1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cách đeo dây nịt nam chuẩn không cần chỉnh

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi giaydanamcongso102, 20/06/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giaydanamcongso102

giaydanamcongso102 Thành viên mới

Anh em đã thực sự biết cách đeo dây nịt nam đúng chưa? đơn giản vậy mà cũng phải nghiên cứu à?
    Thật ra đeo dây nịt nam để phát huy được hết những điểm mới, gây ấn tượng trong lúc phối quần áo theo gu phong cách thời trang mà bạn hướng đến, phù hợp với chính mình thì ko phải bạn nào cũng làm được.
    Hôm nay mình xin đưa ra những điều mà bạn phải để ý tới trong lúc đeo thắt lưng nam:
    1. Độ dài chuẩn của dây nịt nam
    Cách đeo dây nịt nam chuẩn
    phải bảo đảm phần dây nịt nam không dài, thừa quá nhiều, không ngắn. Để ở mức vừa lúc đeo dây nịt nam chiều dài thích hợp là để thừa tới mức con đĩa đầu tiên tính từ phía bên trái.

Để như thế nhìn rất gọn gàng, ưa mắt. Nếu phần dây quá dài thì anh em hãy cắt ngắn sao cho hợp lý với quần của mình.

2. Phần mặt khóa của dây nịt nam

Khi đeo dây nịt nam các bạn phải để ý chọn và đeo cẩn thận chỉnh chu cho phần mặt khóa của dây nịt vào phần chính giữa thẳng so với rốn của chính mình.

Cách đeo dây nịt nam đúng nhất định không được cẩu thả để cho mặt dây lưng nam ko ở điểm chính giữa. Cẩn thận chỉnh chu sao cho mặt khóa của dây nịt nam ở điểm chính giữa.

Để chính giữa sẽ làm cho dáng của bạn trở thành cân đối và làm nổi bật được vẻ đẹp của sản phẩm dây nịt mà các bạn mua.

>>> Xem ngay nên mua dây nịt nam online ở đâu?

3. Kết hợp hài hòa màu của dây nịt nam

Điều quan trọng nhất trong cách đeo dây nịt nam đó chính là sự kết hợp hài hòa màu sắc.

Màu của dây nịt với màu giày và màu của quần phải tương đồng. Màu dây lưng tương đồng với màu của giày.

Các bạn nên mua cho bản thân mình những đôi giày, và các chiếc dây lưng có màu trầm như vậy khá dễ mix quần áo và những phụ kiện thời trang khác.

Bên trên là những điều cần nhớ trong cách đeo dây nịt nam chuẩn. Để làm nổi bật được nét đẹp của sản phẩm thắt lưng và vẻ đẹp của những bộ quần áo, phụ kiện khi phối hợp cùng. Chúc anh em lựa chọn được thắt lưng nam và đeo thắt lưng phối đồ chuẩn đẹp nâng tầm phong cách thời trang của mình.