 1 chút xen với cái cáo hào hứng một chút
    Đừng quá sa đà vào cái mình rành mà quên cái cáo thích và ngược lại
  7. Dante_from_hell

Dante_from_hell Thành viên mới

nói chuyện tào lao, Vàng ANh Vàng Em, Nập trình trái t(r)im, Denilson về Hải Phòng gây xôn xao dư luận blah blah blah . Thi thoảng lại gật gù, "em nói phải", "anh cũng nghĩ thế", rồi là tìm hiểu gia cảnh ... úi dời ... nhớ hồi xưa cưa ny mình thế nhờ
  8. larry145

larry145 Thành viên rất tích cực

Tớ chả để ý lắm.Cứ nói chuyện bình thường như bản thân mình vẫn thế thôi chứ cố gắng khác chính mình làm gì
    p/s : nên đọc nhiều sách vở về đủ các thể loại như văn học,truyện tranh,tâm lý,thiên văn,..... nghe nhạc theo gu riêng của mình (nhưg cũng nên nghe nhiều loại,thuộc nhiều nền văn hoá....) xem các phim kinh điển/fim đang chiếu rạp...... ngoài ra còn rất nhiều thứ để bạn hoàn thiện bản thân hơn.
    Cách tốt nhất để tán gái chính là hoàn thiện chính bản thân mình.Hoàn thiện mình thì có khi chả cần tán gái cũng đổ ầm ầm ấy chứ
  9. quocdat1512

quocdat1512 Thành viên quen thuộc

Để cho em nó chém.
  10. nickhh

nickhh Thành viên quen thuộc

cái này em chịu ,y thế mà mần
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa