1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cách điền đơn xin visa?

Chủ đề trong 'Đức (German Club)' bởi HappyKnil, 24/02/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 1deutsch

1deutsch Thành viên mới

Thích thì bỏ tiền ra mà làm dịch vụ đi nói như bố đời
    Luv.Dark thích bài này.
  2. Luv.Dark

Luv.Dark Thành viên mới

Bạn @HappyKnil cho hỏi thế bạn ko ngồi bàn phím thì sao gõ đc lên đây vậy :)), đã đi hỏi còn lên giọng này nọ đc :))
  3. HappyKnil

HappyKnil Thành viên quen thuộc

Tôi đi hỏi bạn aliencc vi có việc gấp nên viết câu văn chẳng may có động chạm.Tôi đã xin lỗi bạn ALiencc. Nhưng vấn đề là 2 bạn ideutsch, Luv.Dảk hùa theo nói xấu trên diễn đàn gây bức xúc cho người trên này. Tôi sẽ không trả lời bất cứ lời nào nữa trong topic này. Tôi có động chạm gì đến 2 bạn đâu Mục đích là để trao đổi chứ không phải kích bác nhau. Nếu như để chỉ trích 2 bác có thể vào inbox hoặc chỗ khác để nêu. Lòng tự trọng 2 bác có giới hạn thôi. Thân ái và tạm biệt 2 bạn
  4. Luv.Dark

Luv.Dark Thành viên mới

Her, nói thật bạn @HappyKnil nhé, mình nói xấu bạn chả để đc cái đếch gì cả, mình đã tham gia diễn đàn này khá lâu và từng thấy bạn có nhiều cmt khá là tức cười với những người đi hỏi mình mới nói, bạn cần mình chỉ luôn ra topic của bạn cho :)), đã là đứa đi du học tự làm ai cũng phải hỏi, mà biết điều chút đi. THân ái.
  5. Aliencc

Aliencc Thành viên gắn bó với ttvnol.com

diễn đàn hiện chả có mod nào thèm vào nữa, các bạn cãi nhau thì pm cho nó lành.