1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cách gấp một số hình trên tờ tiền giấy (hình 2 trái tim, một trái tim,chim....).Bạn nào biết xin giú

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi uron_86, 04/02/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. uron_86

uron_86 Thành viên mới

Cách gấp một số hình trên tờ tiền giấy (hình 2 trái tim, một trái tim,chim....).Bạn nào biết xin giúp mình với nhé!!

Tết có nhiều tiền mới, rảnh rỗi định ngồi gấp vài hình như trên, có bạn nào biết thì hướng dẫn cho mình với nhé, có hình minh hoạ thì tốt quá.
    Ngày xưa cũng đã có lần nhìn người ta gấp hình một trái tim, rồi 2 trái tim (dính liền nhau)... nhưng mà quên mất.
    Mình xin cảm ơn nhiều
  2. uron_86

uron_86 Thành viên mới

Có bạn nào biết không ,tớ mừng tuổi bằng.........** nè :D
  3. vucsautham

vucsautham Thành viên mới

up lên hơi ngại, ấy ở đâu tớ dạy
    tớ bít gấp 1 tim, 2 tim, và cả chùm tim ruột mèo nữa.. ^ ^.
  4. uron_86

uron_86 Thành viên mới

ùi ùi, quả là ở hiền gặp lành, tớ ở gần Công viên nước, gần rát nhiều vườn Đào và Quất, cậu dạy tớ gấp trái tim còn tớ dẫn cậu đi xem hoa nhé
    Cảm ơn ấy lắm lắm

Được uron_86 sửa chữa / chuyển vào 17:37 ngày 04/02/2008
  5. holiwar

holiwar Thành viên mới

gấp 1 trái tim
    2 trái tim nằm cạnh nhau
    1 trùm tim nằm đè lên nhau thành cái lò xo
    và 2 con bù cu cắn mỏ vào nhau
    em đều làm đc
    làm với tờ 500 đ và tờ 10000 đ ngày trước là chuẩn nhất
    nó đúng là hình chữ nhật có 1 cạnh dài gấp 2 cạnh kia
    cơ mà chỉ cho bác như thế nào đc nhỉ
  6. uron_86

uron_86 Thành viên mới

cà fê và dạy cách gập tim đi các bạn ơi, tớ máu rồi đấy, cảm ơn Holiwar và vucsautham trước, hoặc là đi trà cũng đc :D,
  7. heartie

heartie Thành viên mới

Bác có đi ọp em đi với, cũng mún học gấp
  8. uron_86

uron_86 Thành viên mới

off đê các bạn ơi, tớ đề nghị trà Trường Xuân ở gần Văn Miếu nhé, ai đi đc cho xin tên,nick, điện thoại để điểm danh nhé.Máu lắm rồi đấy ,tớ đề nghị thời gian là chiều có ổn không nhỉ, vì tối có lẽ hơi lạnh mọi người ngại ra ngoài nhỉ .
    List.
    1.Tớ
    Ym:uron_86
    Mobile:0983198652.
    Các bạn biết gấp đi nhé ,Vucsautham,holiwar ơi....
  9. Nuoc0511

Nuoc0511 Thành viên mới

Tớ cũng bít gấp trái tim đôi,trái tim có cánh và trái tim lò xo Nhưng mà nhà cậu ở tận Công viên nước thì xa lém híc k dạy được rồi
  10. LucThaiiMy

LucThaiiMy Thành viên mới

tớ có thể gấp được máy bay , thuyền + ví ... hí hí ...toàn thứ ý nghĩa nhớ ... máy bay + thuyền để chờ ước mơ, may mắn, $ìên, vân vân ... ví để đựng tất cả những thứ trên