1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cách để chơi tốt trò Hold em Poker trực tuyến

Chủ đề trong 'Quán trọ Zimbabwe' bởi lavender208, 28/03/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lavender208

lavender208 Thành viên rất tích cực

Cách để chơi tốt trò Hold em Poker trực tuyến

Có phải bạn chủ yếu chỉ chơi Poker trực tuyến thôi đúng không? Cho nên bạn muốn làm gì đánh bài online ăn tiền thật thì làm có đúng không? Đa phần thời gian thì bạn muốn làm gì cũng được, nhưng đối với 1 người chơi Poker chuyên nghiệp mà nói, thì có 1 số quy tắc trên bàn chơi trực tuyến chúng ta cần phải tuân thủ, để tránh bị người khác nói chúng ta là 1 người có kỹ năng chơi siêu phàm nhưng lại không biết chút gì về quy tắc trên bàn chơi. Dưới đây tôi sẽ chia sẻ cho các bạn 1 số cách giúp các bạn tuân thủ quy tắc chơi Hold em Poker tốt hơn:

1. Không được nổi nóng
    Tuyệt đối không được bởi vì người chơi khác đưa ra quyết định sai lầm khuyến mãi 12bet mà chúng ta trách cứ họ, nếu sau khi kết thúc mỗi ván chơi thì việc cuối cùng bạn nghĩ đến chỉ là việc dạy dỗ người chơi đó thì bạn đã sai lầm lớn rồi. Nghiêm khắc mà nói, nếu như bài của bạn bị cây bài của người chơi đó đánh bại thì bạn sẽ cực kỳ giận dữ, khi đó bạn chỉ có thể im lặng chịu đựng, mà không thể nổi giận với họ. Bởi vì cây bài nhỏ của người đó đã nắm quyền chủ động thì cho dù bạn có la hét hoặc chửi họ thì cũng không giúp tiền của bạn trở lại được, ngược lại có thể khiến người đó chơi tốt hơn nữa. Cho dù không như vậy thì cũng sẽ phá hoại bầu không khí vui vẻ và thú vị này, thực tế bạn nên để cho họ chơi thật vui, đến nỗi quên hết mọi thứ, vậy bạn mới có cơ hội thắng, không nên tỏ ra thô lỗ với những người chơi dở hơn mình.
    2. Không nên bàn luận về những ván bài mà bạn không có tham gia

Tuyệt đối không nên bàn luận về 1 ván bài khác hoặc đưa ra ý kiến về ván bài của người chơi khác. Ví dụ bạn kiên trì showhand cây bài của mình, những người chơi khác bắt buộc phải lựa chọn giữa việc cược theo hoặc bỏ bài, nếu như người chơi nộp tiền 12bet khác trên bàn chơi bởi vì bạn có ắt chủ bài hoặc đại loại như vậy mà khiến người chơi khác phải bỏ bài, thì bạn có cảm nhận gì? Tôi đã gặp qua trường hợp này nhiều lần, điều này rõ ràng không được tốt, bất cứ khi nào cũng không nên làm như vậy. Không nên ở phòng tán gẫu xúi giục, dẫn dụ người chơi mà làm ảnh hưởng đến quyết định của họ. Nếu như bạn showhand, đối thủ phải đưa ra quyết định, thì với người trong cuộc, bạn có thể trò chuyện với họ, làm ảnh hưởng đến quyết định của họ. Bởi vì 2 bên có cùng trình độ, cho nên trong trường hợp này hoàn toàn có thể chấp nhận được. Điểm khác nhau giữa 2 trường hợp trên là: ở trường hợp đầu tiên là trình độ 2 bên chênh lệch nhau thì nếu có người thứ 3 xen vào, thì đề nghị mà người khác đưa ra cho những người chơi yếu hơn là cách nghĩ của họ chứ không phải của những người chơi đó, kết quả dẫn đến người chơi yếu hơn không bị phá sản.